• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

SmartWebViewer - Chính thức ra mắt anh em :)

Status
Not open for further replies.
Bản 1.0.4 không dùng được lệnh ssh => Next(Random), nó không fake được ip, còn lệnh SshBitvise => Next(Random) thì sử dụng bình thường. Bác thớt xem lại với :D

Bản 1.0.4 không dùng được lệnh ssh => Next(Random), nó không fake được ip, còn lệnh SshBitvise => Next(Random) thì sử dụng bình thường. Bác thớt xem lại với :D
:) Sai lệnh rồi kìa !
Code:
SSH => Next
SSH => Random

SshBitvise => Next
SshBitvise => Random

Bạn có làm được captchabox adf.ly không vậy ?
Ông này ghiền adf dữ vậy ta !

Nghe bác nói ssh clean, vậy ssh clean là gì thế ? còn key api captcha thì mình không cần, nhập tay được không ?

:) Sai lệnh rồi kìa !
Code:
SSH => Next
SSH => Random

SshBitvise => Next
SshBitvise => Random

Ông này ghiền adf dữ vậy ta !
Mình ghi vậy thôi ý là next với random đều k đc hết. Bác test lại thử xem ssh.net không dùng đc. Lúc sáng còn chạy ngon, lúc trưa check lại thì phát hiền nó k fake ssh :confused:

Nghe bác nói ssh clean, vậy ssh clean là gì thế ? còn key api captcha thì mình không cần, nhập tay được không ?
ssh đó không nằm trong blacklist của trang đó, tán mấy cái proxy, sock trên "google" thì cho dù tool hay đến đâu thì cũng chắc 1 chữ BANNED. còn captcha nếu ở không suốt ngày và có sức chịu đựng ngồi trước máy tính cả ngày thì cứ làm

ssh đó không nằm trong blacklist của trang đó, tán mấy cái proxy, sock trên "google" thì cho dù tool hay đến đâu thì cũng chắc 1 chữ BANNED. còn captcha nếu ở không suốt ngày và có sức chịu đựng ngồi trước máy tính cả ngày thì cứ làm
vậy có cách nào xác định ssh nào clean không ạ bác :(

Mình ghi vậy thôi ý là next với random đều k đc hết. Bác test lại thử xem ssh.net không dùng đc. Lúc sáng còn chạy ngon, lúc trưa check lại thì phát hiền nó k fake ssh :confused:
Vừa test xong, vẫn work OK ! Cậu thử end proccess hết tool và thử lại xem, hok dc nữa thì restart cái PC lại luôn coi sao :D

Vừa test xong, vẫn work OK ! Cậu thử end proccess hết tool và thử lại xem, hok dc nữa thì restart cái PC lại luôn coi sao :D
Restart, xóa hết tải lại mà vẫn không đc bạc ạ :( đổi qua con vps khác thì fake đc trong khi 2 ngày trước nó vẫn chạy bình thường

Vừa Order 2 key plan 1 của Anh :D
Mà anh ơi khi chạy multi thread có lúc nó hiện lỗi này rồi hiện lên 2 box captcha solve

Vừa Order 2 key plan 1 của Anh :D
Mà anh ơi khi chạy multi thread có lúc nó hiện lỗi này rồi hiện lên 2 box captcha solve

View attachment 47058
Em có đang dùng Proxifier fake ip hok? A chưa xác định dc lỗi ra sao, nếu dc click vào nút "Details" copy hết text trong đó gửi cho anh đi, Thanks

bác thớt xem giúp lỗi này với, mình theo dõi log thấy nó conect với ssh thành công thì tới phần openurl là bị lỗi này nên khi mở web lên thì nó ko fake đc ip mà vẫn là ip gốc

Attachments

176.2 KB · Views: 57
bác thớt xem giúp lỗi này với, mình theo dõi log thấy nó conect với ssh thành công thì tới phần openurl là bị lỗi này nên khi mở web lên thì nó ko fake đc ip mà vẫn là ip gốc
cái js mình lỗi hoài nhưng vẫn fake bình thường

cái js mình lỗi hoài nhưng vẫn fake bình thường
mình treo trên vps 2 ngày trước thì ko bị gì hôm nay thì lỗi ko fake đc ips , đổi qua vpkhác chạy thì fake đc bình thường, không biết làm sao nữa

Em có đang dùng Proxifier fake ip hok? A chưa xác định dc lỗi ra sao, nếu dc click vào nút "Details" copy hết text trong đó gửi cho anh đi, Thanks
vâng ạ, em ko dùng proxifier ạ, em cũng quên mất ko ấn detail rồi chụp :) để em chụp xong gửi lại Anh ạ :)

JS error thì mình cũng pó tay, JS là do website tích hợp, nhưng có điều ko biết tại sao cái Browser GeckoFx này lại bị lỗi JS nhiều thế !
mình treo trên vps 2 ngày trước thì ko bị gì hôm nay thì lỗi ko fake đc ips , đổi qua vpkhác chạy thì fake đc bình thường, không biết làm sao nữa
Đã giải quyết dc vụ này chưa?
vâng ạ, em ko dùng proxifier ạ, em cũng quên mất ko ấn detail rồi chụp :) để em chụp xong gửi lại Anh ạ :)
OK em !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week