Soft ẩn IP vào trang chủ pix và làm việc trên soft

Status
Not open for further replies.
Tải về phiên bản khác thử xem nhé các bạn ko xài đc bản ở trên. A di đà...
http://azsharing.com/4xwsh76n7k6j/Quick.Hide.IP.1.0.rar.html

Tải về , giải nén , chạy file QuickHideIP_setup.exe rồi cài đặt. Trong quá trình cài đặt có hiện ra bảng thì chọn Abort. Cài xong phần mềm tự động mở lên , chờ 1 tí, Nhấn TRY hoặc tắt đi. Ở góc dưới bên phải màn hìnhơở icon của soft, nhấp phải vào, chọn Exit
Copy file Patch bỏ vô thư mục Quick Hide IP trong ổ C(của mình là: C:program Files (x86)Quick Hide IP), rồi nhấp chạy file Patch đó -> Nhấn Crack -> Exit -> Crack xong
Nhấp Quick Hide IP.exe để mở lại soft sau khj đã crack ( Quick Hide IP.exe ở thư mục C:program Files (x86)Quick Hide IP chứ ko phải icon ngoài desktop) Icon ngoài desktop nó sẽ báo chưa crack

Get Proxy->Get Proxy-> chờ 1 tí -> Sau đó chọn Proxy nước nào có tốc độ (Speed) cao -> Nhấn Hide IP
Vậy là vào đc trang chủ pix và cap dc trên soft (mình dùng maytram xíao ko bjt dc ko)

Last edited by a moderator:
sao máy của mình kì quá, cài xong add soft xiao load bình thường, nhưng check ip vẫn là của việt nam mới lạ, chạy fireforx cũng ko vô trang pix được lun

Bạn cài và crack các bước đúng như trên mình post mà vẫn ko thay đổi đc IP à? có gì pm yahu mình teamviewer lun

Tải về phiên bản khác thử xem nhé các bạn ko xài đc bản ở trên. A di đà...
http://azsharing.com/4xwsh76n7k6j/Quick.Hide.IP.1.0.rar.html

Tải về , giải nén , chạy file QuickHideIP_setup.exe rồi cài đặt. Trong quá trình cài đặt có hiện ra bảng thì chọn Abort. Cài xong phần mềm tự động mở lên , chờ 1 tí, Nhấn TRY hoặc tắt đi. Ở góc dưới bên phải màn hìnhơở icon của soft, nhấp phải vào, chọn Exit
Copy file Patch bỏ vô thư mục Quick Hide IP trong ổ C(của mình là: C:program Files (x86)Quick Hide IP), rồi nhấp chạy file Patch đó -> Nhấn Crack -> Exit -> Crack xong
Nhấp Quick Hide IP.exe để mở lại soft sau khj đã crack ( Quick Hide IP.exe ở thư mục C:program Files (x86)Quick Hide IP chứ ko phải icon ngoài desktop) Icon ngoài desktop nó sẽ báo chưa crack

Get Proxy->Get Proxy-> chờ 1 tí -> Sau đó chọn Proxy nước nào có tốc độ (Speed) cao -> Nhấn Hide IP
Vậy là vào đc trang chủ pix và cap dc trên soft (mình dùng maytram xíao ko bjt dc ko)

Hết bịnh này rùi tới bịnh khác, chắc phải nhập viện quá :p

đc chưâ mirin? sao win xp thì trục trặc vậy kà :-s

Hồi chiều mình cũng bị như thế nhưng 1 lát sau khj phá phách nó, nó chịu yên >"< chờ tí xem thế nào server ko chấp nhận hay bận j j đó . hjx

Ruby đã test trên máy win7 và xp PS3 ok cả, phải cài 1 lần là đc lun , cài tới cài lun lại bị lỗi. Hjx . Mi rin dùng phần mềm gỡ bỏ phần mềm tận gốc rùi cài lại thử :(

---------- Post added at 08:59 PM ---------- Previous post was at 07:59 PM ----------

Đã có soft khác thay thế, chậm hơn soft ở topic này nhưng nếu hên có proxy good thì vẫn load nhanh
Invisible IP Map : http://azsharing.com/cd8nm5z0kwxx/IP_Map.rar.html

Tải về, giải nén, cài đặt xong tắt đi. Chạy file Crack.bat ,copy file option.ini , vào thư mục cài đặt phần mềm (của mình là C:program Files (x86)Invisible IP Map ) xóa file options.ini đi, dán file option.ini khj nãy copy vào , sửa lại thành options.ini
Nhấn InvisibleIP.exe để chạy phần mềm -> Get Ip location -> xem IP nào có speed nhanh thì nhấp 2 cái vào chọn -> Xong

Vào http://whatismyipaddress.com/ check xem IP đã thay đổi chưa là ok.
Soft này tốc độ load ảnh chó mèo ko bằng soft ở đầu topic nhưng cũng tạm và có crack. Mai tìm típ vậy giờ đj en kưm đói mún xỉu :|

đã làm như trên, làm soft vẫn được nhưng không vào trang chủ pix được, chán quá sao rút tiền được đây:binhsua160:

Phần mềm 2:
Cập nhật thêm 1 soft này tốc độ load mình thấy nhanh lắm

Ghostsuft 2005 platinum: http://www.mediafire.com/?l2nwg3tfn0g

Tải về , giải nén , chạy file gs-2005-platinum.exe để cài đặt. Cài xong tắt đi. Copy file Unclock.exe vào thư mục cài đặt (ví dụ: C:program Files (x86)GhostSurf 2005 ) , sau đó mở phần mềm lên xài.

- Nhấn vào nút chìa khóa
- Chỗ Privacy level bạn kéo cái thanh trượt lên chế độ invisible.
- Nhấn Advanced ở bên cạnh , bỏ đánh dấu ở dòng đầu tiên (dòng block personal ìnomation (cookies)),sau đó nhấn vào chữ Simple và tắt cái cửa sổ của cái chìa khóa đi.
Chờ khoảng 1p
Vào http://whatismyipaddress.com/ xem đã thay đổi đc IP chưa, IP thay đổi thì giờ vào trang chủ pix và maytram ok rồi

Ảnh minh họa

Soft Ghostsuft cái Unlock.exe bị Avira nhận diện là Trojan giết ngay lập tức @@ anh em nên cân nhắc khi dùng soft này ,thường thì những file để crack soft hay bị AntiV nhận diện và delete chứ nó cũng ko gây hại gì nhưng cẩn thận vẫn hơn nhé tránh những điều đáng tiếc xảy ra ( Mình ko có ý nói chủ thớt đính kèm nhé ,những soft security tốt thường rất nhạy cảm với các file crack ,chỉ là cẩn tắc vô áy náy thôi ^^) Dù sao cũng thank chủ thớt đã có công tìm và chia sẻ cho anh em .

file crack những phần mềm diệt virus sẽ nhận dạng là virus chuyện này bình thường mà. Sao mọi người có cài đc phần mềm này chưa?? Ai chưa cài đc pm nick mình, cho teamviewer mình sẽ cài giúp

Soft Ghostsuft cái Unlock.exe bị Avira nhận diện là Trojan giết ngay lập tức @@ anh em nên cân nhắc khi dùng soft này ,thường thì những file để crack soft hay bị AntiV nhận diện và delete chứ nó cũng ko gây hại gì nhưng cẩn thận vẫn hơn nhé tránh những điều đáng tiếc xảy ra ( Mình ko có ý nói chủ thớt đính kèm nhé ,những soft security tốt thường rất nhạy cảm với các file crack ,chỉ là cẩn tắc vô áy náy thôi ^^) Dù sao cũng thank chủ thớt đã có công tìm và chia sẻ cho anh em .
90% file crack đều là trojan, vì ko có tiền mua bản quyền nên khi xài lậu bạn phải chấp nhận rủi ro.Còn cái Avira là Antivirus chuối nhất mà mình từng xài (ko có ý chê bạn nhé) :D,nếu các bạn xài từ win xp sp3 trở lên mình khuyên thật lòng nên xài Microsoft Security Essential :)

90% file crack đều là trojan, vì ko có tiền mua bản quyền nên khi xài lậu bạn phải chấp nhận rủi ro
Nếu thế thì chăg nhẽ bỏ cái phần mềm diệt virut đi ah, hức nguy hiểm nhỉ :( pà con còn cách nào ko, help me :((

Máy mình cài KIS bản quyền, Avira, MSE tùm lum hết mà có bao giờ mở nó lên đâu, toàn dis nó thôi :)) Nhưng chưa bao giờ máy bị gì hết. Mấy file crack có dạng như virus nhưng mục đích của nó tạo ra đâu phải là virus đâu. GIúp bạn mà. Nói chung máy ko có gì wan trọng thì có bị virus cũng chẳng sao cả :D , nhưng mục đích của file crack nó ko phải là con virus phá bạn >"<

Máy mình cài KIS bản quyền, Avira, MSE tùm lum hết mà có bao giờ mở nó lên đâu, toàn dis nó thôi :)) Nhưng chưa bao giờ máy bị gì hết. Mấy file crack có dạng như virus nhưng mục đích của nó tạo ra đâu phải là virus đâu. GIúp bạn mà. Nói chung máy ko có gì wan trọng thì có bị virus cũng chẳng sao cả :D , nhưng mục đích của file crack nó ko phải là con virus phá bạn >"<
Đã edit............................................... :)

mình vẫn chưa bị ban nên chưa cần đọc
kaka

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,686
Latest member