shipnhanh.com cần mua gấp 5000 AMZ GC rate 19.5 tại HN - SG

Status
Not open for further replies.
vấn đề liên quan site hay kg chẳng quan trọng, giao dịch qua trung gian là ok hết chả sao đâu :), chủ thớt thu mua vô tư đi, đừng nhận ship thay đc rùi.

thế bạn có thể hỏi @danhmay24h nhé
LQ hay ko là biết
ko có nhu cầu ko đăng chơi kiểu thế nhé
yên tâm hổ trợ site đó đang xem topic này đấy, nếu bạn là ng của họ họ sẽ biết :)
câu TL của ng hổ trợ web đây
ghost.zong: uh nó đó
ghost.zong: bạn xem phải ng bên bạn ko nhé
ghost.zong: chu k lở có chuyện gì mang tiếng đấy
tuvan_shipnhanh: tất nhiên là ko, vì nếu bên mình thì mình up lên website shipnhanh.com rồi
tuvan_shipnhanh đang trả lời...
tuvan_shipnhanh: cần gì quảng cáo ở cái web bậy bạ vậy
Tớ thật sự ko hiểu nếu cậu là ng của họ sao họ ko bít cậu ? và nếu cậu k phải tại sao phải mạo danh họ nếu cậu mua thật lòng cần gì phải mạo danh ng khác :)

vấn đề liên quan site hay kg chẳng quan trọng, giao dịch qua trung gian là ok hết chả sao đâu :)
MMO giờ mình lắm gà lắm bạn ah :) đến cái trò fake yahoo còn dính vài mà nên đôi khi họ mù quán tin vào mấy cái đó thôi ..
P/S : A-E Chú Ý Khi GD nhé Trung Gian hết đi, Gần tết r đừng để phải ôm hận :)

yên tâm hổ trợ site đó đang xem topic này đấy, nếu bạn là ng của họ họ sẽ biết :)
câu TL của ng hổ trợ web đây
ghost.zong: uh nó đó
ghost.zong: bạn xem phải ng bên bạn ko nhé
ghost.zong: chu k lở có chuyện gì mang tiếng đấy
tuvan_shipnhanh: tất nhiên là ko, vì nếu bên mình thì mình up lên website shipnhanh.com rồi
tuvan_shipnhanh đang trả lời...
tuvan_shipnhanh: cần gì quảng cáo ở cái web bậy bạ vậy
Tớ thật sự ko hiểu nếu cậu là ng của họ sao họ ko bít cậu ? và nếu cậu k phải tại sao phải mạo danh họ nếu cậu mua thật lòng cần gì phải mạo danh ng khác :)
spam cũng rất nhiệt tình hèn gì post lên đến 2700 mặc dù nick chưa lâu
có bán thì pm ko bán có thể up hộ nha

MMO giờ mình lắm gà lắm bạn ah :) đến cái trò fake yahoo còn dính vài mà nên đôi khi họ mù quán tin vào mấy cái đó thôi ..
P/S : A-E Chú Ý Khi GD nhé Trung Gian hết đi, Gần tết r đừng để phải ôm hận :)
anh em nhớ nha quote lại cho nhớ ko lại quên

dù sao thì Mod cũng vào sửa tit lại cho bạn ấy đi...
@Trung_Peter bên site kia nói r ko LQ với bạn ấy nên sửa lại tit giùm bạn ấy đi . bạn thread cũng sửa nội dung đi :)

spam cũng rất nhiệt tình hèn gì post lên đến 2700 mặc dù nick chưa lâu
có bán thì pm ko bán có thể up hộ nha
tớ chả spam :)) chỉ là cậu k phải ng của site đó sao phải tự nhận mình là ng của site đó có mờ ám gì chăng ? đến cả hổ trợ site đó cũng nói biết đâu gần tết r tính vào lừa a-e tiền kìa :D ..
Ko lý gì người của họ mà họ lại nói như vậy cả, và ng này NC giống với cách mình nghĩ vì gần tết r thương DV ship họ sẽ chả ship hàng về
tết rồi mấy ai mua hàng mua thu mua gift với chả code
tuvan_shipnhanh: chắc kẹt tiền tết nên lừa a e kím tiền tiêu
CMT cuối ở đây :D chả hiểu sao phải mạo danh :D

dù sao thì Mod cũng vào sửa tit lại cho bạn ấy đi...
@Trung_Peter bên site kia nói r ko LQ với bạn ấy nên sửa lại tit giùm bạn ấy đi . bạn thread cũng sửa nội dung đi :)
ko việc gì phải sửa
yahoo đó của nhân viên còn mình là sếp bọn nó
ok nhé
ai cần pm sell tớ và danhmay24h trước luôn nha

@danhmay24h làm gì có online mà bảo nó đang TG đừng có mà chém gió nhé
Thấy nghi ngờ quá chắc banned cho đẹp trời các bạn khác thấy sao

Ảo lại tung chảo anh em cẩn thận nhé

tớ chả spam :)) chỉ là cậu k phải ng của site đó sao phải tự nhận mình là ng của site đó có mờ ám gì chăng ? đến cả hổ trợ site đó cũng nói biết đâu gần tết r tính vào lừa a-e tiền kìa :D ..
Ko lý gì người của họ mà họ lại nói như vậy cả, và ng này NC giống với cách mình nghĩ vì gần tết r thương DV ship họ sẽ chả ship hàng về
tết rồi mấy ai mua hàng mua thu mua gift với chả code
tuvan_shipnhanh: chắc kẹt tiền tết nên lừa a e kím tiền tiêu
CMT cuối ở đây :D chả hiểu sao phải mạo danh :D

Thui . .chủ thớt mua thật lòng mà qua trung gian rùi. Chỉ thu mua thui.

Mình thấy thu mua qua trung gian thì chẳng sao hết, chỉ nhắc nhở mọi người cẩn thận khi giao dịch thui (nên sửa lại cái title). Còn bác đánh máy online hay kg chả biết, nào giờ toàn chơi với bác cùi băp.

e xác nhận r bên kia họ nói k hề quen bít ng này rồi, thử hỏi nếu là ng của họ sao họ lại ko bít, và họ còn nói bít đâu gần tết nên giả mạo để lừa A-E .. Theo lý giờ phải banned close topic vì mạo danh trừ khi hắn ta chứng minh đc hắn là ng của web đó

họ úp thông báo rồi né sút nó luôn đi anh
Thông báo nhỏ: Hiện tại có 1 số cá nhân đang mạo danh ShipNhanh để thu mua gift Amazon, bên mình chỉ có 2 nick tuvan_shipnhanhhotro_shipnhanh.

Còn các nick khác mạo danh để thu mua thì bên mình hoàn toan ko liên quan nha. Nếu có bên mình đã post ở đây hoặc FB. Hơn nữa bên mìnhKHÔNG BAO GIỜ THU MUA GIFT (update 15/2/2015, 1:45PM)

Chúc các bạn năm mới vui vẻ và thanh công.. http://shipnhanh.com/

Thông báo nhỏ: Hiện tại có 1 số cá nhân đang mạo danh ShipNhanh để thu mua gift Amazon, bên mình chỉ có 2 nick tuvan_shipnhanhhotro_shipnhanh.

Còn các nick khác mạo danh để thu mua thì bên mình hoàn toan ko liên quan nha. Nếu có bên mình đã post ở đây hoặc FB. Hơn nữa bên mìnhKHÔNG BAO GIỜ THU MUA GIFT (update 15/2/2015, 1:45PM)

Sao lên web đó lại có thông báo này nhỉ

Sao lên web đó lại có thông báo này nhỉ
thì thằng thớt mạo danh chứ gì nữa, Mod đâu band nó ngay đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786