• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

SmartWebViewer - Chính thức ra mắt anh em :)

Status
Not open for further replies.
Anh ơi hình như cái lỗi tự out là do cái SmartChecker, khi em chạy cái đấy trước không dùng quyền admin sau đó mới chạy SWV bằng quyền admin thì mới vào được tool ạ :)Nghe nó điêu điêu nhưng em không biết là tại sao :D
như thế này, tool chỉ hoạt động khi có smartchecker hoạt động và smartchecker phải "login successfull". khi khởi động lại máy tính (hoặc logoff) phải tiến hành đăng nhập lại, nghĩa là chạy smartchecker lần 1 để logout, sau đó chạy 1 lần nữa để login, mọi người chịu khó vì mình xài HMA change ip liên tục, nếu smartchecker check key liên tục thì chắc chắn sẽ lỗi không check được key. Chính vì vậy nên bác Vinacaptcha mới để tool theo dạng login

Anh cho em hỏi là em viết Marco đến đoạn vượt Captcha thì Đã Thực hiện lấy Captcha thành công
{var} => CaptchaBox(237,78,276,110,60)
Nhưng khi dùng biến trả về bằng lệnh
FillValue => Xpath => /html/body/div/input => {var}
Thì nó ko hiển thị giá trị captcha đã nhập (em đã dùng Spy để xài Xpath đúng với Web nhưng vẫn ko hiển thị được)
còn khi dùng 9kw thì nó hiển thị sovle trong 2s rồi tắt mất catpcha luôn
Nhờ @AmanitaVirosa giúp cậu phát nhé, sẵn đây ver 1.0.0.4 có fix lại hàm captcha work chưa chính xác chổ Size CAptcha.
mới test thử, tôol chạy rất mượt.
tuy nhiên bác thớt cho e hỏi , nếu dùng click thì sử dung web spy sau đó click và copy tât cả các dòng trong webspy vào macro edit luon ah?
và khi vào macro output thấy hiện vài chữ waring ( warning clear allcookies..) cảnh báo đó la bình thường ( cảnh báo đã clear cookié) hay báo lỗi ạ.
thank thớt
Web Spy để lấy thông tin tọa độ, xpath này nọ dùng cho việc viết Macro đó cậu. Output Viewer là nơi thông báo các vấn đề logs, error, warning này nọ trong quá trình chạy cho User biết mà xử lý thôi.
Hehe em đã nghĩ ra được cách refresh captcha :D

If => {CaptchaText1} => Equal=>5555 ( nếu nhập vào 5555 thì sẽ load lại)
Delay=>1
Click=> Xpath=>/html/body/div[3]/div[2]/table/tbody/tr/td/div[3]/form/div[3]/div/table/tbody/tr[3]/td[3]/span/a/img
Delay=>5
GoToLine => 50
EndIf

Vui quá cơ, đúng là tool Anh Pro quá, hehe, Tâm bất biến ứng vạn biến :oops::oops::oops:
Great Job !
cho e cái key trial với anh trai. cảm ơn anh
Check inbox nhé !
đừng dại mà dùng tool này clcik youtube nhé !!@@
Sao vậy Pro ! Tui đã và đang test với Youtube đây !
Viewer thì đã pass dc 301+, test 3 videos qua dc 2, còn 1 ko qua được.
CPC thì OK nếu chịu suy nghĩ tìm ra cách phân bổ time và SSH clean.

Anh ơi hình như cái lỗi tự out là do cái SmartChecker, khi em chạy cái đấy trước không dùng quyền admin sau đó mới chạy SWV bằng quyền admin thì mới vào được tool ạ :)Nghe nó điêu điêu nhưng em không biết là tại sao :D
Uhm, em chỉ cần Run as Administrator cho mỗi tool SmartWebViewer.exe thôi, nó tự gọi thằng SmartChecker.exe bằng quyền Administrator luôn nên không lo out tool do check key.

Sắp ra mắt ver 1.0.0.4 rồi !

như thế này, tool chỉ hoạt động khi có smartchecker hoạt động và smartchecker phải "login successfull". khi khởi động lại máy tính (hoặc logoff) phải tiến hành đăng nhập lại, nghĩa là chạy smartchecker lần 1 để logout, sau đó chạy 1 lần nữa để login, mọi người chịu khó vì mình xài HMA change ip liên tục, nếu smartchecker check key liên tục thì chắc chắn sẽ lỗi không check được key. Chính vì vậy nên bác Vinacaptcha mới để tool theo dạng login
Ông này nói chuẩn đó !

ơn giời cậu đây rồi. mà bạn ơi cho mình hỏi để lấy địa chỉ nút gửi captcha thì phải làm thế nào ? và thí dụ mình mở 5 site và khi click thì nó có click hết 5 site không ?
Thím dùng lệnh sau thì ok hơn nhé:

{var} => CaptchaBox(237,78,276,110,60)
Delay=>1
ClickFocus =>/html/body/div/input
Copy => {var}
Paste

thêm nữa sau khi Paste rồi thím vẫn phải dùng thêm 1 lệnh nữa để gửi captcha đi nhé:

Click => Xpath => "địa chỉ Xpath của nút gửi captcha đi"

:D

ơn giời cậu đây rồi. mà bạn ơi cho mình hỏi để lấy địa chỉ nút gửi captcha thì phải làm thế nào ? và thí dụ mình mở 5 site và khi click thì nó có click hết 5 site không ?
Vẫn dùng Web spy Bác, Bác tick vào ô cancel click rồi click vào cái nút gửi sẽ lấy được địa chỉ Xpath ạ :D Nếu bác chạy 5 thread thì các thread sẽ xếp hàng để chờ được solve captcha, cái này xong mới đến cái tiếp theo. Còn click nút gửi do dùng địa chỉ xpath nên không hề chiếm chuột nên chạy ok hết Bác nhé :D Bác nên dùng 5 thread thay vì 1 thread mở 5 site để tránh code loằng ngoằng phức tạp và ko load được nhé :D

không ý mình là click quảng cáo cơ có được không ?
Vẫn dùng Web spy Bác, Bác tick vào ô cancel click rồi click vào cái nút gửi sẽ lấy được địa chỉ Xpath ạ :D Nếu bác chạy 5 thread thì các thread sẽ xếp hàng để chờ được solve captcha, cái này xong mới đến cái tiếp theo. Còn click nút gửi do dùng địa chỉ xpath nên không hề chiếm chuột nên chạy ok hết Bác nhé :D Bác nên dùng 5 thread thay vì 1 thread mở 5 site để tránh code loằng ngoằng phức tạp và ko load được nhé :D

không ý mình là click quảng cáo cơ có được không ?
Bác phải thử thì mới biết được chứ! nếu không có xpath thì sẽ click chiếm chuột, vẫn được vì nó cũng đợi chuột theo thứ tự :)

xin hỏi bạn có soạn được file chiến adf.ly không vậy ? nếu được bạn bán cho mình với
Bác phải thử thì mới biết được chứ! nếu không có xpath thì sẽ click chiếm chuột, vẫn được vì nó cũng đợi chuột theo thứ tự :)

xin hỏi bạn có soạn được file chiến adf.ly không vậy ? nếu được bạn bán cho mình với
Cái này em chưa tìm hiểu kĩ TOS của nó, có vẻ khoai lắm, mà nó còn random captcha nữa mới khó, mà các cái cache hay history của mình nếu clear không biết nó có chấp nhận không. Mà nếu chiến thì phải code các thread mod đi một tý, chuột move các kiểu, resize rồi các thao tác duyệt ramdom đi để tăng độ trust. Chắc là phải chờ cái tool quản lý Profile của Anh Phương na ná cái SWV này may ra mới chiến được!

SmartWebViewer 1.0.0.4
Code:
01. Thêm {var} => CountTab(). Trả về tổng số tab đang có.
02. Fix lỗi tool tự out khi Restart tool không được.
03. WaitDownloaded => timeout seconds. Lệnh dùng để chờ cho đến khi download xong hết.
04. Label => abc và GoToLabel => abc
05. BlockBox => yes|no  Chặn các js box như alert, confirm, prompt,...
06. {var} => CaptchaBox(x,y,timeout seconds). Tự động nhận dạng kích thước hình captcha.
07. Fix WaitPageLoaded work chính xác hơn.
08. {var} => PageInfo(title|url|state|busy|ajaxbusy) lấy thông tin title,url,... hiện tại của browser.
09. AppendList => text, WriteList => text, {var} => ReadAllList()
Download: http://mmosolution.net/SmartWebViewer-1.0.0.4.zip

Ngừng share key trial 7 ngày rồi nha anh em. Tool chính thức sell key bắt đầu từ hôm nay !
Có ai mở hàng chưa, em mở hàng hên lắm nè :D

Chủ nhật có offline MMO, em có dự hok?
Ủa thông tin mật hay sao ko thấy topic nào vậy a :D , có Ofline cũng đi cho vui chứ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week