share video của 1 pro CAPTCHA...ai thật sự cần thì vào

Status
Not open for further replies.
bí kíp thì cũng giống topic bên ngoai thôi chứ làm gì có bí kíp khác :))
Trước sau cũng remove thank hoặc bị trảm thôi :(
Khổ thân :( người nổi tiếng :(

thêm cái thanks nữa cho chủ thớt có tinh thần chia sẻ.
yh: money_ocean_9x

Đã remove 1 thanks cho cái tội to mồm, nói nhiều hơn làm.
Mà không thanks cũng view được.
Còn nếu gửi email private thì bác nào có lòng tốt thì share nhé.

Last edited by a moderator:
mình nghĩ là có phần mềm gì đó, gõ qua 1 lần nó sẽ lưu code vào. rồi lần sau đánh 1 vài ký tự đầu nó sẽ hiện ra vài code tiếp theo, giống như trình duyệt google . chưa biết rõ lắm

Không share đồng loạt remove thanks đi pà con :m077:

cần quái gì move ???

ban ever là đủ xài rồi =)) nick ko còn hiệu lực =)) và ae mau chóng vào delete a ấy luôn chặn luôn tin nhắn ẩn nick =)) để a ấy ko có cơ hội bán cam sành :)) quýt ngọt :))

sorry tất cả các bạn mình giờ mới ngủ dậy mình sẽ pm trả lời các bạn ngay đây... cám ơn cac bạn dã quan tâm.

---------- Post added at 07:21 PM ---------- Previous post was at 07:19 PM ----------

Đã nhậ được, có điều là file exe, tớ hơi sợ. ---> ????????????? plz
có vấn đề gì cậu cứ cm lên đây hihi nếu cậu quet có virus hay bất cứ 1 cái gì cm lên đây tớ hậu tạ 10 LR :)

---------- Post added at 07:22 PM ---------- Previous post was at 07:21 PM ----------

gửi cho mình nữa :) mình mới tập chơi chỉ dám chiến thằng kolo chưa dám chơi pix :binhsua03:
để lại yh đi bạn hiền ...

---------- Post added at 07:23 PM ---------- Previous post was at 07:22 PM ----------

đã gửi mail cho bạn

---------- Post added at 07:24 PM ---------- Previous post was at 07:23 PM ----------

[email protected]
nhơ share nha chủ thớt
đã gửi mail cho bạn nhé

---------- Post added at 07:26 PM ---------- Previous post was at 07:24 PM ----------

tnhieu_34
thử trước chém sau!
pm bạn rồi nhé

sorry tất cả các bạn mình giờ mới ngủ dậy mình sẽ pm trả lời các bạn ngay đây... cám ơn cac bạn dã quan tâm.

---------- Post added at 07:21 PM ---------- Previous post was at 07:19 PM ----------

có vấn đề gì cậu cứ cm lên đây hihi nếu cậu quet có virus hay bất cứ 1 cái gì cm lên đây tớ hậu tạ 10 LR :)

---------- Post added at 07:22 PM ---------- Previous post was at 07:21 PM ----------

để lại yh đi bạn hiền ...

---------- Post added at 07:23 PM ---------- Previous post was at 07:22 PM ----------

đã gửi mail cho bạn

---------- Post added at 07:24 PM ---------- Previous post was at 07:23 PM ----------

đã gửi mail cho bạn nhé

---------- Post added at 07:26 PM ---------- Previous post was at 07:24 PM ----------

pm bạn rồi nhé

Còn em nữa. Yh: yuki26091992

he'he' bon chen 1 suất
send cho mọi người sao bác tapchemgio copy y chang send cho em qua hòm thư [email protected] ví nhé :-"
mình gửi mail cho bạn rồi nhé

---------- Post added at 07:28 PM ---------- Previous post was at 07:27 PM ----------

Đã thank.
Có gì hay foward cho mình với.email: [email protected]
đã gửi mail cho bạn nhé thx.

---------- Post added at 07:29 PM ---------- Previous post was at 07:28 PM ----------

yahoo anh1332 !
đang chờ bí quyết cũa chủ thớt :) !
pm xem cái video cái nha ! thank .
đã pm bạn nhé .

Tình sắp được chiêm cải thiện tốc độ gõ rồi đây :))

đã thank đã đặt mail mà sao chưa nhận đc bí kíp chủ thớt ơi
yh:[email protected]
sorry bạn mệt quá ngủ quên giò mới dậy . hum nay đề về 86 :(( ngủ quên ko đi đánh dc

---------- Post added at 07:36 PM ---------- Previous post was at 07:34 PM ----------

hì chưa có thank thank = post đc ko cậu :(
Có gì send cho mình bí kíp test ID , đánh lên 1k và cách tăng tốc độ thôi nhé ^^
Mail: [email protected]
Thank cậu :D
đã gửi mail cho cậu nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68