Soft ẩn IP vào trang chủ pix và làm việc trên soft

Status
Not open for further replies.
Ko có 1 Mod nào vào quản lí sao ?? Mua bán đã có topic riêng rồi mà cứ vào spam loảng hết cả 2pic >"<
Mod haphuong bệnh or scam rùi đâu mất tiu lun !

Không bị ban IP mà chẳng có soft nào làm được. Có ai biết có soft nào đang hoạt động tốt không?
MayTram :D

địch mẹ họ có làm được *** gì đâu, soft như con chim người ta
Ăn với nói kiểu đó, mình ghét bạn, ko hướng dẫn luôn. Khó ưa

địch mẹ họ có làm được *** gì đâu, soft như con chim người ta
First post mà thế này à :)) , vạch chim ra tự nghịch đi cậu. Còn mà nghịch chim chán ko có gì nghich nữa thì kê lên thớt chặt luôn đi chứ đừng vào đây buông mấy lời "mĩ miều" thế này :">

mình khỏi Fake IP,cứ phà phà ngày vài $ :binhsua31: quá đủ!

Cao nhân trong box capcha là đây. :D
Xẻo mỗi người 1 miếng để xoa đỡ đau lưng đi bạn :"> , cao hổ, cao trăn, cao ngựa.... cao cao bên cửa sổ...và giờ đây là cao nhân =p~

Rồi, hỉu lun, có anh thần gió vào là topic này đầy gió lun, thôy iêm đi ra ko bị trúng gió thì khổ, khụ khụ

Rồi, hỉu lun, có anh thần gió vào là topic này đầy gió lun, thôy iêm đi ra ko bị trúng gió thì khổ, khụ khụ
Eo, yếu nhỉ. Định rủ đi chơi mà xem ra yếu ghê :D, hình như IP VN đc pix mở cửa rồi thì phải

chắc ko thế chứng minh đi :) , ko banned mà nó ko cho tui vào :)) , nói ra thấy nực cười :))
Dạ thưa với bạn là từ hồi có 1 số bạn phải fake IP đến giờ mình chưa phải làm bất cứ 1 cái gì mà vẫn cạp bình thường :) , còn vấn đề bạn ko vào được mình cũng chẳng hiểu. Mình ko chứng minh với bạn làm gì vì thời gian 1 số bạn ko vào được pix pm với mình thì đều có câu trả lời = ảnh xác thực rồi. Bạn cứ ngồi đấy cười thôi :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,686
Latest member
hoangbinh059

Most viewed of week

Most discussed of week