Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
thì soft của bác XD chứ còn gì,thằng Andree nó mua key xong bán lại với giá 1$ lấy lời, thằng này ko làm gì mà mún lấy lời ae lên án nó đi

ai bán cho anh em đâu mà lên án lấy lời anh em :binhsua72:... mình có giải thích ở comment trước rồi

Anh Xuân Đức ơi,sữa lỗi cái soft pix 23-3 đi anh,hix bữa giờ k làm được gì hết...Mong có soft mới của anh...Cám ơn nhiều...Ai có soft cũ của XD mà làm việc được gởi mình với nha.Thanks

Khi nào online nhớ đọc tin nhắn offline của mình gửi cho bạn nha, đang cần gấp quá :binhsua76:

Có ai bít tắt cái tiếng khi gõ ko nhỉ :binhsua08:
Vừa coi phim vừa nghe tưng tưng ghét quá :binhsua04:
Nếu là cái tưng tưng mỗi khi gõ Enter thì bạn vào :
Control Panel > Sounds, Speech and Audio Devices > Sounds and Audio Drivers > Sounds ở phần Sounds scheme chọn No Sounds

Bác nói sao ấy.... e down cái bản đấy là bản mới nhất cơ mà??? Cùng link với link bác đưa đấy :D còn lag thì ko liên quan gì đến vấn đề của e, e đang hỏi sao nó ko hiện cái bảng bắt ta điền key nhỉ??? e dùng đc vài ngày, đến ngày thứ 3 (có lẽ là thứ 3, e chẳng đếm :D) thì báo kết thúc test?? E chịu luôn!
bác cứ vào link đó mà tải về, các bản trong đó được cập nhật mới thường xuyên mà, link cũ nhưng soft mới! còn hiện tại soft mega là bản test nên chưa thu phí key, nó free nhưng bạn phải tải bản mới nếu có để được reset time test, không sẽ gặp trường hợp như bạn nói

bác đức cho mình hỏi ,lỗi này phải nhấn sau để con chữ lại từ bên trái qua phải , hic
16672912bec08f2644f2d0f183d9d80f_42722425.untitled.bmp
[/url]

bác đức cho mình hỏi ,lỗi này phải nhấn sau để con chữ lại từ bên trái qua phải , hic
16672912bec08f2644f2d0f183d9d80f_42722425.untitled.bmp
[/url]

bạn nháy chuột phải vào dòng "tai sao lai the nay" của bạn bỏ dấu tích ở dòng right to left reading order là ok

sao bây h cứ pause lại để out bớt nik ra
hoăcj log thêm id vào
là nó lại đứng soft vậy :((

Cho hỏi tui vào trang mediafire của bác Đức để download soft thì nó hiện ra 2 mục là pix 1 khung và pix 2 khung thì mình download soft ở trong mục nào vậy hả các bác? :m190:

Cho hỏi tui vào trang mediafire của bác Đức để download soft thì nó hiện ra 2 mục là pix 1 khung và pix 2 khung thì mình download soft ở trong mục nào vậy hả các bác? :m190:
Khung nào cũng được! Khung 2 thì có cải tiến hơn!

Cứ down cả 2 cái về mà dùng quen cái nào thì dùng cái đó, cùng soft XD nhưng giao diện và phương thức làm việc khác nhau đôi chút.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week