Analysis Show proof chiến thắng tour tại poker hằng ngày

nghĩ mình không được như bác ấy, cũng buồn. hjx hjx
Cái gì cũng cần thời gian bạn à, lúc mới chơi mình cũng có đc vậy đâu giờ nghĩ lại thấy mình đã qua 1 chặng đường dài

Bác livesure pro quá . Chắc 1 ngày kiếm cũng được vài trăm $ . Ngưỡng mộ :rolleyes:

Mình tự thấy chưa pro gì cả, mỗi ngày mình lưu lại vài hand chơi ngu để xem rút kinh nghiệm. Hiện giờ chỉ mới tạm beat đc mirco còn lên low còn phải luyện thêm nhiều, trong box mình thấy pokervn2012 mới pro thực sự (cảm nhận thôi).

Bạn đừng nên so sánh mình nhiều với người khác mỗi người có 1 cuộc sống khác nhau trong những môi trường khác nhau, chỉ cần tự mình sắp xếp cho hợp lý thì kiểu gì cũng có cách beat đc poker, bọn nước ngoài cũng nhiều kiểu như thế mình nhớ là có thằng chuyên grind ngày đánh vài trăm tour SNG 1 năm kiếm >100k (vốn bọn nó chỉ vài trăm $ thôi) còn có người lại chơi cực ít nếu mình nhớ ko lầm năm ngoái có thấy thằng 1st giải sunday milion (hơn 200k) mà từ đầu năm đến khi nó 1st chỉ đánh mỗi 6 tour @@. Một lưu ý nữa là nên coi thêm nhiều video và sách poker vì ngoài kinh nghiệm thực chiến ra việc xem video của các pro giúp mình ngộ ra nhiều điều và bỏ bớt đi nhiều cái ngu mà phải mất thời gian dài thực chiến mới nhận ra

Mình tự thấy chưa pro gì cả, mỗi ngày mình lưu lại vài hand chơi ngu để xem rút kinh nghiệm. Hiện giờ chỉ mới tạm beat đc mirco còn lên low còn phải luyện thêm nhiều, trong box mình thấy pokervn2012 mới pro thực sự (cảm nhận thôi).

Bạn đừng nên so sánh mình nhiều với người khác mỗi người có 1 cuộc sống khác nhau trong những môi trường khác nhau, chỉ cần tự mình sắp xếp cho hợp lý thì kiểu gì cũng có cách beat đc poker, bọn nước ngoài cũng nhiều kiểu như thế mình nhớ là có thằng chuyên grind ngày đánh vài trăm tour SNG 1 năm kiếm >100k (vốn bọn nó chỉ vài trăm $ thôi) còn có người lại chơi cực ít nếu mình nhớ ko lầm năm ngoái có thấy thằng 1st giải sunday milion (hơn 200k) mà từ đầu năm đến khi nó 1st chỉ đánh mỗi 6 tour @@. Một lưu ý nữa là nên coi thêm nhiều video và sách poker vì ngoài kinh nghiệm thực chiến ra việc xem video của các pro giúp mình ngộ ra nhiều điều và bỏ bớt đi nhiều cái ngu mà phải mất thời gian dài thực chiến mới nhận ra
share mình ít tl cuat bác vào inbox với. thanks trước.hi

proof cuối tuần. như mọi lần. paid sau 10p. mai nghỉ cuối tuần không chiến đưa gấu về quê. hix
Cashout request time: 2013/09/26 23:40 CCT

Cashout amount: USD 250.00

USD 250.00 has been credited to your WebMoney account (1*******9396).

Please be advised that some payment method providers will credit customer accounts instantly and others may take 3-10 business days to apply credits.

share mình ít tl cuat bác vào inbox với. thanks trước.hi
Cũng ko có gì đặc biệt mình post đây luôn
forum 2+2: http://www.twoplustwo.com/
PSO: http://www.pokerschoolonline.com/ xem videos với bài viết trên đó
Youtube: bọn team online của PS post clip trên này nhiều lắm
Google: bt thì cần cải thiện phần nào mình sẽ tìm phần đó ví dụ giờ đang cần cải thiện HU ở final table vì đánh ngu nên mấy tour về nhì rất đáng tiếc

chỉ là trước đây nghĩ là những quân bài ngẫu nhiên , thắng thua do con bài nhận được ,không ngờ các bác có chiến thuật khắc phục được , rất khâm phục .:)
1 tour như thế các bác đánh tầm bao nhiêu ván nhỉ ?

chiều qua được giải 1st ngon. tối say éo chơi đc nữa. chúc ae 1 tuần mới kiếm thật nhiều tiền nhé:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,636
Latest member
hdao133

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week