SCAM smile2118 -Bán tool Xchanger scam .Trương Lâm Thương 01269600077 DAB 0109180835

đó là lý do mà mình closed topic của hắn và yêu cầu đký dịch vụ + đóng BH nhưng k thấy gì và nặn luôn :D
P/s: gd thỳ nên chọn ng có BH mà gd chứ đừng nhìn uy tín,
hehe tại hạ đây ko có bảo hiểm mà cũng uy tín nè.

Nhân tiện nhờ anh em, trial mod, mod thấy topic nào mua bán key, tool mà không đóng bảo hiểm thì cứ REPORT thẳng nhé!
Tội em chứ bác, hic hic vậy thì ép em quá tội em chứ.

Như vầy thì xác định là scam rồi còn gì nữa, mà bác cuipap thấy 3 bank tên khác nhau ra 1 bank ĐA sao ko nghi ngờ gì nhỉ?
nghi ngờ sao đc, khách mình cũng toàn nhờ cuipap ex vào bank mình miết ko lẽ mình cũng scam à :D

:D:D:D SCAM khắp nơi. Trước còn mắt nhắm mắt mở cho qua, h thì phải chặt thôi :D
Nhưng rule không bắt buộc bán soft phải là member verified mà. Hơn nữa member verified scam như điên, còn hơn thành viên đen nữa.

Trong topic này thớt tố cáo "bị can" scam với sản phẩm chưa hề rao bán ở trên này chứ có phải cái tool xchanger đâu.

Thôi mắt nhắm mắt mở cho em làm ăn tí cả tội.

Nhưng rule không bắt buộc bán soft phải là member verified mà. Hơn nữa member verified scam như điên, còn hơn thành viên đen nữa.

Trong topic này thớt tố cáo "bị can" scam với sản phẩm chưa hề rao bán ở trên này chứ có phải cái tool xchanger đâu.

Thôi mắt nhắm mắt mở cho em làm ăn tí cả tội.
yêu cầu phải đóng BH + đký dịch vụ ( và trước 2 bước đó thỳ cần phải verify nhé bạn )

yêu cầu phải đóng BH + đký dịch vụ ( và trước 2 bước đó thỳ cần phải verify nhé bạn )

Mình tìm 6-7 lần mà ko thấy văn bản nào ghi rõ điều này. Bác cho iem cái link cho em đọc cho thuộc với.

vãi thật nhĩ , bác này bán tool xchanger kiếm cũng cả đống mà lại đi scam mấy triệu đó

20 củ mấy bác chuyển sang lấy mấy chục key xchanger vĩnh viễn rồi sell lại cho người nào cần để gỡ vốn còn hơn mất luôn

@PhạmThi vô nghe luật mới kìa cha nội :eek:

Nãy giờ tìm thêm lần nữa (rứa là 8 lần rồi) mà không tìm thấy luật đó. Hỏi mod thì mod không giúp đỡ tìm link.
Chắc là vài hôm nữa mới có link.

Nãy giờ tìm thêm lần nữa (rứa là 8 lần rồi) mà không tìm thấy luật đó. Hỏi mod thì mod không giúp đỡ tìm link.
Vào google tìm thử xem có không anh zai :D

thôi bỏ qua vụ này đi , tập trung vào vấn đề chính topic kìa :)

thôi bỏ qua vụ này đi , tập trung vào vấn đề chính topic kìa :)
Đang hoang mang, nhỡ may đang rao bán mà bị report 1 phát thì mình lên showbiz ngay.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week