Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Bác Đức ơi soft có vấn đề rồi, nó bị loading. Có người giải thích là do id cũ nhưng theo mình là hoàn toàn không phải. Trong khi đó lấy id đó chiến ở Asian thì được đó bác. Bác xem lại dùm cho a e chiến nhé bác. Thân!

soft mega của bác up nhà 20/3 vưa rùi là chuẩn rùi đó bán.đã test nó trong 2h30'ko có trục trặc nào hết.

bác XD ơi,bác xử lý giùm e với, tình hình là e cài soft, nhưng cài bản nào cũng bị stop working bác ạ. e dùng win7, cài cả netframe bản 4 rồi mà cũng ko đc. giờ e phải làm thế nào hả bác? à e cài soft mega bác nhé

bác XD ơi,bác xử lý giùm e với, tình hình là e cài soft, nhưng cài bản nào cũng bị stop working bác ạ. e dùng win7, cài cả netframe bản 4 rồi mà cũng ko đc. giờ e phải làm thế nào hả bác? à e cài soft mega bác nhé
từ hôm qoa tới h soft laod ngon lắm ko có lỗi thấy có bác nào phàn nản nửa đâu.Của bác là bật soft lên ko dc hay sao

Sáng thấy có người bị banned vì trật code nên hơi lo,mấy bữa nay cũng nghe ae than quá :(
XĐ xem lại thử phải do soft hay do pix nha
Tks XD nhìu !!!!

Soft load ảnh về lưu vào một mảng chung, rồi lấy lần lượt ra để hiển thị, không phân biệt id. Nếu tất cả id đang load mà bị lệch thì chắc chắn do soft, còn đằng này lại chỉ có 1 id @@. Có vẻ giống đợt lần trước server pixprofit bị lặp code mà 2 thằng kia thì không -.-

@huongbaobao: để mình kiểm tra lại thử xem nhé :)

Lúc này pix khủng hoảng quá
pác XD có thể tích hợp thêm 1 bảng chat nhỏ theo phần mềm và có nút Báo Tình Hình tự động sẽ gởi các thông tin như Tổng số acc đang làm, tốc độ, . . .(theo mẩu chuẩn dể đọc: 20id-15sp)
Chỉ là ý tưởng các pác đừng ném đá tội e :binhsua08:

bac xuanduc sao k onl yahoo, id của em cái nào gõ 3 phút là loading hoài là sao thế

soft mega của bác up nhà 20/3 vưa rùi là chuẩn rùi đó bán.đã test nó trong 2h30'ko có trục trặc nào hết.

cái này đúng nè, sáng làm hơn 1h chỉ có 1 lần unknow thôi. hình load đều hơn, ko giựt giựt như bản cũ.

Đề nghị bac XuânDuc online yahoo... em sent code cho bác rồi..Mong bác sent lại key em với..em đang cần gấp

từ hôm qoa tới h soft laod ngon lắm ko có lỗi thấy có bác nào phàn nản nửa đâu.Của bác là bật soft lên ko dc hay sao[/QUOTE
đúng rồi bác. e bật soft lên cứ bị stop working hoài. kể cả bản 20/3 à
lỗi này mình nghĩ là do máy của bạn. bạn nên quét virus, máy bạn mà yếu wa thì nên xóa bớt mấy chuơng trình nặng trong máy. lúc làm thì không nên bật nhiều chuơng trình cùng chạy 1 lúc, chỉ nên bật mình soft cap để gõ thì chắc là sẽ ok thôi

Last edited by a moderator:
có soft kolo chưa ta......

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam