Socialssap 1 ngày 3-5$ có tut

Status
Not open for further replies.
nó chỉ pay lần đầu... lần 2 đến nay là 2 tuần r vẫn ko thấy gì... ==> SCAM

đã có video nhưng các bạn xem thiếu cái gì thì hỏi nhé :D
Sao mình ko chạy đc imacros của c
nó ghi error code -991

Chém ah.. nhìn qua cái này đã biết lỗi tùm lum
Bị dis ra service chắc chắn k vào dc. vì cái id buton sai nhé
và cái đoạn code ip chẳng có tác dụng hay ý nghĩa j
Uhm mình chỉ chia sẻ cho những ai không biết thôi cái đó tự sửa. Bác thì pro của site này rồi không chia sẻ thì đừng ném đá bác nhé :D

Chém ah.. nhìn qua cái này đã biết lỗi tùm lum
Bị dis ra service chắc chắn k vào dc. vì cái id buton sai nhé
và cái đoạn code ip chẳng có tác dụng hay ý nghĩa j
Không chia sẻ được cho người ta thì người ta dùng cái đó là tốt nhất rồi :D Mình chẳng viết cái code này nếu anh em nào có cái nào tốt hơn cứ dùng. Ngồi đó ném đó rồi bảo người ta chém này nọ làm cái giề :D Tiện đây anh em nào pay thì pay đúng 5$ đừng pay cao hơn 5$ 1 lần 1 tuần sao mấy lần cũng được nhưng 1 lần đừng quá 5$.
Mình chẳng phải là pro MMO đâu mình cũng chỉ là chia sẻ kinh nghiệm sau 2 tháng tham gia MMO thôi chẳng qua cũng chỉ là chia sẻ cho anh em.
Giờ mình không chiến site này nữa mình chiến site khác nhiều tiền hơn site này nhưng cần đầu tư 1 chút :D
Nhắc lại là mình chỉ biết tới MMO 2 tháng nên có gì không được ưng với các pro thì làm ơn đừng xỉ vả mà khổ thân newbie :D :D :D :D :D

1 mail khoảng 0,3 đến 0,5$ khoảng 40 phút 1 mail cả thời gian reset modem nhé :D
cậu ơi tớ chạy imacros cái file của cậu share ko đc
nó hiện lỗi 991

Không chia sẻ được cho người ta thì người ta dùng cái đó là tốt nhất rồi :D Mình chẳng viết cái code này nếu anh em nào có cái nào tốt hơn cứ dùng. Ngồi đó ném đó rồi bảo người ta chém này nọ làm cái giề :D Tiện đây anh em nào pay thì pay đúng 5$ đừng pay cao hơn 5$ 1 lần 1 tuần sao mấy lần cũng được nhưng 1 lần đừng quá 5$.
Mình chẳng phải là pro MMO đâu mình cũng chỉ là chia sẻ kinh nghiệm sau 2 tháng tham gia MMO thôi chẳng qua cũng chỉ là chia sẻ cho anh em.
Giờ mình không chiến site này nữa mình chiến site khác nhiều tiền hơn site này nhưng cần đầu tư 1 chút :D
Nhắc lại là mình chỉ biết tới MMO 2 tháng nên có gì không được ưng với các pro thì làm ơn đừng xỉ vả mà khổ thân newbie :D :D :D :D :D
thanks thím chia sẻ :D
hi vọng dc chia sẻ nhiêu hơn :D

hi bạn. bạn có thể cho mình theo site mới dc ko? yahoo của mình là: nguyenngoc_phuong01 . đầu tư thì ko thành vấn đề. hi vọng dc hợp tác với bạn.

1 mail khoảng 0,3 đến 0,5$ khoảng 40 phút 1 mail cả thời gian reset modem nhé :D
Sao mình ko chạy đc imacros của c
nó ghi error code -991

site này có gì ko ngon đâu mà ko phãi chiến nữa ... ngày cử mở lên để nó chạy rồi làm việc khác ...có kiên trì thì nó đối đãi tốt thôi ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week