Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Chánh xác câu trả lời của bác rất thỏa đáng! Em mới reg thêm mấy IDs mới thì nó load cho ngáp luôn! Có điều đang gõ tầm được 40 phút thì time out đồng loạt! :m020:

anh em đây chỉ cần 15-20 phút timeout 1 lần là hạnh phúc lắm rồi. còn bác thì "được 40 phút" còn đòi hỏi gì nữa!!!!!!!!!!:binhsua72::binhsua76::binhsua08:

Chưa bao giờ, chán như ngày hôm nay, bác XD ko lên gì cả, làm sao tiến hành dự án mới đây, haiz, soft lồi rồi, chả có vô dc

Chia sẽ! Ai xài DCOm load êm, time out <15s là hết, còn mạng có dây ko gõ được chút nào luôn, đã test!

Chia sẽ! Ai xài DCOm load êm, time out <15s là hết, còn mạng có dây ko gõ được chút nào luôn, đã test!
hố mạng dây là do thỉnh thoảng bị đứt mạng tạm thời đó bạn ơi . thỉnh thoảng bị dính à chỉ dứt trong vòng 10 s thì lại nối đc nên nản
Khắc phục : thay lại dây mạng LAN nhé < t thay rùi kiểm tra , xong oánh ngon dã man >
Cài 2 phần mền tăng tốc nét trước khi oánh nhé hỗ trợ hơi ngon đó à
" advanced-systemcare 5 pro " để sử dụng cái internet booser và quyét lỗi regedit xong vất đấy à
" Kingsoft PC Doctor " chủ yếu dùng thằng này .. mỗi lần chuẩn bị oánh thì quyết lỗi " Quick Care " và dùng " sysbooster " xong 2 bước này thì bật firefox lên để nó load đc google ===> xong vất đấy vào mở soft lên chiến ===> đảm bảo oánh ngon lắm kể từ hôm kia bọn mega nó sửa sever à ^^
Chúc bạn thành công < đừng quên like nếu mà oánh mega 3 tiếng không bị time out nhé >
:binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72:

Ông bác có chém gió Ko thế:D....Nó Timeout các ID trên 3k thôi:D.....Ông bác cạp ID mới hay cũ mà Dcom load timeout 15s ghê thế:D

Megatypers soft giờ cùng key với pix nhé :)
thu phí rồi hả bác Xuân Đức , nhưng mà sao vẫn hiện hạn sử dụng kòn 3 ngày vậy . hay tuần sau thì chỉ việc điền key pix là dùng đc hả bác :binhsua31:

Bác XĐ ơi làm ơn online yahoo tí cho mình mua soft với :(
thực ra là bác ấy để ẩn , để tránh làm phiền . h bạn chỉ cần sent tiền và key thì post nội dung vào yahoo bác ấy , thì khi nào lên forum mà thấy nick bác đấy online và bạn online nick chat thì bác ấy thấy thế thì sent key cho đó ,... đừng làm phiền bác ấy à , nếu mà key hết hạn thì nên mua + sent key + tiền trước 1 ngày là ok à

Hic send tiền rồi mà không thấy đâu , thấy nick bác Đức trên forum vẫn còn online mà :(

Hic send tiền rồi mà không thấy đâu , thấy nick bác Đức trên forum vẫn còn online mà :(

cái này là do tắt trình duyệt mà ko signout bạn ạ, mình cũng thường làm vậy cho nhanh, nếu thời gian ko quá lâu thì khỏi log vào.
Bạn cứ chờ bác ấy on yh sẽ send key.

bác XD onl send key cho em cái, bắt đầu tuần mới rồi mà chưa có soft để gõ đây, ko gõ đc chắc tuần này ăn không khí quá >"<, bác check dùm em cái, đã send tiền rồi, nick em là pe_oi_iloveu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week