Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
mình vẫn đang xài bản cũ thấy vẫn ok
nhưng k bik có xài đc lun ko,hay khi nào có bản mới phải down lại

bản Free hay là tính phí hả bạn ?

mà tool của xuân đức làm sao ấy đánh có 1 tý timeout nhiều quá , mình để có 3ACC thế mà timeout vẫn nhiều , đồng hồ đếm ngược sau 1 code đánh rồi vẫn cứ đếm ngược mà ko bắt đầu lại từ 30s

bản Free hay là tính phí hả bạn ?

mà tool của xuân đức làm sao ấy đánh có 1 tý timeout nhiều quá , mình để có 3ACC thế mà timeout vẫn nhiều , đồng hồ đếm ngược sau 1 code đánh rồi vẫn cứ đếm ngược mà ko bắt đầu lại từ 30s
bản tính phí đó bác; bản free hết hạn dùng. Tốc độ bác chậm thì nên bỏ 2ACC thôi; bỏ 3 ACC tốc độ phải >700code/h. Mấy cái ACC hiện liên tục gần nhau mà làm sao hiện lại 30s lại được. Phần mềm mới có cải thiện thêm SPEED làm em tăng năng suất thêm tí! (SPEED 13.5 đủ xài)

---------- Post added at 11:42 AM ---------- Previous post was at 11:39 AM ----------

mình vẫn đang xài bản cũ thấy vẫn ok
nhưng k bik có xài đc lun ko,hay khi nào có bản mới phải down lại
bản nào cũng được. khi nào lỗi thì có update bản mới chép key cũ vào là được!

Hình như anh Đức mắc bận đi học gùi, dạo này không thấy ảnh online nữa.

tình hình là bác xuanduc sắp xếp lịch online thì hay hơn...các anh em đỡ phàn nàn...giả sử như giờ online là từ 6h đến 8h chiều...ai có thắc mắc thì lên giờ đó...:binhsua78:

cái wpm đấy dùng trong capt là bộ đếm không chuẩn đâu bác đức.

bộ đếm chuẩn là gõ trên văn bản tiếng anh cơ mà :(, wpm mà có 10 mấy ra nước ngoài nó đuổi thẳng cổ :))

trung bình 1 ng gõ wpm ~ 34-54

Thì để đơn vị thế thôi, chứ 1 capt có thể gồm 2 từ, mà ko phải từ luôn, lẫn lung tung số với chữ cái. Còn gõ tiếng anh thì bt cũng phải trên 50 là ít :p

Hic, mình xài lúc thì 3G lúc wifi lúc mạng dây thế là fai 3 key à :(( chờ anh XĐ onl mới có việc làm, anh ơi mau onlllllllllllllll :((

mình muốn làm solo ai hướng dẫn mình được không,chỉ cần đưa số điện thoai để mình alo luôn cho tiện

---------- Post added at 08:08 PM ---------- Previous post was at 08:07 PM ----------

không thì làm nhóm ai uy tín mấy bạn chỉ mình với

mình muốn làm solo ai hướng dẫn mình được không,chỉ cần đưa số điện thoai để mình alo luôn cho tiện

---------- Post added at 08:08 PM ---------- Previous post was at 08:07 PM ----------

không thì làm nhóm ai uy tín mấy bạn chỉ mình với
Làm solo đi cho khỏe làm nhóm mệt và phức tạp lắm. Bít ji về captcha chưa nếu thích thì cứ pm yahoo có ji mình chỉ cho
Yahoo : cuibap_rambo

bác đức làm tnào cho e 1 key nữa để e dùng trên lap nhé :p

e còn chết hơn mấy bạn kia, wifi, adsl,3g mà máy bàn + lap ax ax

5 6 key sao :eek: >>> mua panel asian xài cho nó lành :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625