SCAM smile2118 -Bán tool Xchanger scam .Trương Lâm Thương 01269600077 DAB 0109180835

Chọn mặt gửi vàng thôi . Đôi khi có thể giao tiền trước đôi khi thì không thể :D . Để tìm đc một ng làm việc với ta tốt nhất thì p tìm hiểu kỹ ng đó trước đây từng lm việc ntn .Cách nói chuyện ra sao ... đôi khi phải vặn vẹo 1 hồi mới thấy đc chuyên môn của họ :D
làm ăn cả tháng không bằng scam 1 ngày mod ạ :(

RI

RIP me.đã nghèo còn ăn Scam

có nên đợi 24h không cậu
đợi làm gì - dek mịa tiền bạc mà - ví dụ nhà làng quê để chiếc xe máy - ngủ dậy thấy nó mọc cánh bay mất --> thế giờ ngồi đợi xem nó bay về lại - để xem có ai mượn rồi trả ---> hay đi báo công an :eek:

Mới post tối hôm qua, sáng nay đã edit thành ra thế này rồi à. Hic hic, sao ko cho họ 1 thời gian nữa nhỉ. Biết đâu họ gặp khó khăn gì đó đột xuất chưa thể online vào lúc này thì sao.

nghe lão smile này nhượng quyền quản lý cho người khác rồi mà :))
Giờ hết sell tool qua sell code à :D

Mới post tối hôm qua, sáng nay đã edit thành ra thế này rồi à. Hic hic, sao ko cho họ 1 thời gian nữa nhỉ. Biết đâu họ gặp khó khăn gì đó đột xuất chưa thể online vào lúc này thì sao.
1 tin nhắn đâu phải khó bác. scam chặt rồi. có 1 bác nữa cũng bị scam 3m

1 tin nhắn đâu phải khó bác. scam chặt rồi. có 1 bác nữa cũng bị scam 3m
Ờ thì đôi khi cũng thế, ví dụ như người thân hay thím ấy ốm phải lo, có chuyện riêng khó nói khó xử nên ko bật điện thoại được. Trong cuộc sống có nhiều tình huống xảy ra mà đôi khi người trong cuộc cũng ko hề lường trước được.
Chuyện đã xảy ra như thế thì cũng đã xảy ra rồi. Mình biết là bạn cũng rất nôn nóng và lo lắng và bực tức cho số phận 5 triệu của bạn. Nhưng nếu bạn thông cảm được thì hãy thông cảm đi, nén chờ và cho họ một thời gian nào đó xem sao.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week