Analysis Socialbox đã trở lại và lợi hại hơn xưa| kiếm 5$/ngày

má! 1 ngày nhập có 5 cái acc facebook mà nó đòi xác minh. Du facebook!
reset modem + clean cookie,cache mỗi lần login acc facebook khác :D

Last edited:
:D sáng mày mò 30 phút cũng biết chơi rồi. :p
Còn cái Google+ không biết Add Acount kiểu gì:
Youtobe thì Comment toàn Fail!
Được cái like facebook sướng :))
ngồi rừ sáng với đống Facebook cũng được gần 5$ rồi! Không biết Add nhiều Acc Facebook có bị sao không nữa! Đang tính xài VPN :)
đc bình thường. Chỉ sợ thằng facebook nó bắt verify phone.

trò này trước giờ tui chua kick tay bao giời chỉ cắm auto thôi! cũng được vài đô 1 ngày! kô chơi facebook không biết thế nào

:oops: thằng facebook tinh quái lắm! Hôm nay làm được 0.7800$ :)) Sướng tê chim. Nhưng thấy có lúc nó trừ 0.005$ mà không rõ lý do :mad:. do xài cáp quang VNPT nên nó chơi ip tĩnh :p. Fake ip thì chịu với facebook :eek:.

Cơ mà các bác này o_O Rút tiền cần acc PayPal very hay không hay acc PayPal không cần very cũng được. :confused:

mà sao like youtube giảm còn có 30s chờ thay vì 300s nhỉ ,mà cái nào cũng lỗi ko đc cộng # ko hiểu sao:(
like 1 cái, xong đợi 2-3 phút rồi mới start cái tiếp theo.

thiên sứ nó, rút thời gian chờ giữa khoảng like, like rồi đợi xong hết s toàn lỗi, mà kiểm tra lại thì mình like rồi, điên tiết vào lại các trang lỗi gỡ mẹ hết like ra cho đỡ bực mình :mad:

300s đang ngon cái xuống 30s hết ăn đc.

Vẫn ngon cáp quang nên vào cái là like luôn!
Mà làm sao bây giờ 1 acc 8$ 1 acc 5$ rồi. Có mỗi cái acc PayPal Very.
Rút tiền vào tài khoản PayPal chưa Very nó có khóa acc không các bạn!:oops::oops:

Mà hôm nay sao Fail nhiều thế nhỉ! like facebook toàn Fail! Hôm qua ăn 100% luôn

trang lỗi điên không chịu được, lại phải ngồi chờ nó fix, mà sao mình cast out xong mà sao nó chả thông báo gì, nó tự tắt cái ô nhập paypal. Giờ thì ngồi chờ hở thớt :3

*** mẹ cả ngày hôm nay Faid suất ! Phải chăng thằng admin nó làm thể để a em mình like xong ko được tiền vẫn tính 1 like ! Ức vcl

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week