Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Ngồi edit lại bản 2 khung, giờ load lần lượt trên dưới trên dưới ....., khung hiện thời có nền màu xanh đậm. Còn cần chình gì thêm không nhỉ

Bác XD check LR hôm qua sent bác 0.5 mua soft giúp thằng bạn.
Bác Check Yahoo luôn nha.
lac_lacl0i ấy

đã update soft mới chưa...

Ngồi edit lại bản 2 khung, giờ load lần lượt trên dưới trên dưới ....., khung hiện thời có nền màu xanh đậm. Còn cần chình gì thêm không nhỉ
Đúng rùi đó a Đức,cho 2 khung sát nhau đi,mũi tên nằm ở giữa,chuyển kái khung nhâp text xuống dưới cùng sẽ ít bị mỏi mắt hơn.

Last edited by a moderator:
máy tui sao XD về mà chỉ add dc 1 id, đến cái thứ 2 nó báo lỗi login, toàn bảo login lại ko ah, có ai bị vậy ko. mà mấy nay sao đang dùng thì mạng bị điếc, vnpt nha, cứ chập chờn, hay do win bị lỗi
uhmm bạn cũng giống mình này nè chả hiểu sao nữa >_<

---------- Post added at 10:02 AM ---------- Previous post was at 09:42 AM ----------

bực wa login lúc được lúc không ngồi login mãi nữa tiếng vấn chưa add được 5 acc bác xuân đức vào giúp cái đi:binhsua33:

Cái bản 1 khung 19/1 có âm bản thì đánh lần lượt từ khung chính-> Âm bản->Khung chính... hay là chỉ đánh code chỗ khung chính như ngày xưa vậy mấy bác.

Mình vẫn login bt, bạn dùng bản 19/1 chứ
có đang dùng bản này mà tình hình vừa rồi mình đã khắc phục được rồi nhưng chỉ tạm thời thui có nghĩa là lúc đầu mình login tạm 2 acc vào xong mình gõ tạm thời 2 acc đó 1 lúc sau login thêm các acc nữa mới ngon lành được(kiểu như làm cho nó thông web ý=_=') chứ không thể ban đầu 1 lúc add thêm tất cả các acc vào được nó toàn đơ xong 1 lúc login sai--) nhìu bạn trong này cũng kêu mà bạn ,minh sài VNPT

có đang dùng bản này mà tình hình vừa rồi mình đã khắc phục được rồi nhưng chỉ tạm thời thui có nghĩa là lúc đầu mình login tạm 2 acc vào xong mình gõ tạm thời 2 acc đó 1 lúc sau login thêm các acc nữa mới ngon lành được(kiểu như làm cho nó thông web ý=_=') chứ không thể ban đầu 1 lúc add thêm tất cả các acc vào được nó toàn đơ xong 1 lúc login sai--) nhìu bạn trong này cũng kêu mà bạn ,minh sài VNPT
mình vẫn chưa khắc phục được lỗi này có bạn nào nữa giống mình ko bực wa T_T

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week