Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
không biết do pix hay là do soft mà khi đang gõ mình ấn pause, sau đó ấn play lại thì k đc nữa
Phải tắt soft đi, rồi log vào lại mới đc
hix

bạn vừa làm xong out rùi login lại liền thì bị vậy à

sao soft XD chỉ add đc id đầu tiên, đến cái thứ 2 ko add đc, chỉ báo error login, again thế mấy bợn, đánh đúng capcha đàng hoàng nha

Thôi nghỉ tết đi là vừa....qua tết mới có phương án khác...cho reg mà không cho tạo nhóm mới ...mà không có lời mời ...mà ai bị ban nữa ....mà mua id bị bôi đen ....thế thì cạn kiệt tài nguyên trong thời gian tới......

chủ yếu nó pay nhanh thì chiến solo cũng đc,mà pay toàn delay thì đợi dài cổ ra rồi nó banned cho 1 phát có mà ăn cám ><

cũng bị tình trạng pause xong play lại thì cứ connecting suốt, mà pause trong thời gian dài mới bị, pause vài phút làm lại thì bình thường

sofft nào cũng vậy à...trách thằng pix kia

Pix thì ngớ ngẩn ko đỡ được rồi, đã chưa đâu vào với đâu mà thỉnh thoảng lại thấy có mấy người cứ lên đòi hỏi up soft thêm hết chức năng nọ đến tính năng kia. Thấy được chiều các bác cứ làm tới :))

trang chủ lại vào ko đc,thế thì có ăn cám ko cơ chứ,năm mới rồi mà nó vẫn chao chưa từng thấy,dkm

hình như đã hiểu 1 chút vấn đề...khi vào pixprofit.com báo 500 error...nhưng vào pixandprofit.com thì ko báo lỗi nó chuyển sever qua lại cho ai dùng soft chết đây mà...fix lỗi đổi tên miền truy cập 1 lúc cả 3 trang thì mặc may hết canconect

hình như đã hiểu 1 chút vấn đề...khi vào pixprofit.com báo 500 error...nhưng vào pixandprofit.com thì ko báo lỗi nó chuyển sever qua lại cho ai dùng soft chết đây mà...fix lỗi đổi tên miền truy cập 1 lúc cả 3 trang thì mặc may hết canconect

làm j có, tớ vào cả 2 đều error. pix nó ko làm gắt thế đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week