Analysis Socialbox đã trở lại và lợi hại hơn xưa| kiếm 5$/ngày

thấy tuển ref mà bonus toàn 0 ah! mình share Imacros cho mọi người luôn ở đây vậy! chỉ Imacos lưu data channel và chạy auto 24/24 nha! dow về giải nén copy vào thư mục chạy imacroC:\Documents and Settings\Administrator\My Documents\iMacros\Macros vao youtube đăng nhập rùi vao Save ID chạy start.js! sau khi chạy xong vào thư mục dowload của imacros C:\Documents and Settings\Administrator\My Documents\iMacros\Downloads copy file MYCHANNEL.TXT vào thư mục datasource Imacros C:\Documents and Settings\Administrator\My Documents\iMacros\Datasources đường dẫn là của máy tôi!
cuối cùng là đăng nhập vào SB và chạy likes.js auto 24/24 đã test! không bị lỗi treo tốt trên VPS linux nha!
đây là link dow:
http://www.mediafire.com/download/29k5vldeehkh9dj/Macros_(2).rar
Lưu ý trong file MYCHANNEL là danh sách các channel của bạn nha! bạn xem và chỉ giữ lại nhunwng channel đã add vao SB account nha!(mỗi dòng 1 channel)
imacros này do mình tự viết có tham khảo và copy của một bạn trên TBN! update khi có sự thay đổi của admin SB! support cho bạn nào làm ref nhiệt tình cho mình nha! thanks các bạn
mình làm từng bước giống nhu bạn nói.nhưng ko tìm thấy file mychannel.txt(làm rất kỷ).mình tự tạo file mychannel ăn được, nhưng chỉ ăn từng channel 1, khi add nhiều channel vào file mychannel.txt thì bị fail.ko biết file mychannel chi tiết như thế nào? vd như: (ucxxxxxxxxx;ucxxxxxxxxxx) hay là(ucxxxxxxxxxxxx rồi xuống dòng ucxxxxxxxxxxxxxx nữa).mong bạn chỉ dẫn nhiệt tình giúp.thank

Nge thông tin thấy bảo getautolike scam oài các bác còn đâm đầu vào làm cái gì thế? Nó có pay nữa đâu! e có 10$ 7 ngày oài chưa thấy động tĩnh gì!

hiện tai SB like YT toàn fail nên mình không update auto imacros ! chờ nó update ăn ngon mình sẽ sửa cho phù hợp với SB + hướng dẫn chi tiết cho các bạn sau! có thể là ngày mai hoặc ngày kia gì đó tùy vào Admin SB bây giờ cuối tuần admin nghỉ

Site ngon lại rồi nhé ae. Chiến nhanh kẻo kết job :cool:

Đã ref theo yêu cầu của bạn
ID vinataba
Email [email protected]
Inbox vô hòm thư hay tốt nhất là email cho mình tut nhé, thank và chờ hồi âm của bạn
khỏi phải rebank luôn nhé :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week