Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
em vừa ghost lại máy , bật soft lên hiện lỗi proxy như hôm bữa , đợi cả ngày ko thấy bác onl , ai có số phone bác đức cho em cái
mình cũng vậy nè! joi này pác ấy ko onl chắc phải đợi mai quá

Xin lỗi, hôm nay mệt quá, về nằm vật ra ngủ vùa mới dậy trả lời hêt tin offline. Lỗi proxy kia bạn nào bị thì thử down bản 2 khung về chạy xem có bị không,nêu ko thấy bị thì copy file captcha.exe.config ấy sang bản 1 khung la làm được nhé

Xin lỗi, hôm nay mệt quá, về nằm vật ra ngủ vùa mới dậy trả lời hêt tin offline. Lỗi proxy kia bạn nào bị thì thử down bản 2 khung về chạy xem có bị không,nêu ko thấy bị thì copy file captcha.exe.config ấy sang bản 1 khung la làm được nhé
oa oa.... 2 khung vẫn là cái lỗi proxy đó , xd đẹp trai onl teamview chỉnh cho tớ đi :((

---------- Post added at 01:48 AM ---------- Previous post was at 01:36 AM ----------

hyhy chỉnh proxy vào dc rùi , tks :x

Megatypers
Mình gõ error một cái là báo ngay lỗi này XD ơi. untitled.jpg

Xuân Đức ơi... XĐ làm soft QLink đi... hôm nay QLink nó chính thức cấm 2 soft xiao và asian rồi... mình nghĩ soft XĐ làm sẽ hot đó... nhanh nhanh XĐ ơi... :binhsua168:

Bác XD ơi, bác làm thêm cái earned cho soft caprchapro đi. Bi h pix tính tiền theo pri nên dựa vào số lượng pic thì khó xác định số tiền cho member quá....hic hic:binhsua160:

Mình gặp lỗi " Check internect connection or proxy", phải giải quyết sao nhỉ ? Hôm trước thì bt, tự dưng hôm nay lại bị. Bạn nào bik giúp với.

P/s: định tổng hợp các lỗi thường gặp khi sử dụng soft, nhưng thấy cái kho tàng đồ sộ 188 page của bác Đức thấy phê quá. Bạn nào có hảo ý, tổng hợp giúp mình, mình post bên mục những câu hỏi thường gặp của Pix đc ko ^^. Thanks trước

chừng nào có soft gõ kolo thế anh đức,mấy thèng em nó đang mong chờ từng ngày để bước vào captcha nè.:D

đang chờ soft kolo team từng ngày.......

Thì earn chỉ có chủ grooup mới thấy được thôi mà @@

---------- Post added at 10:28 PM ---------- Previous post was at 10:27 PM ----------

Lỗi proxy sửa lại file captcha.exe.config thành như sau:
Code:
<?xml version="1.0" encoding="utf-8"?>
<configuration>
    <appSettings>
        <clear />
        <add key="serial" value="" />
    </appSettings>
  <system.net>
  <defaultProxy enabled="false">
    <proxy/>
    <bypasslist/>
    <module/>
  </defaultProxy>
    <connectionManagement>
      <add address="*" maxconnection="6500" />
    </connectionManagement>
	<settings>
        <servicePointManager expect100Continue="false" />
    </settings>
  </system.net>
</configuration>

Mình xài soft mega để í bị lỗi này, k biết có ai bị giống mình

Mỗi khi bị tình trạng loading, sẽ bị đơ luôn acc, cap sẽ ko hiện nữa, buộc lòng nhấn pause, dẫn dến pause ban acc 7 - 8 phút

Mình xài soft mega để í bị lỗi này, k biết có ai bị giống mình

Mỗi khi bị tình trạng loading, sẽ bị đơ luôn acc, cap sẽ ko hiện nữa, buộc lòng nhấn pause, dẫn dến pause ban acc 7 - 8 phút
sặc bác này đánh tham thế , không nên thế ah , vì thằng mega khó ăn như thằng pix , tốc độ nhanh cũng nên chiến 4 acc thôi , bác bị thế này là do bị kick nhiều lần đó mà , nó hiện status nghĩa là bác đã bị bamer 8 Phút ah , tôi khuyên thật là mega có tiềm năng nhưng mà không nên ham hố thế , kick nhiều thì lại chờ thì cũng bằng thời gian chiến 4 acc ah . :binhsua155::binhsua155:

sặc bác này đánh tham thế , không nên thế ah , vì thằng mega khó ăn như thằng pix , tốc độ nhanh cũng nên chiến 4 acc thôi , bác bị thế này là do bị kick nhiều lần đó mà , nó hiện status nghĩa là bác đã bị bamer 8 Phút ah , tôi khuyên thật là mega có tiềm năng nhưng mà không nên ham hố thế , kick nhiều thì lại chờ thì cũng bằng thời gian chiến 4 acc ah . :binhsua155::binhsua155:

Hic mình chỉ mở chạy có acc àh, nhưng trong quá trình gõ, thì nó bị loading hoài, mình chờ hơn 5 phút mà vẫn còn loading, nên buộc lòng mở thêm acc để chạy

Hic mình chỉ mở chạy có acc àh, nhưng trong quá trình gõ, thì nó bị loading hoài, mình chờ hơn 5 phút mà vẫn còn loading, nên buộc lòng mở thêm acc để chạy
thế thì do mạng của bác rồi , chiến ban đêm nó load lâu lắm toàn giây thứ 10 thui , nản ... tốc độ tui cũng bình thường , chiến 4 acc thì thỉnh thoảng khoảng 5 phút thì có 1 acc mãi giây thứ 5 or 4 mới load được nên không đánh kịp , nản phải chiến 3 acc . vừa an toàn mà ít bị sai dù trước đó thì 3 acc 1 tiếng khoảng 1100 , kòn tối chịu khó 890 là may rồi nhưng mà nó đã tính cho 1,35 / 1000 ah :binhsua172::binhsua172:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week