Announce Sinh nhật Forum (01/04/2012)

Nếu không bận thì 1 - 4 tới nhất định mình sẽ kcó mặt nha.
I'm Gay I'm Gay có được free ko?

:binhsua07: nếu ngày đó thu xếp được thì mình xin 1 vé hì hì:binhsua02:

ý kiến nhỏ: nên free cho mem nữ vì 4r mình mem nữ ít lắm -> mem nam đóng fee giảm gánh nặng (tỏ ra ga-lăng xí) 150k
p/s W là boy nhé!

em đồng ý nè - đơn giản vì em là nữ
cho anh cái thanks to đùng

tổ chức ở bến Bạch Đằng gần nhà mình - nhất đinh sẽ tham gia ... anh Shin cho e 1 vé nha

---------- Post added at 08:43 PM ---------- Previous post was at 08:39 PM ----------

Mình nghĩ buổi off này rất hay.Đây là cơ hội để mọi người giao lưu học hỏi kinh nghiệm kiếm tiền này, bởi vì ít ai tin về hình thức kiếm tiền trên mạng hết.

P/s: Admin nên thông kê lại.Ai đăng ký thì pm lại rồi kiểm tra số lượng luôn

đúng thông kê báo danh lại cho anh Shin là hay nhất
đừng wen em nha anh SHIN

---------- Post added at 08:45 PM ---------- Previous post was at 08:43 PM ----------

Love e, tụi mình làm kái ộp-lai NT đi =))
Xem thử mem đông thì tổ chức,còn k thì thôi :">

nếu lúc đó em được Lễ về thăm nhà ( em cũng dân Nha Trang) thì em se tham gia nhé - có gi pm em nhe

---------- Post added at 08:48 PM ---------- Previous post was at 08:45 PM ----------

cái loại dại gái nè :))

bác này.....mem gril bên 4rum mình đâu có bnhieu. heeeee như em là 1 đại diện keke

mấy bác tổ chức ở đâu gần gần vs em lớp 10 k có xe máy........... ở bình tân đi xe đạp là xỉu lun................:((.................

biết khi nào miền trung offline nhỉ.anh chị em mmo chỉ số IQ Cao.nhưng chỉ số nhan sắc đa số kém.keke

---------- Post added at 11:10 PM ---------- Previous post was at 11:08 PM ----------

biết khi nào miền trung offline nhỉ.anh chị em mmo chỉ số IQ Cao.nhưng chỉ số nhan sắc đa số kém.keke.

Anh Shin, em đang tính làm cái event giao lưu bóng đá tranh cúp miền nam, hay mình gộp vào làm luôn 1 phát đc không a
đc vậy cho khí thế :d
hehe...nếu có tổ chúc nhớ ghé Cần Thơ một vé cậu nhá...

bác nào pro bảo lảnh tiền tãi cho em vs ............. xa quá ở bình tân đi tới đó chắc đn ................. mới lớp 10 những cũng ham hố đi cho bik :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,540
174,822
Latest member
Demon1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom