Matrix [SHARINGTB] Profitgears.com - 2%/ngày Site HOT 2013,plans rất hay RB 100%,updated....

Status
Not open for further replies.
Vẫn hóng tiếp! Hi vọng anh em nào dep từ sớm sẽ chuyển dc qua mục ăn lãi cố định!

Lão SU Su này cười giề.:binhsua12:

Thanks ae đã hiểu và thông cảm. Lần này chỉ một vài ae dep thôi,thiệt hại cũng ko quá lớn,nhưng có 1-2 ae dù dep chì 1 vài chục $ nhưng lại là tổng tài sản ae có nên thấy áy náy quá!

Cái commission mình để 10% vì nó có tái đtư 40% cho mọi loại hoa hồng và lãi của share,cho nên lẽ ra com tổng 20% nhưng thực nhận để có thể rb ngay cho ref chỉ khoảng 12%,trừ fee rút thì còn khoảng 11%. Đó là lí do vì sao chỉ để com đc 10% RB cho anh em. Hi vọng nhiều ae ko hiểu lầm là mình quá tham lam :D

Cập nhật mới nhất từ Site các bạn có thể vào phần : "How it work"
Nó thêm cái đoạn này vào:
Given below is an example of how a share earns in Profit Gears, but first, let us understand how it moves from Gear1 to Gear 2 and thereafter to Gear3. Budgeted for Long-Term: A shift from Gear 1 is created through a budget multiplier of .25862 from all new sales and repurchases. The next queue is released when approximately $3 is accumulated. All purchases are time stamped for the queue line. The pay plan is automated through a cron job scheduled to run at various times during the day. Other factors that determine the speed of shifting: Purchases and Re-Purchases. In the example that has been given below, we have given reference of approx 25 days for shares moving from Gear 1 to Gear 2. Therefore, please do not expect the shares to move in couple of hours or 1 or 2 days. The shares will move based on the equation as mentioned above. However, the shares will continue to earn you upto 0.5% revenue share during their stay in G1, thereby increasing your RoI. Example :Let's say you need Ad credits for your website, so you purchase $300 Shares ($3 x 100 Shares = $300). Your shares' journey may be similar to the Example below:

Chính xác là phải có Share phát sinh từ người mới join hoặc Repurchase thì mới có sự dịch chuyển từ G1 lên G2 (theo như mình hiểu ở trên thì cứ 4 share mới mua sẽ được 1 Share di chuyển từ G1 lên G2- vòng quay cứ thế quay lên.Nó không bao giờ dừng lại mà chỉ chậm lại mà thôi vì luôn luôn có 40% số tiền lãi sinh ra từ G2 và G3 nó cho vào Repurchase blance).Thế nên,mình ko lo nó scam,nhưng hiện tại gần như 90% vốn của mình sẽ bị chôn ở đây khá lâu do chương trình bị chững lại, trên MMG nhiều người đã ngừng promotion nó giống như mình vậy. Chúng ta nằm dài ăn lãi ở cái G1 (chả được là bao) rồi đợi để cố gỡ gạc vốn thôi!

Rồi thảo nào nó bảo là long term :D. Vậy muốn share lên từ G1 sang G2 mình bắt buộc phải mua share mới đúng ko? Và dĩ nhiên là mua từ repurchase hoặc dep từ ngoài vào?
Vậy thì chiến lược thằng này giờ là compound 100%. Càng compound trâu thì share lên càng nhanh. Biết thế nên chia ra mà dep có khi lại hay hơn là dep 1 cục. :)

Rồi thảo nào nó bảo là long term :D. Vậy muốn share lên từ G1 sang G2 mình bắt buộc phải mua share mới đúng ko? Và dĩ nhiên là mua từ repurchase hoặc dep từ ngoài vào?
Vậy thì chiến lược thằng này giờ là compound 100%. Càng compound trâu thì share lên càng nhanh. Biết thế nên chia ra mà dep có khi lại hay hơn là dep 1 cục. :)
Không phải là mình dep thêm hay mình repurchase là được. Cái này nó tính Share của toàn hệ thống chứ ko phải tính riêng từng thành viên cậu ạ.Cậu mua nhưng nó lại giúp Share của người khác sắp hàng trước đó lên G2 chứ ko phải Share của cậu.:)

Kinh nghiệm xíu là mình ko chơi mấy site không có lãi cố định nữa, đợi chờ mệt lắm mà chưa kể đến chuyện tâm lý người đầu tư phải đợi chờ thì người ta ko dep thêm, ko dep thêm thì lại càng phải đợi :(

Nếu nó chạy sóng sóng phần G3 thì mới ngon dc. Nó ko lên dc G3 thì mãi ko hồi vốn!

Chương trình mới Plan hay, chơi sớm dc sớm nhưng độ nguy hiểm cũng cao vì bản thân admin cũng là chạy thử nghiệm chương trình mà!

Kinh nghiệm xíu là mình ko chơi mấy site không có lãi cố định nữa, đợi chờ mệt lắm mà chưa kể đến chuyện tâm lý người đầu tư phải đợi chờ thì người ta ko dep thêm, ko dep thêm thì lại càng phải đợi :(

Nếu nó chạy sóng sóng phần G3 thì mới ngon dc. Nó ko lên dc G3 thì mãi ko hồi vốn!

Chương trình mới Plan hay, chơi sớm dc sớm nhưng độ nguy hiểm cũng cao vì bản thân admin cũng là chạy thử nghiệm chương trình mà!

Như t đã nói ở bên page cạnh là do promotion quá mức từ mấy Leader nên xảy ra vấn đề như thế,bên MMG đang nháo nhào lên vì hụt hẫng.Tụi nó đứa nào join cũng đều Dep hết chứ ko như VN mình. Tớ dep trước làm chuột bạch cho ae cùng với đồng chí Rùa là 2 người dep khá nhiều thôi,còn lại ae hầu như ít (ít nhưng mà lại là nhiều- thế mới khổ :( ) Cố gắng rút kinh nghiệm lần sau và hóng tiếp thôi :binhsua09:

hầy zà cũng làm 312lr nhưng đã dep rồi anh e than làm gì.bít đâu e nó sau này lại ngon cũng nên.dep cũng dep rồi cứ lạc quan lên chút cho nó khỏe. :hihi::hihi::hihi::hihi::hihi:

Chính xác là phải có Share phát sinh từ người mới join hoặc Repurchase thì mới có sự dịch chuyển từ G1 lên G2 (theo như mình hiểu ở trên thì cứ 4 share mới mua sẽ được 1 Share di chuyển từ G1 lên G2

cơ chế này thì giống hệt thằng mega rồi , sau sẽ chạy rất lâu , 1 ngày được ~ 20-30 người được chuyển .

cơ chế tưởng mới mà hóa ra lại là cũ .

Vậy chỉ còn nước cố mua thêm share bằng tiền lãi G1 thôi :). Giúp người khác cũng là giúp mình. Biết đâu có ngày lên hết G2 thì ngon :D. Anh em dep rồi lac quan lên, sao phải xoắn. Biết đâu sau này share nhiều lãi rút ra không kịp đấy :)).

Vậy chỉ còn nước cố mua thêm share bằng tiền lãi G1 thôi :). Giúp người khác cũng là giúp mình. Biết đâu có ngày lên hết G2 thì ngon :D. Anh em dep rồi lac quan lên, sao phải xoắn. Biết đâu sau này share nhiều lãi rút ra không kịp đấy :)).

Cẩn thận nó giống thằng Mega chạy được vài tuần thì thông báo báo trì unlimited là toi. Khuyến cáo ko nên dep thêm tiền vào để tăng share nhé các bạn.

Cẩn thận nó giống thằng Mega chạy được vài tuần thì thông báo báo trì unlimited là toi. Khuyến cáo ko nên dep thêm tiền vào để tăng share nhé các bạn.

Có ai bảo dep thêm đâu cậu.Cũng ko bảo mọi người lấy lãi để mua Share mà chỉ mua bằng cái Repurchase bắt buộc.Hơn nữa cũng chỉ có 3-4 anh em chơi thôi.Cảm ơn cậu đã lo giùm :)

cơ chế này thì giống hệt thằng mega rồi , sau sẽ chạy rất lâu , 1 ngày được ~ 20-30 người được chuyển .

cơ chế tưởng mới mà hóa ra lại là cũ .

Mega ngoài cơ chế chung thì tự mình với ref của mình cũng làm cho mình ăn cycle được.

Đã dep là đã chấp nhận :|
Đíu hối tiếc :))
Ôi 312$ =.=

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo