Analysis Socialbox đã trở lại và lợi hại hơn xưa| kiếm 5$/ngày

Mới sống đc vài tiếng thì h load như rùa rồi, đủ biết độ hót của e nó :D

ai có imaco bot cho tớ xin với nào, cách sử dụng nữa nhé, tks trước inbox tớ với
khi nào có tớ sẽ inbox :D

Đã ref, id: ga4ever luôn nhé, khi nào macro inbox cái nha:)

Đã reg đợt 1 mà chưa có ROOF! Nhưng mà có ai giải quyết cho cái POPUP nó hiện nhanh nhanh một chút ko? Hic! Click Start mà có cái chờ mướt mùa nó mới nhảy popup cho! Nản kinh!

Đã reg đợt 1 mà chưa có ROOF! Nhưng mà có ai giải quyết cho cái POPUP nó hiện nhanh nhanh một chút ko? Hic! Click Start mà có cái chờ mướt mùa nó mới nhảy popup cho! Nản kinh!
tại sever nó quá đông nên lag thôi bác, chứ hồi trưa rất nhanh

đã ref cho chủ thớt .à mà sao cái răng cưa của mình làm xong nó vẫn bắt đợi hơn 200 giay mới cộng tiền.ban đầu firefox của mình chặn popup thì mình copy link rồi page vào youtube cũng đc + mà lại nhanh.
À cho mình hỏi acc gmail của mình là acc clone ko có bạn có đc ko và mình lấy avatar torres,còn cái like thấy hiện video lên like luôn xong đóng vào có sao ko nhỉ

làm như HD, sau đó nhấn star, đợi bánh răng chạy hết hơn 200 giây, báo lỗi, không hiểu luôn!

kiểu gì cái đc cái k nhỉ thớt ơi. cùng làm 1 cách mà. cái này cứ hết 20s lá start đc phải k key, start bao nhiêu tab cũng đc phải k thớt

Kiểm tra lại bên Youtube đã đặt đúng tên Channel trùng với bên Socialsbox chưa? Sai là ko được tính nhé!
giống hệt, không khác, kể cả sub cũng không được, báo là failed, mà mọi người chạy trên trình duyệt nào vậy? mình bên chrom

giống hệt, không khác, kể cả sub cũng không được, báo là failed, mà mọi người chạy trên trình duyệt nào vậy? mình bên chrom
Bác thử qua firefox xem sao! mình chạy trên ff, thấy vấn lên đều, chỉ có điều là popup hiện hơi lâu

các bác cho hỏi phải cập nhật avatar channel là cập nhật avata trong youtobe phải không.ko biết đổi avata youtobe ở đâu.đổi mãi mới đổi dc ở google.ai biết chỉ giùm

bác mở mấy tab tối đa thế

một bác nhé!

các bác cho hỏi phải cập nhật avatar channel là cập nhật avata trong youtobe phải không.ko biết đổi avata youtobe ở đâu.đổi mãi mới đổi dc ở google.ai biết chỉ giùm

cập nhật Avartar cho Channel Youtube thì bạn phải cập nhật ở trong G+ nhé! Chờ một tí Avartar sẽ hiển thị ở youtube, ko sao!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back