Socialssap 1 ngày 3-5$ có tut

Status
Not open for further replies.
hiện tại ...các ref mình đã nghĩ hết :)) ....do chơi ko dc. pay hoặc ko add dc. ví Z .. mình rất tiếc cho các bạn.....hiện tại thì nó chĩ pay wa paypal cho người mới đăng ký và pay dưới 6$......nên ai mún chơi thì nên có quyết tâm .. vì mình thấy thằng này ai kiên trì với nó thì nó pay suốt thơi ah` :D

hiện tại ...các ref mình đã nghĩ hết :)) ....do chơi ko dc. pay hoặc ko add dc. ví Z .. mình rất tiếc cho các bạn.....hiện tại thì nó chĩ pay wa paypal cho người mới đăng ký và pay dưới 6$......nên ai mún chơi thì nên có quyết tâm .. vì mình thấy thằng này ai kiên trì với nó thì nó pay suốt thơi ah` :D
là sao cậu mỗi lần with chỉ đc 6$, không được phép hơn à :confused:

um đừng with nhiều quá 6$ ..ví dụ này with 6$ ... thi mai hay mot with tiếp 6$ nữa :D..vậy an toàn hơn...đừng để dành nhiều rồi with........mình ngừng tuyển ref rồi nha ....vì hiện tại làm biếng hướng dẫn quá .. với lại chơi chưa chắc các bạn dc pay nữa :D

um đừng with nhiều quá 6$ ..ví dụ này with 6$ ... thi mai hay mot with tiếp 6$ nữa :D..vậy an toàn hơn...đừng để dành nhiều rồi with........mình ngừng tuyển ref rồi nha ....vì hiện tại làm biếng hướng dẫn quá .. với lại chơi chưa chắc các bạn dc pay nữa :D
Ngừng tuyển ref mà post #1 còn để tuyển kìa :eek: thớt để thế rồi người ta không biết người ta ref cho thớt xong chẳng nhận đc j thì thiệt thòi lắm o_O

mình chỉ để lại để thảo luận thôi mà :D...ai ref nữa mà mình ko hướng dẫn cũng đâu chơi dc đâu ....thì có gì mà thiệt thòi @@

mình chỉ để lại để thảo luận thôi mà :D...ai ref nữa mà mình ko hướng dẫn cũng đâu chơi dc đâu ....thì có gì mà thiệt thòi @@
VẬY LÀ CHỈ CÓ MÌNH CẬU MỚI CHIẾN ĐƯỢC THÔI À :rolleyes:

xác định.... bỏ !
không pay, giờ cũng chả có thời gian treo thằng này nữa
mình đặt lệnh rút xong còn ko thấy 1 thông báo gì chứ đừng nói pending, kq ko trả nên bỏ thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week