Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Ui ! Soft vào nó kêu "Error : Please log in again" là sao trời @@! Hix mới đc có 1 tuần @@!
Cái này ko phải soft bác à! Vào web cũng ko được! Ngày qua bị 1 lần rùi!

Chuyện gì xảy ra thế nhỉ? Vào web đã chọn đúng tất cả các hình có mèo .Và làm đi làm lại cả chục lần nhưng nó cứ bảo chọn sai hình mèo

Chuyện gì xảy ra thế nhỉ? Vào web đã chọn đúng tất cả các hình có mèo .Và làm đi làm lại cả chục lần nhưng nó cứ bảo chọn sai hình mèo
Chắc nó đang bảo trì đó bác! Giải lao chút quay lại nhé!

Tình hình là pix đang bảo trì để đưa tất cả pri của anh em về 0, mọi người bình tĩnh nhé :binhsua79:

mình mới mua key xài soft chưa được 1 tuần (mạng dây cố định, đặt ip tĩnh) bi jờ mở soft lên nó đòi key là sao ??? xuanduc giải thích giúp mình cái !

Có gì thì các bạn pm nick yh mình nhé, dạo này phải đi học rồi, tối mới onl được :). Ai bị lỗi khi dùng soft thì post ảnh lên đây mình xem luôn nhé, nếu được thì copy log lỗi luôn :D

minh bi giong bac o tren ảnh này cú xuất hiện thường xuyên ko bt là tại sao
chủ soft xem giúp anh em nhé
để dánh bị lên pri thi ngặt wa untitled.JPG

Mình cũng làm soft xuanduc ra Image Unavailable ra quá trời out ra luôn wa soft Asian thử thì ra bình thường ít/ko có IU ( không phải chê soft bác xuanduc nha có thể do mạng lúc đó sao sao, mình chỉ update tình hình của mình thôi ^^) pri 9 load như pri 2,3. Chúc các bạn làm việc vui vẻ :D:binhsua41:

Last edited by a moderator:
Cái đó không phải lỗi mạng đâu mà là lỗi phần mềm, hãy cẩn thận coi chừng lên pri. Soft asian thì đỡ hơn nhưng cũng sẽ bị thôi

Cái đó không phải lỗi mạng đâu mà là lỗi phần mềm, hãy cẩn thận coi chừng lên pri. Soft asian thì đỡ hơn nhưng cũng sẽ bị thôi

m làm asian thì cứ tầm 30p nó văng soft, ko tăng pri cũng bị banned, khổ quá

Mình cũng làm soft xuanduc ra Image Unavailable ra quá trời out ra luôn wa soft Asian thử thì ra bình thường ít/ko có IU ( không phải chê soft bác xuanduc nha có thể do mạng lúc đó sao sao, mình chỉ update tình hình của mình thôi ^^) pri 9 load như pri 2,3. Chúc các bạn làm việc vui vẻ :D:binhsua41:
ối giời, tối qua thử test acc bằng web cũng ra cở chục hình, mà nó lại tính sai có 1 hình mới ghê, còn mấy nick đang đánh thì ra hình nào image thì nó lại tính sai trong view mới ức chứ, đánh image cũng kô xong, dontsee cũng tính, chắc còn mỗi error. ai thử đi

mình mới mua key xài soft chưa được 1 tuần (mạng dây cố định, đặt ip tĩnh) bi jờ mở soft lên nó đòi key là sao ??? xuanduc giải thích giúp mình cái !

IP tĩnh của máy, nhưng IP internet do nhà mạng cấp là IP động nên ... mình đoán thế:binhsua10:

Last edited by a moderator:
ối giời, tối qua thử test acc bằng web cũng ra cở chục hình, mà nó lại tính sai có 1 hình mới ghê, còn mấy nick đang đánh thì ra hình nào image thì nó lại tính sai trong view mới ức chứ, đánh image cũng kô xong, dontsee cũng tính, chắc còn mỗi error. ai thử đi
:)) mình cũng khổ nhất với cái này, may mà lâu lâu nó mới ra 1 cái.

pri 8 9 thì đêm nó có ra nữa k hả các bác

từ 2 đến 5h sáng may ra, khỏe nhất là tạo id khác mà làm, bạn update tình hình load của pix ở ngoài topic update tình hình pix ver 2 đấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week