share video của 1 pro CAPTCHA...ai thật sự cần thì vào

Status
Not open for further replies.
post yahoo , chờ cái video mà còn chưa thấy :))!
chờ tiếp cái kinh nghiẹm của chủ thớt :D !
nếu ko có thì mọi người remove thank ;)) ! bác Mirinda cho ra đảo du lịch nữa =)) !
mà bác chủ thớt cũng ko cần phải xin thank trước . nếu bài viết của bạn hay và quan trọng a em sẽ thank nhiệt tình :))
bác nên publich nó qua 1 topic đi !

mình nhận video rồi này,
đợi kinh nghiệm của chủ thớt

share mình xem cái. yahoo o0o_gm_crazy_gm_o0o
@yahoo.com có .vn ko
video cũng ko có gi đâu, dánh captra như thuong thoi mà, đợi kinh nghiem của chủ thớt thôi

Dm, nhìn hài vãi. Các bác suy nghĩ 1 chút nha, có 2 khả năng xảy ra:
1, Chẳng có soft nào quay video desktop mà xuất ra đuôi exe cả. Và cũng đồng nghĩa vs file exe đó là keylog hoặc virus.
2, Nếu thật sự có thì bác ý cũng ko share. Vì nhìn cái thái độ của bác ý đối vs topic này cũng đã quá rõ rồi.
Đừng tưởng qua mặt dc mọi người nha, em đã từng dùng ít nhất là 10 soft quay phim màn hình rồi, nấu xuất dc sang exe thì cũng phải xuất dc sang các định dạng khác đúng ko?
Hài vật vã.

wow, hom nay mới down về quét = AVG, sao nó đel luôn nhỉ

Dm, nhìn hài vãi. Các bác suy nghĩ 1 chút nha, có 2 khả năng xảy ra:
1, Chẳng có soft nào quay video desktop mà xuất ra đuôi exe cả. Và cũng đồng nghĩa vs file exe đó là keylog hoặc virus.
2, Nếu thật sự có thì bác ý cũng ko share. Vì nhìn cái thái độ của bác ý đối vs topic này cũng đã quá rõ rồi.
Đừng tưởng qua mặt dc mọi người nha, em đã từng dùng ít nhất là 10 soft quay phim màn hình rồi, nấu xuất dc sang exe thì cũng phải xuất dc sang các định dạng khác đúng ko?
Hài vật vã.
mình cũng đã nghiên cứu rồi. mình chắc chắn cái này là giả 100%, tốc độ gõ nhìn rất nhanh và ta có thể nhìn thấy khi bạn ấy đặt 1 lệnh trên bàn phim thì thấy trên màn hình hiện ra 1 loạt chữ cái đằng sau. Cái nay là do khi quay bằng phần mềm có khung hình trên giây thấp, nên hình sẽ bị giật, framerate cua hinh cham, làm người ta có cảm giác đánh 1 lần được 2 chữ nhưng thực tế delays 1/100 giây để hiện hình tiếp theo. Còn cái phần cuối cùng chữ f bạn ấy đánh chữ s thì mình thấy đó là do cách đánh của mỗi người thôi. còn về tôc đọ gõ, các bạn để ý xem gõ nhanh như vậy mà tốc độ có 20. hic! mình hok có ý ném gạch chủ topic đâu có thể cậu ấy cũng không biết.hi!
Theo kinh nghiệm của mình test ac có 3 điểm cần lưu y:
1. mạng tốt
2. cap chuẩn
3. nên tránh test vào các ngày cn và t2.

như tiêu đề mình share video của 1 pro captcha ( tốc độ gõ bây giờ là 33.5wpz ko biết dc gọi là pro ko ) ...
đây là video mình teamview xem pro đó gõ và quay lại bằng phần mềm quay phim ... tài liệu lưu hành nội bộ
trong video pro đó gõ đầy đủ 2 chữ hoa thường đầy đủ luôn(video cách đây gần 2 tháng hồi đây pro chưa chơi gõ chữ nghiêng và hoa thường) speed : 20.0wpz
vì đây là video dc quay bằng phần mềm quay phim màn hình đuôi .exe nên ko thể up lên đây dc anh em thông cảm
ai thật sự cần thì vào báo danh và để lại yahoo mình sẽ share ...
nếu đủ 50 thank :binhsua07: mình sẽ share cách test pri 0 (bảo đảm trên 90% :binhsua10:) , cách giữ pri từ khi mới test lên 1k code , cách gõ tăng speed ...
các pro ko cần thì cũng đừng quanh gạch nhé :binhsua10:

chủ thớt share bí quyết chưa vậy?

mình cũng đã nghiên cứu rồi. mình chắc chắn cái này là giả 100%, tốc độ gõ nhìn rất nhanh và ta có thể nhìn thấy khi bạn ấy đặt 1 lệnh trên bàn phim thì thấy trên màn hình hiện ra 1 loạt chữ cái đằng sau. Cái nay là do khi quay bằng phần mềm có khung hình trên giây thấp, nên hình sẽ bị giật, framerate cua hinh cham, làm người ta có cảm giác đánh 1 lần được 2 chữ nhưng thực tế delays 1/100 giây để hiện hình tiếp theo. Còn cái phần cuối cùng chữ f bạn ấy đánh chữ s thì mình thấy đó là do cách đánh của mỗi người thôi. còn về tôc đọ gõ, các bạn để ý xem gõ nhanh như vậy mà tốc độ có 20. hic! mình hok có ý ném gạch chủ topic đâu có thể cậu ấy cũng không biết.hi!
Theo kinh nghiệm của mình test ac có 3 điểm cần lưu y:
1. mạng tốt
2. cap chuẩn
3. nên tránh test vào các ngày cn và t2.
Chém gió gì vậy không hiểu lắm. tốc độ như vầy cũng không hẳn là quá nhanh. Thi thoảng vẫn phải dừng lại 1 nhịp tầm 2s để xem code đấy thui

èo ! tốc độ 20 wmp mà nhanh à =))!
chủ thớt lặn rồi à ? cho xin cai topic share kinh nghiem nào ! :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week