Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
nó lại đòi key khác là sao hả bạn//
Cắm USB rồi. Load cái fix key về chạy lên. Copy cái key cũ vào dòng trên ấn Nomar 3G>>>>> ra key mới ok
Với lại soft này nếu cẳm usb nó ko cho chạy đâu. Lưu ý rút USB ra :D

Hình như link down soft có vấn đề. Sao mình vào mà không thấy gì để down vậy ?

Hình như link down soft có vấn đề. Sao mình vào mà không thấy gì để down vậy ?

bạn ráng chờ tí nó sẽ hiện lên folder keke. nãy mình cũng tưởng vậy, hồi nó cũng hiện ra à!

Với lại bác Dức cho hỏi sao mà bản capchapro không xem code tiếp theo đc vậy? mình xài xp sp2. down mấy bãn khác test thì mắc công fải pm bác key

bạn ráng chờ tí nó sẽ hiện lên folder keke. nãy mình cũng tưởng vậy, hồi nó cũng hiện ra à!

Với lại bác Dức cho hỏi sao mà bản capchapro không xem code tiếp theo đc vậy? mình xài xp sp2. down mấy bãn khác test thì mắc công fải pm bác key
tick vào cái dòng nexttime beta nha bạn

tick vào cái dòng nexttime beta nha bạn

tick rồi nó trắng bóc à :|, tick đi tick lại mấy lần vẫn trắng bóc :|. mình xài capchapro đếy

Payment Mode Account
Date 12/22/2011 04:05
Batch 79789295
From U7732854 (cahungtiennguyen)
To U9216167 (xuanduc987)
Amount $0.50
Memo Account keyis123, YH ca_mmo1 tra no
Payment Purpose Other

Trả nợ bác từ tuần trước :"> Thanks bác đã cho em mua nợ code :p

Em bị lỗi thế này:
Close thì out soft, để nguyên thì 1 acc waiting hoài, 1 acc vẫn load được và vẫn gõ bình thường đc với acc này (em gõ 2 acc). Bị 3 lần: 1 lần gõ đc 6 phút là bị, 1 lần gõ 27 phút, 1 lần cuối gõ đc >40 phút. Em xài winxp.
@xuanduc: Bác XD xem rồi hướng dẫn em cách fix với ạ. Em có 1 góp ý nhỏ nữa là: có gì update cho soft (hướng dẫn, fix lỗi, update soft) thì bác post hết ở post #1 cho tiện việc theo dõi đối với những thằng như em (ko có thời gian vào 4rum nhiều), update soft thì thêm 1 cái ngày update soft vào nữa để biết khi nào update.
@All: Em ít có thời gian vào 4rum, nên ko đọc được toàn bộ nội dung topic, bác nào thấy lỗi này được fix rồi mà em ko biết cách fix thì quote lại rồi reply giùm em.

Mình đề nghị thế này, cái About của phần mềm nếu đợt gần nhau thì giữ nguyên Version nhưng phân biệt bởi cái Build cho anh em dễ tìm kiếm phần mềm. Trong phần mềm bác Đức nên làm 1 cái file đại loại như changelog.txt ghi lại các ghi chú nói chung và các thay đổi nói riêng và đặc điểm của bản đó

---------- Post added at 04:49 AM ---------- Previous post was at 04:46 AM ----------

bác xd mau chóng coi lại soft giúp ae , mới bị ban 5 acc nhờ lỗi chéo đỏ bảng con mèo :(( ng nào xài bản 28-11 thì ko bị , còn bản mới thì bị :(( bữa h lỗi soft nên ăn ban cũng 10 acc rồi :(( hết phát sinh cái này rồi lại cái kia :((
Đúng rồi, bản mới chạy thich thật nhưng thỉnh thoảng lại làm 1 phát như kiểu "món quà anh tặng cho em là 1 bất ngờ" nên gõ cũng run lắm. Mình chỉ vác vào gõ ban đêm thôi, ban ngày lag toàn dùng bản cũ 28/11 (modified hôm 25/11). Hôm xưa mình cũng có 1 bài review bản mới 14/12 ở #943 có nhiều yếu tố khả năng gây ban nick cao nhưng hình như ít bạn để ý :)

Last edited by a moderator:
TRỜI ƠI ANH XUÂN ĐỨC ƠI LỖI GẠCH CHÉO ĐỎ LÀ THẾ NÀO ĐÂY BAND 2 ACC PRI 30K +3 ACC NGON CỦA EM RỒI:binhsua53:

---------- Post added at 10:41 AM ---------- Previous post was at 10:38 AM ----------

Mình đề nghị thế này, cái About của phần mềm nếu đợt gần nhau thì giữ nguyên Version nhưng phân biệt bởi cái Build cho anh em dễ tìm kiếm phần mềm. Trong phần mềm bác Đức nên làm 1 cái file đại loại như changelog.txt ghi lại các ghi chú nói chung và các thay đổi nói riêng và đặc điểm của bản đó

---------- Post added at 04:49 AM ---------- Previous post was at 04:46 AM ----------

Đúng rồi, bản mới chạy thich thật nhưng thỉnh thoảng lại làm 1 phát như kiểu "món quà anh tặng cho em là 1 bất ngờ" nên gõ cũng run lắm. Mình chỉ vác vào gõ ban đêm thôi, ban ngày lag toàn dùng bản cũ 28/11 (modified hôm 25/11). Hôm xưa mình cũng có 1 bài review bản mới 14/12 ở #943 có nhiều yếu tố khả năng gây ban nick cao nhưng hình như ít bạn để ý :)
ai up mình cái bản cũ cái ổn định cái
Khuyến cáo ae đừng dùng bản mới tự nhiên hnay phát sinh cái lỗi đếch gì thế này

---------- Post added at 10:50 AM ---------- Previous post was at 10:41 AM ----------

mọi người cho mình lại cái bản 28/11 cái không dám vào pig với soft mới đây nè :((

Cảm ơn mọi người đã feedback, về mấy vấn đề này thì mình tạm trả lời như sau:
- Bảng *** mèo: không thay đổi giữa 2 vers
- Thay đổi phần load code về máy và hiện code -> tạm thời vẫn để testing, thi xong mình sẽ gõ thử mấy hôm xem nguyên nhân

soft 14/12 chuẩn chứ nhỉ, ko lặp code mà, tam giác vẫn có nhưng it mà
các bạn bị sao chứ, mình ko bị

Em bị lỗi thế này:
View attachment 5704
Close thì out soft, để nguyên thì 1 acc waiting hoài, 1 acc vẫn load được và vẫn gõ bình thường đc với acc này (em gõ 2 acc). Bị 3 lần: 1 lần gõ đc 6 phút là bị, 1 lần gõ 27 phút, 1 lần cuối gõ đc >40 phút. Em xài winxp.
@xuanduc: Bác XD xem rồi hướng dẫn em cách fix với ạ. Em có 1 góp ý nhỏ nữa là: có gì update cho soft (hướng dẫn, fix lỗi, update soft) thì bác post hết ở post #1 cho tiện việc theo dõi đối với những thằng như em (ko có thời gian vào 4rum nhiều), update soft thì thêm 1 cái ngày update soft vào nữa để biết khi nào update.
@All: Em ít có thời gian vào 4rum, nên ko đọc được toàn bộ nội dung topic, bác nào thấy lỗi này được fix rồi mà em ko biết cách fix thì quote lại rồi reply giùm em.

Ko ai trả lời giúp à?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week