Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
lỗi này là lỗi gì vậy mấy thím :binhsua76:
3-26-2012 9-19-06 PM.jpg

mình mua key xong bán lại cho mem của mình lấy lời thôi chứ chẳng có gì hết. quan trọng mem của mình tàn lũ Pakistan với India hok có VN và việc mình mở blog chỉ để bán thịt lừa mem của mình thôi ... mình vẫn mua key của bác XD kiếm thêm ít thôi cũng chẳng dc nhiều, 1 tháng dc cỡ 15$ chứ được nhiều thì mình mua domain .com để mở rộng kinh doanh rồi :D

Thân
Ủng hộ Bác này :binhsua79:

mình mua key xong bán lại cho mem của mình lấy lời thôi chứ chẳng có gì hết. quan trọng mem của mình tàn lũ Pakistan với India hok có VN và việc mình mở blog chỉ để bán thịt lừa mem của mình thôi ... mình vẫn mua key của bác XD kiếm thêm ít thôi cũng chẳng dc nhiều, 1 tháng dc cỡ 15$ chứ được nhiều thì mình mua domain .com để mở rộng kinh doanh rồi :D

Thân
Bác này cho tui nick YH đi

Thân

ừa... mà SOFT XĐ dễ crack hok ta... chỉ sợ tụi đó nó crack thì khổ thôi... :binhsua04:

Thân

ủng hộ bác, đây là làm ăn mà. vote bác 1 cái nè :D.

sof mới time out liên tục vào web thì load bt` .hiện tiện out khi bị time out => ko làm việc được login vào time out ngay => out sof => ko làm được =]] .bản ngày 21 rất ngon bác coi lại dùm nhé !

huu soft tuần trước ngon hơn nhiều, bác XD test lại đi ,thích dùng soft trước cơ , không cứ tình hình oánh thế này nó cư rules hoài thì ===> nick sẽ bị ra đảo mất thôi
mong bác giúp đỡ anh em forum tí nhé :binhsua79:

Soft ban Xuân đã reset cho tuần mới mọi người chiến đi nào:binhsua90:

ừa... mà SOFT XĐ dễ crack hok ta... chỉ sợ tụi đó nó crack thì khổ thôi... :binhsua04:

nếu ai cũng xài free thì VN bao giờ mới phát triển bạn ơi(vì họ học nhiều năm chỉ để muốn kiếm tiền) :D bác XD để giá rất rẻ cho các mem VN mình rồi chỉ có 500 code 1 tháng , với lại học it nhiều năm chỉ để crack và phá nồi cơm của Người Việt với nhau thì không xứng đáng tí nào

Last edited by a moderator:
Bác Đức ơi cố gắng tìm ra lỗi để up soft bác ơi. Soft bị lỗi rồi bác ơi.

nếu ai cũng xài free thì VN bao giờ mới phát triển bạn ơi(vì họ học nhiều năm chỉ để muốn kiếm tiền) :D bác XD để giá rất rẻ cho các mem VN mình rồi chỉ có 500 code 1 tháng , với lại học it nhiều năm chỉ để crack và phá nồi cơm của Người Việt với nhau thì không xứng đáng tí nào

BÁC KHÔNG HIỂU Ý TUI RỒI.. ý tui là bác bán soft cho tụi Indian với Pakistan của bác đó... tụi đó là trùm crack còn hơn VN nữa... bác bán cho tụi nó tụi nó crack thì sao??? nên tui mới hỏi XD soft có dễ crack không... chứ để cho mấy mem Pakistan Và INdian dễ thương của bác xài xong nó crack cho toàn thể dân bên nó xài thì có mà cắm đầu xuống đất đi á... :binhsua07:

BÁC KHÔNG HIỂU Ý TUI RỒI.. ý tui là bác bán soft cho tụi Indian với Pakistan của bác đó... tụi đó là trùm crack còn hơn VN nữa... bác bán cho tụi nó tụi nó crack thì sao??? nên tui mới hỏi XD soft có dễ crack không... chứ để cho mấy mem Pakistan Và INdian dễ thương của bác xài xong nó crack cho toàn thể dân bên nó xài thì có mà cắm đầu xuống đất đi á... :binhsua07:

Người đâu mà chẳng như người ở đâu, bên đó kiểu gì mà chẳng dùng soft. Cùng lắm theo cách nói của hiepsi thì có soft xịn hơn tý thôi. (Nếu crack được mà cho toàn thể dân bên đó dùng @@)
Bác toàn lo lắng chuyện ở đâu ấy :))

XD k cấp soft qlink hã các bạn hi...........................:binhsua07::binhsua07::binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week