Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
tình hình là trưa vẫn log acc ngon, còn đến giờ thì đợi mãi mà load mấy con mèo con *** chậm quá, đợi nửa tiếng mà lúc load đc thì chậm, lúc thì lỗi hình, chán quá

tình hình là trưa vẫn log acc ngon, còn đến giờ thì đợi mãi mà load mấy con mèo con *** chậm quá, đợi nửa tiếng mà lúc load đc thì chậm, lúc thì lỗi hình, chán quá
Mình vừa làm xong, trưa cũng làm. Mèo "tró" vẫn hiện nguyên hình mà, bạn tìm xem góc nào biết đâu nó vớ được con chuột nào đang chén rồi :))

15' load đc 3 hình *hó mèo oh zie

quay lại vs asian....

tiện thể ae cho hỏi e muốn mua 1 cái dell inspiron dưới 15tr 4gb ram vga rời chơi đc AVA thì có con nào ngon không? Em tìm mà không có thấy :(

Mình vừa làm xong, trưa cũng làm. Mèo "tró" vẫn hiện nguyên hình mà, bạn tìm xem góc nào biết đâu nó vớ được con chuột nào đang chén rồi :))

=)) lúc trưa mình vẫn làm bình thường xong đó, thế mới lạ, hay tại thằng kaspersky :(

---------- Post added at 07:52 PM ---------- Previous post was at 06:13 PM ----------

huhu, bác xuanduc hay bác nào đó giúp em với, sao load hình tró mèo mà lâu thế này thì đang nhập sao đc :(

ôi load tró mèo xong r oh zie

cắm máy 2h đồng hồ và thành quả công việc đã đc đền đáp, đã load xong.....1id :(

http://www.mediafire.com/?koat411dzt878h8 link bản mới, key cũ. Anh e nào ko chạy đựoc bản cũ, phải dùng bản mình send qua yahoo thì pm để nhận update
Bản mới này thêm tốc độ gõ wpm (words per minute), sửa lại code, hi vọng fix hoàn toàn lỗi gạch chéo đỏ

http://www.mediafire.com/?koat411dzt878h8 link bản mới, key cũ. Anh e nào ko chạy đựoc bản cũ, phải dùng bản mình send qua yahoo thì pm để nhận update
Bản mới này thêm tốc độ gõ wpm (words per minute), sửa lại code, hi vọng fix hoàn toàn lỗi gạch chéo đỏ

lỗi gạch chéo đỏ thì ko bị, nhưng bị lỗi load hình tró mèo chậm :| để nửa tiếng mới log đc 1 acc, và tiện thể bác cho em hỏi là muốn nhấn nút thank trên diễn đàn thì nhấn ở đâu vậy :|

mình sài bản cũ tạm vậy...vừa không để ý ...giờ mới vào lại diễn đàn..Hi vọng bác làm được cái tự động update thì tốt biết mấy

Bản mới key xài vẫn okie, *** mèo vẫn load tốt mà :D
lỗi gạch chéo đỏ thì ko bị, nhưng bị lỗi load hình tró mèo chậm :| để nửa tiếng mới log đc 1 acc, và tiện thể bác cho em hỏi là muốn nhấn nút thank trên diễn đàn thì nhấn ở đâu vậy :|
Cái gì đây : ???

bản mới có code mới. ko phải code cũ rồi. chán thế :binhsua31:

Mình đã down bản mới về rồi hình *** mèo load bình thường đâu có chậm như bạn nói đâu, bạn xem lai đi chắc là do mạng rồi

Mình đã down bản mới về rồi hình *** mèo load bình thường đâu có chậm như bạn nói đâu, bạn xem lai đi chắc là do mạng rồi
Mình vẫn dùng bản cũ load bình thường thì có phải down bản mới về ko vậy ?

Mình vẫn dùng bản cũ load bình thường thì có phải down bản mới về ko vậy ?
bản mới chỉ có thêm cái coi tài khoản thôi ... Cái nào xài được thì cứ vậy mà xài. Đổi rồi lại lỗi ...

mình vẫn đang xài bản cũ thấy vẫn ok
nhưng k bik có xài đc lun ko,hay khi nào có bản mới phải down lại

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,633
Latest member
nhacaivn88esq