Help Show proof! Đôi ĐiỀu cùng chia sẺ....

pikmen, bebebe : 2 chú đang ném gạch cho nhau đấy hả? mình đang định xây cái chòi, lắp cáp quang để tuyển ref đây. Có bao nhiêu gạch chuyển mình nhé. =))

pikmen, bebebe : 2 chú đang ném gạch cho nhau đấy hả? mình đang định xây cái chòi, lắp cáp quang để tuyển ref đây. Có bao nhiêu gạch chuyển mình nhé. =))

Cần bao nhiêu mình send cho :))

bao nhiêu cũng được bác ạ! nếu xa quá thì từ gạch quy ra wmz cũng đc. Tầm 2000$ thôi. :))

Thôi bác quăng lại cho tớ đi =)) đang thiếu gạch

thêm 3k nữa thì em nhường hết cho chú bebebe. Tình hình chú ấy 1 tháng 10k chưa đủ ăn tiêu,. Riêng cái khoản bán kinh nghiệm không cũng đủ vài "k"/mo rồi. Đấy là còn chưa kể hơn 30sale/day nữa :))

thêm 3k nữa thì em nhường hết cho chú bebebe. Tình hình chú ấy 1 tháng 10k chưa đủ ăn tiêu,. Riêng cái khoản bán kinh nghiệm không cũng đủ vài "k"/mo rồi. Đấy là còn chưa kể hơn 30sale/day nữa :))

Bác cứ nói ít quá , e chưa show proof mà :binhsua04:

Thì các bác cứ để cho newbie mông tưỡng đi, có thiệt hại gì đâu. Cứ tạo 1 bảng hướng dẫn nội dung đại khái là " Không thành công cũng thành nhân ". Không thành nêu bi cũng thành pò rồ( giống tựa phim : Mãi mãi là người Dơi quá )

Thì các bác cứ để cho newbie mông tưỡng đi, có thiệt hại gì đâu. Cứ tạo 1 bảng hướng dẫn nội dung đại khái là " Không thành công cũng thành nhân ". Không thành nêu bi cũng thành pò rồ( giống tựa phim : Mãi mãi là người Dơi quá )

Ở đây không dạy kỹ năng làm người cho nên không thành công cũng bị điên ( vì ảo )

Show ra đây lại khối thằng chết ngất :)) Kiểu này tý nữa là có thằng ngất thật đó à nha =))

Để tớ vào photo shop cái proof lên 500 sale 1 ngày =))

Để tớ vào photo shop cái proof lên 500 sale 1 ngày =))

Bác định chèn thêm 1 số 0 vào sau số 50 à =)) Mà bác kajryu dạo này chiến host nào thế hay vẫn chiến FSN? Tớ thấy thằng WU cũng đc đấy. Có khi ít nữa nó ra mấy cái plant cho PPS giống FSN thì lại ngon ấy chứ. Dạo này thấy sale bên đấy nhiều vãi mà ko dám chuyển qua Advanced :D để PPD cho lành, đang Promo mà :))

@@ nhức đầu thiệt toàn những con số khủng, mai mình show GA lại quá :))

mịa tháng kiếm 100 chai mà sao khó quá ! tổ sư thằng FSN cheat sale của bố ! chắc mai phải làm nick mới thui nick này nó chiếu tướng mẹ nó rùi !

mịa tháng kiếm 100 chai mà sao khó quá ! tổ sư thằng FSN cheat sale của bố ! chắc mai phải làm nick mới thui nick này nó chiếu tướng mẹ nó rùi !

Có phải mỗi mình "bố" bị FSN cheat đâu. Tình trạng chung mà, ae ai chả bị :binhsua27:

Có phải mỗi mình "bố" bị FSN cheat đâu. Tình trạng chung mà, ae ai chả bị :binhsua27:
thế cậu bị cheat trước hay sau chuyển qua elite ? tớ thì tớ bị từ lúc chuyển sang elite ! mịa tham thêm có 2$ mà bi mất vài chục ! sang tuần chắc rớt khỏi supper elite luôn quá !

thế cậu bị cheat trước hay sau chuyển qua elite ? tớ thì tớ bị từ lúc chuyển sang elite ! mịa tham thêm có 2$ mà bi mất vài chục ! sang tuần chắc rớt khỏi supper elite luôn quá !

Hố hố. Cho chừa cái tội tham thì thâm. Tớ cũng bị cheat từ khi chuyển qua elite. Đang ngày 20-25 sale sang elite phát tụt như tụt quần xuống còn hơn chục phát 1 ngày. Mà hầu như ae ai cũng đều bị thế

Hố hố. Cho chừa cái tội tham thì thâm. Tớ cũng bị cheat từ khi chuyển qua elite. Đang ngày 20-25 sale sang elite phát tụt như tụt quần xuống còn hơn chục phát 1 ngày. Mà hầu như ae ai cũng đều bị thế

Bác này chắc chiến XX hả ???

20-25 sale một ngày cơ à,sao bên uds bác khoe có 3-4 sale/ ngày.:binhsua39:
@megavnn: Pm ku Hish rút khỏi elite đi xem có đỡ hơn ko,chứ chú 40 sale /day mà h có 1,2 thì thảm quá,hehe. :binhsua03:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week