Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Đè nghị hổ trợ key

Gửi bạn Xuân Đức

Vừa rồi tôi có chuyển vào tài khoản LR của bạn số tiền để sử dụng phần mềm và code nhưng chưa nhận được key. Nay tôi tải bản update mới có code là:
9ecSeEcsg8xOeI9RXHzGGdAcF/S98RVS0BwX9L3xFVLQHBf0vfEVUtLGx0qvODDy

Vậy đề nghị bạn cung cấp cho tôi key để sử dụng phần mềm vừa rồi TK chuyển vào TK của bạn là U4807668 và nick yahoo của tôi là tnam58hcm

Gửi bạn Xuân Đức

Vừa rồi tôi có chuyển vào tài khoản LR của bạn số tiền để sử dụng phần mềm và code nhưng chưa nhận được key. Nay tôi tải bản update mới có code là:

Vậy đề nghị bạn cung cấp cho tôi key để sử dụng phần mềm vừa rồi TK chuyển vào TK của bạn là U4807668 và nick yahoo của tôi là tnam58hcm

Nói chuyện sao sốc quá vậy bạn...

Tôi đề nghị anh em không chơi với bạn này nữa... bác XĐ cũng send tiền lại cho bạn này đi... không nên bán soft cho những người không biết phép lịch sự như thế này... :binhsua85::binhsua85:

Gửi bạn Xuân Đức

cái vì dzậy? có đôi lời với bạn tiennam:
thứ 1: XD sẽ gửi key khi online.
thứ 2: bạn nói chuyện trịnh thượng quá! ko ngửi dc.
thứ 3: coi lại lỗi chính tả, sai nhiều quá.

Nói chuyện sao sốc quá vậy bạn...

Tôi đề nghị anh em không chơi với bạn này nữa... bác XĐ cũng send tiền lại cho bạn này đi... không nên bán soft cho những người không biết phép lịch sự như thế này... :binhsua85::binhsua85:

thôi thông cảm cho ng ta, tình hình pix cũng đg điên khùng nữa. chỉ là hành văn hơi cứng nhắc thôi mà,:D chắc sốt ruột quá nên zị đó:D

Gửi bạn Xuân Đức

tui thì thấy cụ này nói chuyện ko có miếng zuyên , như trai già U50 chưa vợ

Gửi bạn Xuân Đức

Cảm ơn bạn, mình có nhận được $, nhưng do trong memo không ghi nick yahoo và ko nhận được tin offline từ bạn nên mình không send được. Vừa rồi mình mới send key cho bạn. Cảm ơn bạn :)

Cảm ơn bạn, mình có nhận được $, nhưng do trong memo không ghi nick yahoo và ko nhận được tin offline từ bạn nên mình không send được. Vừa rồi mình mới send key cho bạn. Cảm ơn bạn :)

Cách cư xử thế này mới đúng này ! vote :)

Gửi bạn Xuân Đức

Hê hê bạn này viết giống kiểu làm đơn từ ấy nhỉ. Kiểu đấy thì có gì mà gọi là trịnh thượng và thiếu lịch sự nhỉ, các bác cứ nói quá lên =))

Hê hê bạn này viết giống kiểu làm đơn từ ấy nhỉ. Kiểu đấy thì có gì mà gọi là trịnh thượng và thiếu lịch sự nhỉ, các bác cứ nói quá lên =))

hình như bác này làm cho cơ quan nhà nước sao viết văn cứng cáp thế ;)), anh em MMO dùng ngôn từ bình thường thui, bạn bè, tớ -cậu nghe tình cảm và gần gũi hơn đấy:binhsua07:

cho mình hỏi sao down soft pix 2 khung về gõ mà code hiện ra có 1 khung là bị sao vậy? lúc trước mình xài 1 khung . mới down 2 khung về chép key của 1 khung qua xài thì vẫn ok chỉ có điều code hiện ra có 1 khung. :( giúp với

Cái bảng 2 khung thì phải ấn vào Nxtlmg Beta thì mới hiện cả 2 bảng thì phải, mình toàn tích vào đó rồi mới log acc nên chưa thấy hiện có 1 khung bao giờ :D

cho mình hỏi sao down soft pix 2 khung về gõ mà code hiện ra có 1 khung là bị sao vậy? lúc trước mình xài 1 khung . mới down 2 khung về chép key của 1 khung qua xài thì vẫn ok chỉ có điều code hiện ra có 1 khung. :( giúp với
tick vào cái NxtImg Beta là dc bạn à.

đức cậu xem lại cái nay :((
cố gắng khắc phục :)
cai ni hom wa đánh del uj

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642