[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Bác nào hảo tâm sent hộ em 0.6 LR em mua cái key capt cái . budu die rùi. Tuần vừa rùi bị hacker hack hết tiền bên mega.
Em có 1 acc HMA còn 15 ngày sử dụng ( có thể cho dùng chung ). Ai tin tưởng cho em mượn thứ 7 em trả :((
LR : U6236229

Máy thằng em mình nó bị che mất số thứ 2 ở ô đếm thời gian thì chỉnh thế nào vậy bạn.
View attachment 24147

Vào control panel, gõ big rồi click make tẽt and other items lager or smaller, rồi chọn 100%

Tình hình là bác XD kiểm tra lại cái soft Pix gấp, lỗi kết nối IP chính liên tục. Đang làm việc mà Pause lại nghỉ giải lao hay log thêm acc khi start lại thì ID của IP chính lỗi kết nối hết, có khi mới log vào cũng ko dc trong khi ID proxy thì làm việc bình thường. Lỗi này không phải do đường truyền mạng của mình vì xài soft Bubu không bị tình trạng này.

Bạn pause bao lâu nhỉ, đê rminfh check

- - - Updated - - -

Máy thằng em mình nó bị che mất số thứ 2 ở ô đếm thời gian thì chỉnh thế nào vậy bạn.
View attachment 24147

Truy cập vào trang web bị từ chối

Bạn không có quyền truy cập vào trang web tạihttp://199.91.153.99/k5iy7ww968rg/zt5h7du59ovz64y/Captchapro_Pixprofit.zip. Bạn cần đăng nhập.
Lỗi HTTP 403 (Forbidden): Máy chủ từ chối hoàn thành yêu cầu
Bác XĐ xem hộ em sao nhấn vào link tải soft pix nó lại báo tnày với, các link soft khác download bt

Page 1 có 2 link mà
........

mới tập xài soft xuanduc
bạn nào chơi lâu có kinh nghiệm giúp mình với
làm thế nào để dừng hết acc khi đang đánh , chả lẽ cứ đánh dấu tick mãi
với cả làm thế nào để soft pause mà không tính thời gian
cảm ơn các bạn

View attachment 24147

mới tập xài soft xuanduc
bạn nào chơi lâu có kinh nghiệm giúp mình với
làm thế nào để dừng hết acc khi đang đánh , chả lẽ cứ đánh dấu tick mãi
với cả làm thế nào để soft pause mà không tính thời gian
cảm ơn các bạn

Cái nút play sau khi bấm thì nó sẽ thành nút pause all, hot key là ctrl+I

Cái nút play sau khi bấm thì nó sẽ thành nút pause all, hot key là ctrl+I

a xuân đức ơi, bán e key bằng card dt được không a, code của e là
A60A-DA4B-C671-118D-2A6A-688A-2B20-ED38-1486-92DE-12F9-53B1-6151-4D34-838E-D295-A9B1-2260-3D01-94E7-908E-C89F-7B80-736A-6914-F67F-762E-BD44

nếu được thì e gởi card qua cho a trước, chứ giờ e không co tiền trên mạng, xem như a giúp e với, giờ không có soft để gõ

Mình cũng bị tương tự là toàn bị block 5ID của IP chính, mặc dù vừa vào bắt đầu kick start (ko phải 1 lần mà nhiều lần cũng bị thế rồi). Toàn phải dùng từng proxy một mà proxy thì đâu có dễ kiếm con ngon :(

soft này có bán panel như asia k nhỉ
mình mới mở 1 group cho bạn bè gõ cùng mà mua từng key một thì khoai quá.

a xuân đức ơi, bán e key bằng card dt được không a, code của e là
A60A-DA4B-C671-118D-2A6A-688A-2B20-ED38-1486-92DE-12F9-53B1-6151-4D34-838E-D295-A9B1-2260-3D01-94E7-908E-C89F-7B80-736A-6914-F67F-762E-BD44

nếu được thì e gởi card qua cho a trước, chứ giờ e không co tiền trên mạng, xem như a giúp e với, giờ không có soft để gõ

PM yahoo mình ấy
.......

Theo như hình thì một loạt lỗi kết nối mà
Không phải vậy bác ạ !
ở đây lỗi thế này :
- CÓ id thì bị tự động pause ( tự động nó pause khi lỗi xãy ra chứ ko phải mình pause )
- có id thì bị coonnect
- có id thì bị receyve..
- 2 khung thì tình trạng như sau :
+ 1 trong 2 khung sẽ hiện ra code tam giác !
+ khung còn lại hiện code bình thường
=> nếu gõ tiếp thì cái khung code bình thường vẫn ra code bình thường , còn khung tam giác vẫn là khung tam giác !
VD /: khung 1 là code tam giác , khung 2 code bình thường!
mình gõ : -khung 1 nhấn est => gõ tiếp code khung 2 bình thường => khung 1 lại ra tiếp tam giác => khung 2 lại gõ bình thường => khung 1 lại code tam giác => cứ như vậy !
Tổng kết theo ý mình : ko phải do proxy , hoặc mạng vì 2 đêm mình bị lỗi soft XD mình gõ bằng bubu 5 tiếng mỗi đêm và ko bị tình trạng như vậy !

cho em hỏi sao mỗi lần thoát soft ra rồi vào làm lại thì phải add account lại từ đầu vậy. Em làm captchatypers 30 id mà add từ đầu mệt quá... hix

cho em hỏi sao mỗi lần thoát soft ra rồi vào làm lại thì phải add account lại từ đầu vậy. Em làm captchatypers 30 id mà add từ đầu mệt quá... hix
Nếu ko bấm tay thì bấm vào cái mũi tên chọn từng id rồi login
Mỗi lần bấm vào 1 id thì nó sẽ tự động điền luôn cả id + pass chỉ cần bấm login thôi

lỗi hình động là sao nhỉ, bạn vào thử ie xem enable picture lên chưa
Anh hướng dẫn fix giúp em, code động hoặc hình thì nó chỉ hiện cái dấu nhỏ xíu chứ ko có hiện code để gõ. Lúc đầu em tưởng là do pix, xem lại mới bít là tại máy nó ko có hiện đc code hình >"< (flash, web đều bình thường ). Bị như vậy nè anh

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week