Help Show proof! Đôi ĐiỀu cùng chia sẺ....

thời gian trôi thật nhanh!!!!!!!nhớ hồi vào MMo4vv chiến UGOTFILE

Ai cũng bàn leecher này leecher nọ thía nhỉ ^^, lập 1 spammy site cỡ các DLE khủng thì leecher khủng cũng có giá lém à nhá ^^. Đùa tí cho vui :)
Thữ so sánh tình hình thì các pro đi trước là chặn đầu, mình thì mới ỡ giữa lưng chừng, còn các bạn 9x mới vô thì là chặn cuối.
Cũng như đánh trận thế thôi, Con tốt, con sỹ luôn chết trước, cho nên suy cho cùng những gì các bạn bây giờ đã, đang và sắp làm thì chỉ có thiệt cho các bạn các bạn newbie nên dùng cái đầu trước đã, vì suy cho cùng đã biết xài máy tính tới cỡ này chắc phải học hết lớp 12 rồi :).
Các big hand giờ họ đã ỗn định với private site của họ (đương nhiên là với rank ngon, visitor tốt). Còn các bạn đi giữa thì cũng ko sợ và lo nhiều vì đã chiến DLE + forum (đương nhiên là ko phải hàng fake >>> vì sao : nếu leech từ dle post sang spammy dle chắc chắn sẽ y chan, mà bài từ mấy site lớn thì 98% là không fake rồi).
Còn các bạn newbie fake này nọ, banned ip việt hết, các bạn liệu có vốn để chơi pri sock mà spam tiếp hok, đó mới là vấn đề :)

Theo mình thấy thì các bạn nên lập 1 cái topic khuyến cáo các người mới đọc và suy nghĩ những public share experience của promise1 chẳng hạn, tự ngẫm và suy nghĩ. 100$/day hok phải là hok khó, nhưng bây giờ thì là khó với mấy bạn rồi. :) . Cũng y chan như chơi lotery ỡ US, 1 tờ vé số 1 người trúng thì giàu to, 1 tờ vé số mà 1 triệu người trúng thì nó chả là cái gì cả.

Vài điều trăn trỡ cho các bạn và cho cả mình :)

spam 100$/day :)) nói như bạn 1000 thằng đi spam chắc đều 100$ hết =)) nghe câu này tớ xém phun nước ngọt =)) bác nghĩ cái " oách đờ heo " gì thế =)) lúc có 1000 thằng đi spam :)) tớ nói thật có chuyện vui xảy ra rằng tất cả 1000 thằng đó đều 1$ hết hoặc ít hơn =)) Và thêm 1 chuyện vui nữa là sau nửa năm trong 1000 thằng đó chỉ còn 1 thằng là sống và nó sẽ k spam nữa vì nó đã định hướng đc hướng đi khác biệt cũng tư tưởng cho chính mình =))
Và nửa năm ấy cũng không phải quá đắt nhỉ :D cứ đốt thời gian cuộc đời đi :)) spam cho lắm vào suốt cả ngày con số cũng lẹt đẹt 0.XXX :)) Hãy luôn nhớ rằng view cũng chỉ nhiêu đó thôi và k tăng hơn nhé :)) nếu tăng thì phải có thằng giảm , quy luật tất yếu trừ khi các bác hỗ trợ vận động quần chúng để mỗi gia đình trăm con như âu cơ đẻ trăm trứng đó :)) 18 năm sau là 1 thị trường béo bở :)) á kaka

Last edited by a moderator:
có ai bảo bác lumze chai đi post bài 4r không nhỉ :)) Pro và newbie khác chỗ này :)) và $ cũng chênh lệch nhau quá lớn chỗ này :)) Và để đc như các Pro thì spam là chuyện tất yếu nhưng cái quan trọng là chất lượng và tốc độ lấy bài mới :)) và cái quan trọng để thành pro nữa là bạn phải pro về lập trình :)) hoặc chút ít gọi là pro IT :)) chứ còn 4r à :)) view ở những 4r lớn khủng lắm cũng mười mấy chai chứ mấy :)) vậy vị chi cái mười mấy chai đó cho là 1 nửa down đi thì đc bao nhiu $ :)) mà mười mấy chai đó đã replies trong bao lâu , và bao lâu có thể làm đc 1 cái bài có thể có mười mấy chai view đó :)) các newbie đa phần 100% tất cả đều mộng tưởng copy bài người khác rồi up lên bèo cũng có vài ngàn view đủ sống =)) nhưng xin thưa là lầm rồi , cho dù có vài ngàn view đi chăng nữa thì không tới 1/5 hoặc 1/10 trong cái view đó down bài từ bạn đâu :)) vì bài của bạn cũng là hàng copy y chang chỗ khác thôi , khách hàng là ngừoi khó tính nên họ tự biết mình phải chọn ai :D Bác Rita đã nói các quan điểm đó ra cũng như thay cho suy nghĩ của mình :D nhưng có lẽ bác Rita vẫn chưa nói hết và tớ cũng k muốn bàn , bác Rita k ngại gạch nhưng tớ thì rất ngại =)) và tớ cũng k còn bàn về các vụ linh tinh nữa rồi :D cứ để các newbie chiến :)) ắt sẽ có nhân tài =)) người ta luôn nói rằng ở sa trường mới xuất hiện người hùng giấu mặt , ở ptu chỉ có chinh chiến thì mới có tấm gương cho newbie ảo tưởng ( nếu mà nói làm gương các bác ấy lại cứ tưởng copy paste sẽ Pro ) :))

Tớ đính chính lại nhé , chỉ có 1% trong số đó sau này sẽ thành Pro thôi :D đường còn dài lắm chông gai , tiền thì nhiều mà lượm chẳng bao nhiêu , 1 mình pro chấp 100 newbie :)) có coi film hồng kông k :)) hoặc coi thiên long bát bộ đó :)) lúc cái thằng gì đó xông vào giữa chiến trường với hàng vạn tên giặc 1 mình nó đẩy lùi cả đám đó :)) thì cũng y như 1 mình thu nhập của Rita chấp 1000 newbie =)) hoặc mỗi 5% domain thôi chấp cả trăm newbie rồi =))

Bạn biết bác lumzechai tuyển ref từ khi nào ko và hối đó spam thế nào ko. Vẫn còn nhớ 1 cái topic của bác ấy có ghi 1 ngày leech 500 gb đi spam 4rum, bây giờ bác ấy có post j không thì mình chịu, nhưng pro ấy cũng từ 1 spammer và cái tool ptu pro mà đi lên.Tiếp theo, 5% chấp vài trăm newbie thì site của bạn chắc TO quá nhỉ (tầm 1000 sale/day là ít)(sợ quá)

spam 100$/day :)) nói như bạn 1000 thằng đi spam chắc đều 100$ hết =)) nghe câu này tớ xém phun nước ngọt =)) bác nghĩ cái " oách đờ heo " gì thế =)) lúc có 1000 thằng đi spam :)) tớ nói thật có chuyện vui xảy ra rằng tất cả 1000 thằng đó đều 1$ hết hoặc ít hơn =)) Và thêm 1 chuyện vui nữa là sau nửa năm trong 1000 thằng đó chỉ còn 1 thằng là sống và nó sẽ k spam nữa vì nó đã định hướng đc hướng đi khác biệt cũng tư tưởng cho chính mình =))
Và nửa năm ấy cũng không phải quá đắt nhỉ :D cứ đốt thời gian cuộc đời đi :)) spam cho lắm vào suốt cả ngày con số cũng lẹt đẹt 0.XXX :)) Hãy luôn nhớ rằng view cũng chỉ nhiêu đó thôi và k tăng hơn nhé :)) nếu tăng thì phải có thằng giảm , quy luật tất yếu trừ khi các bác hỗ trợ vận động quần chúng để mỗi gia đình trăm con như âu cơ đẻ trăm trứng đó :)) 18 năm sau là 1 thị trường béo bở :)) á kaka

ai spam cũng được 100$/day thì thiên hạ giàu to, Thằng nào làm site cũng được thành "Pro" thì nhà nhà làm site, Nói thêm cho bạn biết là anh kairyu là 1 từng spammer không kém ai, cái thời fs cheat anh ấy spam còn được 50$/day và bây giờ trở thành 1 pro của các pro nên bạn phun nước ngọt vừa vừa thôi.

Túm lại một câu:

Ko chịu mày mò thì *** khá lên được

Bạn biết bác lumzechai tuyển ref từ khi nào ko và hối đó spam thế nào ko. Vẫn còn nhớ 1 cái topic của bác ấy có ghi 1 ngày leech 500 gb đi spam 4rum, bây giờ bác ấy có post j không thì mình chịu, nhưng pro ấy cũng từ 1 spammer và cái tool ptu pro mà đi lên.Tiếp theo, 5% chấp vài trăm newbie thì site của bạn chắc TO quá nhỉ (tầm 1000 sale/day là ít)(sợ quá)

ai spam cũng được 100$/day thì thiên hạ giàu to, Thằng nào làm site cũng được thành "Pro" thì nhà nhà làm site, Nói thêm cho bạn biết là anh kairyu là 1 từng spammer không kém ai, cái thời fs cheat anh ấy spam còn được 50$/day và bây giờ trở thành 1 pro của các pro nên bạn phun nước ngọt vừa vừa thôi.

Tớ đang nói thực tại =)) và tớ đảm bảo bác B không spam 4r :)) Mà tớ cũng đang nói newbie thôi , chứ có đả động vào các pro đâu , và tớ nói proof của Rita thôi :)) tớ đâu có nói mình đâu =.=' tớ biết ở đây có nhiều người chờ tớ lên tiếng là chọi gạch lắm :D

tớ là người sống với quá khứ =))

Tớ sống kiểu Mỹ =)) thực tế cái đã . Quá khứ chỉ để tưởng nhớ , thực tại mới đáng quý :D Nói chung là đừng chọi gạch tớ nhiều quá ;)) ngại lắm =)) nhà có nhiều gạch chắc tớ bỏ ptu chuyển hẳn sang thu gom gạch về bán cho các bác nào đang thiếu để đi chọi chỗ khác =))

Tớ sống kiểu Mỹ =)) thực tế cái đã . Quá khứ chỉ để tưởng nhớ , thực tại mới đáng quý :D Nói chung là đừng chọi gạch tớ nhiều quá ;)) ngại lắm =)) nhà có nhiều gạch chắc tớ bỏ ptu chuyển hẳn sang thu gom gạch về bán cho các bác nào đang thiếu để đi chọi chỗ khác =))

chẳng ai chờ cậu lên tiếng mà quăng gạch đá đâu, thấy thế nào nói vậy thôi. Nói chung mỗi người có 1 lối đi riêng nếu có tâm huyết và mày mò chút sẽ thành công thôi

Pikemen, bebebe - 2 bạn nhầm rồi. Tương lai mới là quan trọng nhất. Người ta sống vì tương lai, phấn đấu cho tương lai mà. Bố mẹ các bạn cố gắng kiếm thật nhiều $ cũng chỉ vì lo cho cuộc sống của gia đình và tương lai của con cái thôi. Hiện tại quan trọng thứ nhì vì có nhận biết được hiện tại thì mới cố gắng phấn đấu để có tương lai tốt đẹp hơn.
Còn quá khứ chỉ là những kỷ niệm để cho chúng ta hoài niệm mà thôi. :D Chém tý nhẩy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week