soft CAPCHA PIX Free !

Cám ơn vì sự chia sẻ nhưng có mấy ai làm ko công cho người khác được. Có làm thì mới có ăn mà ;). Toàn tâm toàn ý để Free thì còn gì bằng :x

very good xứng đáng với master lắm
mong rằng bác tiến hành để đẩy lùi mấy soft fee kia đi mang tiếng ng việt hàng việt mà còn đem ra kinh doanh
=)) ! ai cũng muốn free như bạn thì lấy ai ra làm soft =))

oh year ăn chơi ra tiền => nhiều tiền và bản quyền xin mời , cái này mình cũng đc share , nó cũng là 1 món quà cho mem mới bước chân vào CAPCHA thôi ,bài này của mình cũng chỉ là viên gạch Free để mem xây nên nhà => dùng của xuân đức

very good xứng đáng với master lắm
mong rằng bác tiến hành để đẩy lùi mấy soft fee kia đi mang tiếng ng việt hàng việt mà còn đem ra kinh doanh
Bạn mà viết được phần mềm mmo, việc đầu tiên bạn nghĩ đến chắc hẳn là kinh doanh nó,bán cho mọi ng trên mmo này thôi ;)
Cảm ơn chủ thớt nhìu nhìu. Free cũng hay mà mua key cũng tốt :binhsua06:

ờ mún nghiên cứu viết soft captcha này mà chẳng bik bắt đầu từ đâu có ai search code học hỏi kinh nghiệm ko ta
dù sao cũng cám ơn soft free mà đúng là xài có phí lại hơn ^_^

chủ topic tốt quá .
newbie vào đập lấy tiền mua soft asian hoặc XD nào.

chào các bạn lần trước có 1 bác share cho 1 tool gõ cạp PIX Free , tính mình ko thíck ỉm 1 mình ăn hết , cái này dữ cũng ko đc , thế nên hôm nay bạn nào có nhu cầu cần thì đây

http://www.mediafire.com/?d4gd3xqodok8aqq

nhìn chung thì tool bác kia cho mình dùng ngon , tự Esc khi time out , nói chung là các bạn tự khám phá nhé , còn khi nào mà nó hiện ra 1 cái bảng lỗi Erro gì ấy thì cứ để nó qua 1 bên mà gõ tiếp nhé , đừng ấn ok là nó mất luôn với soft đấy

bác mmo84 vào và sửa dúp em mấy cái lỗi nhé cho các mem sử dụng Free , tool này ko tốt như của Xuân đức đâu đấy nhá

Donate => here : LR U6677600
Hi Hoang hung.Bạn sửa code rồi ah?hy vọng bạn có thể phát triển soft này được...

ah các bạn thank cho anh dangtrung86 cái nào , em đang tìm tòi học hỏi và chắc chắn sẽ sửa lỗi code kia , nhưng mà bạn em nó đang học chưa có thời gian nên phải đợi , nói chung là dùng tool bác share miễn chê ( tuy có lỗi nhỏ của tool )

Đã test thử, 1 tiếng load hơn 600 image.( 3 acc pri 2) chỉ một lần nó load cái hình "mèo" lúc đăng nhập, close đi rồi gõ tiếp. Nói chung là ok.
Dùng soft free hay trả fee thì cũng như nhau, vấn đề trả fee mà không được support thì nó hơi ức chế thôi. Dùng free cash được tiền thì donate... cũng coi như là không dùng chùa toàn tập mà.

Đã test thử, 1 tiếng load hơn 600 image.( 3 acc pri 2) chỉ một lần nó load cái hình "mèo" lúc đăng nhập, close đi rồi gõ tiếp. Nói chung là ok.
Dùng soft free hay trả fee thì cũng như nhau, vấn đề trả fee mà không được support thì nó hơi ức chế thôi. Dùng free cash được tiền thì donate... cũng coi như là không dùng chùa toàn tập mà.

ờ thì sút pót luôn :D , tool này đang gặp 1 số vấn đề về mã java hay code gì đấy , khi gõ thỉnh thoảng có cái khung hiện lên báo lỗi , các bạn cứ để nó qua 1 bên mà gõ tiếp nhé

@HoangHung: Vì là soft free nên ko ai support, nên ai biết lỗi gì của soft thì post lên đây rồi sửa dần.Mình thì ko biết gì về code hay lập trình cả nên nhờ vào mọi người nhé.
Tiện thể có một lỗi của soft free mà mình biết đó là: khi pause lại thì lát sau resume hình sẽ load linh tinh.và không đúng rất khó chịu.Hoàng hùng xem có fix được ko?fix được thì ngon...Chúc cả nhà kiếm tiền vui vẻ...

Mình tưởng đây là một trong những ver đầu tiên mình post, còn lỗi tùm lum. View code được cái này thì chắc cũng view luôn được code soft mới luôn mà :|

Mình tưởng đây là một trong những ver đầu tiên mình post, còn lỗi tùm lum. View code được cái này thì chắc cũng view luôn được code soft mới luôn mà :|

của bạn viết bằng delphi nên khó Cờ .... , cái này mình cũng lượm đc của 1 anh bạn tốt bụng cho , còn cái của bạn đã cho về thiên đình rồi mà, code thì mình biết chút ýt còn bạn mình sẽ fixx những lỗi này dúp , nói chung cái này ko tốt bằng của bạn

screenshot của soft

Ai dùng soft thử nghiệm mình những ngày đầu chắc nhận ra, lúc ấy chưa có ý định thu phí gì cả, đến hôm 5/8 thì soft báo ko làm được để các bạn biết vào cập nhật soft mới để test fix lỗi, sau hôm ấy vẫn làm việc bt. BTW, mình chẳng viết cái gì bằng delphi cả

Bác ý viết bằng .net mà!!!Thôi cứ 0.5 1 tháng cho lành...test pm lại mệt quá!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom