Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
0.5 $ / tháng là ngon roài mà - chẳng nhẽ 1 tháng không kiếm nổi 1 $ nhờ soft bác ấy chắc - thôi chịu khó tí đi ^^

Bạn nào muốn phím tắt nhỉ, nếu có thì bố trí như thế nào cho phù hợp. Nếu load code kế tiếp giống qlink hay capchrist thì có cả 2 khung hay mặc định vẫn 1 khung, khi nào chọn mới thêm khung kế tiếp?

Các bạn cho ý kiến nhoé

Bạn nào muốn phím tắt nhỉ, nếu có thì bố trí như thế nào cho phù hợp. Nếu load code kế tiếp giống qlink hay capchrist thì có cả 2 khung hay mặc định vẫn 1 khung, khi nào chọn mới thêm khung kế tiếp?

Các bạn cho ý kiến nhoé

hình như cái phím tắt bạn ấy nói là jống như là đang capt thì nhấn Ctrl A là pause chẳng hạn. đọc lâu rồi ko biết có đúng ko hyhy

có bán nợ key ko bác

Các bạn cho ý kiến nhoé

mình nghĩ là tổ hợp phím CTRL + enter là phù hợp vì phím ctrl chả bao giờ dùng khi gõ captcha cả, ý các bạn thế nảo?

còn cái code kế tiếp, mình nghĩ mặc định bạn vẫn để 1 khung thế này, chỉ ai có nhu cầu mới bật chức năng code kế tiếp đó

Đóng góp ý kiến !
pause mình nghĩ nên để ctrl + Z đí :) !
còn code kế tiếp để như củ được rồi ! dùng thì mở lền :binhsua162:

mình nghĩ phím tắt nên đặt tổ hợp phím nào có thể gõ bằng 1 tay và liên quan đến từ: Dừng, Tạm Dừng, Pause...
==> nên chọn tổ hợp phím: ALT + D (Dừng) :D
khung next code thì 1 khung trên 1 khung dưới và có thể bật/tắt bằng checkbox

Đã send 1$... bác xem yahoo rồi send cho em cái key nhé... thanks bác! thanks cho em 1 cái với nha^^ :binhsua153:

Về code kế tiếp: bác XD cho 2 ô tròn: NxtImg beta 1: như cũ ; NxtImg beta 2: 2 cửa sổ 2 bên như Qlink test, đổi cửa sổ khi nhấn Enter, load code đúng cửa sổ đang làm giống hệt QLINK. Không làm 2 cửa sổ trên dưới như kapchist vì cần kích thước to code mới dễ nhìn và cần khung theo dõi ID ở dưới. ( Nếu bác tự tin rồi thì bỏ beta đi :)) )
Về phím tắt : Chỉ cần 3 phím tắt là đủ :

1. Chụp màn hình: đây là phím tắt quan trọng nhất, đề nghị Ctrl+P hoặc Ctrl+Shift+P (Print Screen)
2. Pause all/ Start all: đề nghị Ctrl+F hoặc Ctrl+Shift+F
3. Pause all và Log out soft: đề nghị Ctrl+L hoặc Ctrl+Shift+L

Add ID không cần phím tắt vì chắc chắn phải kích chuột

Ctrl hay Ctrl+Shift là phím tắt dễ nhấn, thuận tay nhất, muốn chắc ăn thì có thể dùng Ctrl+Shift nhưng không biết có mâu thuẫn với Unikey không, nếu vậy thì có thể tắt Unikey hay ai muốn để Unikey để chat thì dùng Ctrl+ . Việc này bác XĐ nên linh hoạt bằng 1 menu keystroke trên menu bên cạnh khung about. Nếu ai muốn đổi tổ hợp phím khác cho 3 phím tắt này cũng được.

Chúc bác có soft good :D

Vote cho Pause/Play = Ctrl + F nè.
Chuột mình nó thỉnh thoảng click 1 nó ra 2, bữa trước bị 1 phát mà code nó load lệch làm bị ban mất 2 acc 100k bó tay :binhsua155:

cái này là do bạn dùng soft cũ , update lại nhé , mà dùng soft free thì ... hình như pix đã update mấy hình mèo nên phải dùng soft mới từ >29/12 là ok

mình thì thích code để trên dưới giống kapchist, lý do, mắt sẽ tập trung về một nơi, không bị phân tán đau đầu. Bạn có thể để 2 khung giống trang vở. Một trang để các tùy chọn, hiển thị các id được add vào. Trang kế bên, dành trọn cho việc hiển thị code, nhu vậy không gian hiện code sẽ to hơn. tks

mình thì thích code để trên dưới giống kapchist, lý do, mắt sẽ tập trung về một nơi, không bị phân tán đau đầu. Bạn có thể để 2 khung giống trang vở. Một trang để các tùy chọn, hiển thị các id được add vào. Trang kế bên, dành trọn cho việc hiển thị code, nhu vậy không gian hiện code sẽ to hơn. tks

Ý mình cũng định làm thế này, nhưng như vậy thì việc load code kế tiếp sẽ là bắt buộc, ko optional

Theo em cửa sổ Next IMG nên để bên cạnh bên phải sửa số làm việc chính như hiện tại vì khi gõ mắt sẽ có xu hướng đi nhìn theo chiều mũi tên và khi chuẩn bị gõ hết code mắt sẽ theo chiều thuận đi tới bên vùng Next IMG. Như vậy em nghĩ mắt sẽ thuận hơn :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,596
Latest member
go88free

Most viewed of week

Most discussed of week