Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
XĐ ơi... XĐ làm soft Qlink được không... nếu làm được thì XĐ sẽ làm với giá bao nhiêu vậy? Nếu rẻ rẻ chắc mình sẽ đặt XĐ làm giùm nha... giờ làm pix nản quá rồi... :binhsua163:
Em vote 1 phiếu làm thêm cai soft nay đi XD .Chứ xiao với aian toàn lỗi login failed ko

Em vote 1 phiếu làm thêm cai soft nay đi XD .Chứ xiao với aian toàn lỗi login failed ko

ùa... chắc ra ngoài lập môt topic để những anh em nào cần soft chiến QLink để XD còn làm nữa hỉ... bao nhiêu người thì XD sẽ làm vậy XD ơi... :binhsua166:

ùa... chắc ra ngoài lập môt topic để những anh em nào cần soft chiến QLink để XD còn làm nữa hỉ... bao nhiêu người thì XD sẽ làm vậy XD ơi... :binhsua166:

sắp tới sẽ ủng hộ XD dựng thêm soft qlink và kolo :D

Em vote 1 phiu qkink.pix co van de anh em con chay qua qlink dc

Sao mình download bản 2 khung về mà không có cái mũi tên màu xanh , thay vào đó là dấu X màu đỏ nhỉ?Thử dùng bản 2 khung cái mà không dc

Lỗi Soft CaptchaPro - MegaTypers [ Không bít ai bị ko ] : số là em chiến 3 acc - status nó để là WAITING nhưng code capt vẫn chưa hiện ra...khi hiện ra TIME đánh chỉ còn 2-3s :(....gõ ko kịp...cứ bị Kicked....Bực mình quá...bị hoài lun anh ơi!!!

Lỗi Soft CaptchaPro - MegaTypers [ Không bít ai bị ko ] : số là em chiến 3 acc - status nó để là WAITING nhưng code capt vẫn chưa hiện ra...khi hiện ra TIME đánh chỉ còn 2-3s :(....gõ ko kịp...cứ bị Kicked....Bực mình quá...bị hoài lun anh ơi!!!

Lên web gõ cũng vậy thôi nó quay quay tới giây 13 12 mới ra .

Sao các bạn không mua 2,3 tháng 1 ấy. Mình toàn mua vậy đỡ phải lo lắng. Có đáng bao nhiêu đâu đỡ phí cho bác XD :)

Ủa qlink là gì thế bao nhiêu tiền 1k code
1$/1000k ban chi loadem.load ngay ban log tam 5-7 acc vao thi no load tam 800-900cap/1h.còn >10 acc thì chưa bít

soft megatypers của mình bị don't send hoài , đang gõ cái nó pause nhấn làm việc lại thì bị don't send , co ai bị như mình không ?

soft megatypers của mình bị don't send hoài , đang gõ cái nó pause nhấn làm việc lại thì bị don't send , co ai bị như mình không ?
binh thg thui ban.Ma khuyen ban len tren web h nay di do bi vay hon

Sao các bạn không mua 2,3 tháng 1 ấy. Mình toàn mua vậy đỡ phải lo lắng. Có đáng bao nhiêu đâu đỡ phí cho bác XD :)
ủa tưởng chỉ mua được 1 lần 1 thánh chứ ---> nếu vậy mua luôn 3 tháng luôn :binhsua166:

:binhsua156: pác ấy chưa onl nữa lấy key đâu mà làm đây. tiêu 1 ngày rồi

Các bạn có vẻ hơi lo xa nhỉ, gia hạn key , các bạn chỉ cần làm như sau :
+ Chuyển 0.5$ cho pác xuanduc, chú ý ghi rõ là nick Yahoo là gì,thêm nick forum cũng okie
+Đăng nhập yahoo, send key cũ kèm thèm tin nhắn đã chuyển $ với nick yahoo là gì gì đó
Xong, tầm vài tiếng pác xuanduc onl là có key chứ mấy, cần gì gặp trực tiếp ! :)

Các bạn có vẻ hơi lo xa nhỉ, gia hạn key , các bạn chỉ cần làm như sau :
+ Chuyển 0.5$ cho pác xuanduc, chú ý ghi rõ là nick Yahoo là gì,thêm nick forum cũng okie
+Đăng nhập yahoo, send key cũ kèm thèm tin nhắn đã chuyển $ với nick yahoo là gì gì đó
Xong, tầm vài tiếng pác xuanduc onl là có key chứ mấy, cần gì gặp trực tiếp ! :)
:binhsua149: đã làm i bon như pác nói rồi mà sáng giờ chưa thấy
không để ý là nay hết key... sáng joi ko làm ji nên hơi chán
Để hỏi pác XD có bán 3 tháng ko mua luôn cho rồi:binhsua164:

em vừa ghost lại máy , bật soft lên hiện lỗi proxy như hôm bữa , đợi cả ngày ko thấy bác onl , ai có số phone bác đức cho em cái

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week