Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Em bị lỗi thế này:
View attachment 5704
Close thì out soft, để nguyên thì 1 acc waiting hoài, 1 acc vẫn load được và vẫn gõ bình thường đc với acc này (em gõ 2 acc). Bị 3 lần: 1 lần gõ đc 6 phút là bị, 1 lần gõ 27 phút, 1 lần cuối gõ đc >40 phút. Em xài winxp.
@xuanduc: Bác XD xem rồi hướng dẫn em cách fix với ạ. Em có 1 góp ý nhỏ nữa là: có gì update cho soft (hướng dẫn, fix lỗi, update soft) thì bác post hết ở post #1 cho tiện việc theo dõi đối với những thằng như em (ko có thời gian vào 4rum nhiều), update soft thì thêm 1 cái ngày update soft vào nữa để biết khi nào update.
@All: Em ít có thời gian vào 4rum, nên ko đọc được toàn bộ nội dung topic, bác nào thấy lỗi này được fix rồi mà em ko biết cách fix thì quote lại rồi reply giùm em.

Bạn trên down bản mới ở đây nhé: http://www.mediafire.com/?jddd3d5o7cemj

Theo như em nhớ thì trong 3 lần bị lỗi này, có 1 lần em xài bản bác đưa bây giờ. Vì lần đầu bị em có vào 4rum coi thử ở trang cuối cùng có thông báo gì ko thì thấy bác nào đó đưa link này. Em kéo tạm về xài thử cũng bị.
Để em test lại.
P/S: Tình hình là sáng nay làm ko bị lỗi này (đã làm đc >45'), nhưng bị 1 cái là hình nó nhảy lung tung trong 1 pic, giống như là hình gif động vậy (chạy hình này rồi chạy mấy hình khác rồi lặp lại). Thấy vậy em out luôn rồi. Để chiều test lại. Thank XĐ 4 support

Bản mới dùng ổn rồi hả mọi người.
Mới gửi tiền cho Xuân Đức, bao giờ online thì gửi mình key nhé.
Yahoo: vuthanhchung102
Cảm ơn trước :D

nhớ lúc bị ăn ban là gõ tầm 12h30 đến 2h30 hoặc 3h gì đấy , cứ hay gặp lỗi bảng mèo chéo đỏ , mình bấm dấu x bỏ qua ai dè mấy acc đó loading luôn , mấy acc kia gõ đc hơn 600 pic mỗi acc nhìn lại mấy acc loading vì bảng mèo cái thì 100 cái thì 200 cái thì đang 300 @@ bay vào dismiss liền qua mai check ko sao cả add vô lại gõ tiếp . còn mấy acc khác lát hồi loading cã lũ ăn ban từ từ mới ác @@ giờ đó mình nhớ là toàn ra mấy code nhìn ko ra cái gì luôn làm cứ phải esc rồi gõ ko dám chắc nó là hình gì vì nó hiện có ra gì đâu @@ hic hic làm hôm đó gõ ko công bù lại 14$ bị trừ :(( tốn gần cả 1 đêm làm việc :(

chia bùn 5 tin :)

mình send tiền cho bạn rồi nhé, bạn online thì send lại key mới cho mình để mình làm việc nha

untitled.bmp

XD xem dùm cái lổi này với :binhsua160:

Last edited by a moderator:
https://sites.google.com/site/toanpro08tct3/Home/untitled.bmp[IMG]
XD xem dùm cái lổi này với :binhsua160:[/QUOTE]

Lúc bị như vậy bấm nút detail copy rồi send mình, không thì copy mấy dòng đầu cũng được

ý, next code hiện rồi. nhưng fải log 3 acc. tại lần trc thấy có bác kêu ban mới 2 acc là log rồi nên ko biết hik

Lai bi dau cheo pause kip thoi............

mấy pax cho em hỏi , mình mua key gòi, thì muốn add mấy acc thì add à .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week