soft CAPCHA PIX Free !

e thấy các bác cứ làm sao thế nhỉ?

XD cac bác cứ request đi, để đó, bác í onl sẽ trả code lại cho ngay :|

e trả tiền, request, sáng hôm sau có code r :|

Thanks bác nhìu nhìu ạ, cháu newbie chưa có tiền mua soft, mai mốt cháu kiếm dc tiền cháu gửi cho bác 1$ nhé :D Thanks much much much

có bác nào giúp với, chọn đúng mèo (ko chọn hết nó báo slect all cat image liền), rồi login vào thì nó báo là erro , please login again! ( tài khoản này mình vô pixprofit tốt mà) :(

sao máy của mình login vào vãn oke ..
còn máy của bạn mình login vào thì bảo là error :| .. trong khi mình login acc mình bên máy đó cũng k đc =.=
bác nào vào sữa giúp đi

login lại lần 2 bạn nhé

Xin lỗi chứ login trên 20 lần vẫn error :| .. mặc dù acc đó mới tạo cách đây cỡ nữa tiéng .. 3 acc ko login đc
mặc dù máy mình login đc .. máy bạn mình tập gõ lại k login đc.. máy nó mới dow
còn mình dow trước rồi :)

Bạn nào bị login error thì bỏ đi làm việc khác , chừng 5 10p quay lại login vào sẽ dc . Cần thiết thì reset máy và xóa cookies đi là dc , mình vẫn hay làm theo cách đó và chưa bị gì cả :D

Bạn nào bị login error thì bỏ đi làm việc khác , chừng 5 10p quay lại login vào sẽ dc . Cần thiết thì reset máy và xóa cookies đi là dc , mình vẫn hay làm theo cách đó và chưa bị gì cả :D

cho dù có đợi đến già luôn còn chưa login đc ấy chứ
ĐỐi với những người đã dow soft này từ trước ... lúc lập topic công nhận login đc bt .. như mình login bình thường
bạn mình dow về chả hiểu sao ko login đc .. dều error từ đầu đến cuối ...
Reset máy với xóa cookie thi có làm đc gì .. làm nhiều mà vẫn vậy . CHủ thớ vào giúp cái đi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom