Site Exchange nào bạn sử dụng thường xuyên nhất ?

Bình chọn site exchange bạn yêu thích

• exz.vn

Votes: 12 20.7%
  • xchange.vn

Votes: 8 13.8%
  • binbinqn.com

Votes: 6 10.3%
  • xchange24h.com

Votes: 5 8.6%
  • MMO exchange

Votes: 16 27.6%
  • Không dùng site bao giờ

Votes: 11 19.0%
  • Dùng site khác

Votes: 9 15.5%

• Total voters
    58

svalmta

Hero
Verified
Reactions
2,445
MR
0.000
Tình hình là sau khi LR sập tưởng chừng MMO đi xuống nhanh, không ngờ exchanger lại mọc lên như nấm và liên tiếp rất nhiều site auto mở ra cho anh em xài.

Cũng vì quá nhiều site nên nhiều khi không biết cái nào tốt. anh em vào đây thảo luận, bình chọn xem site exchange nào bạn thích dùng nhất nhé ?

( mình đưa cả auto cả manual lên)

• exz.vn
  • xchange.vn
  • binbinqn.com
  • xchange24h.com
  • MMO4ME exchange
  • Không dùng site exchange
  • Dùng site khác

Nào cùng bình chọn cho exchangers, chúc các bác làm ăn phát đạt !

Last edited by a moderator:
Sài auto bị chém đẹp nên ko chơi ^^
thà giao dịch với pro or mod trong forum còn có giá cao :-"

Ké cẩm bác chủ thớt chút nhé. Dành cho bác nào có nhu cầu làm site Exchange Auto thì pm em. Yahoo: tainencer
Site demo cho các bác tham khảo: wmt24h.com

sau khi transfer die
mình đa số dùng exz :binhsua14:

Thím nào thay đổi mình với ex24h nhé! Thank . Để kiểm tra lượng khách hàng của mình trong thời gian qua!

góp ý chút cho bạn, site mình đầu tư ít, cơ không to như site mấy đại gia kia (ngoài VCB ra thì mọi thứ còn lại đều <1m) . Thì bù lại về khoản khác mình phải hơn hay ít nhất ngang với người ta, thì may ra còn có khách hàng. :binhsua16: vd như hienlr ngày xưa, họ biết cách cạnh tranh hơn như nâng rate lên, từ khoảng 1-5$ hơn những site khác cỡ 0.x thôi, vì số tiền nhỏ nên rate để như vậy cũng không đáng là bao, cùng lắm là đủ để đỡ mất fee về ngân hàng như vậy họ mới có thể thu hút khách hàng, có nhưng gd vừa tầm với site của họ. :binhsua14:

nhiều khi không hẳn như vậy đâu :D

có vẻ như site của bác Baotrung mới lập nhưng chiếm dc khá nhiều cảm tình của thành viên ?

gần tuần nay em toàn GD ở trang này
sau khi LR die, giao dịch tay với các bác trong này, sau khi có site Baotrung thì bán ở đây nhiều hơn, nhanh gọn lẹ
tỷ giá ko thấp hơn là bao, vì mình giao dịch 20-30$ 1 lần :binhsua22:

ờm cậu , giờ tớ gd nhỏ lẻ mua hộ các bạn captcha thui :)
Vừa mới log vào thì lên tk của mình trong site vậy là chính xác! Mình nhớ site này hoành tráng lắm mà! ^^ sau bão nó teo lại còn xíu thôi hả! sao cậu không mua luôn PM như site cũ! ae captcha đa số nhận PM mà?!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week