[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Mọi ng cho hỏi là soft XD sao mỗi lần out ra vào lại nó ko lưu nick luôn ở trong khung mà lại phải tick vào ô thêm acc nhỉ

Vừa test, vẫn được
........
ukm được rồi bác ạ nhưng nó không vào link ref nè bác ơi hay chỉ đăng kí acc nhưng khônng có invi hả bác :binhsua144:

Mong bác Xuân Đức cho hiển thị thêm cột thông tin proxy bên cạnh cột pri nữa. Proxy hay chết, lúc 1 id chết rồi lại phải ngồi mò để cứu mấy id còn lại, không thay proxy kịp nữa... :binhsua155:

Các bạn cho mình hỏi chức năng change proxy trong tool với, mình change rồi proxy sao khi tick vào acc vẫn bị lỗi kết nối vây

Các bạn cho mình hỏi chức năng change proxy trong tool với, mình change rồi proxy sao khi tick vào acc vẫn bị lỗi kết nối vây
acc nào die proxy thì log out lun cho rồi, mắc công dính code trống thằng pix nó ban nữa

phải chăng soft pix có vấn đề add ID mới vô ko tick vô autotest mà đã đánh hơn 60code mà chưa wa bước test lúc trước có 30 thôi mà .

ukm được rồi bác ạ nhưng nó không vào link ref nè bác ơi hay chỉ đăng kí acc nhưng khônng có invi hả bác :binhsua144:
ref dc roi cam on bac :binhsua144:

cho hỏi là soft pix add ID vào làm dùng proxy thì sao nó hay bị blocked vậy, dù vào ID chủ kiểm tra ID đó thì nó không bị gì cả

cho mình hỏi là sao mình đánh Fix mà soft cứ lặp đi lặp lại hình là sao vậy mấy bạn?

Mà chữ nhỏ xíu sao thấy đường mà đánh mình dùng soft đánh kolo thấy rất tốt mà sao Fix lại gặp vấn đề nhi?

cho mình hỏi là sao mình đánh Fix mà soft cứ lặp đi lặp lại hình là sao vậy mấy bạn?

Mà chữ nhỏ xíu sao thấy đường mà đánh mình dùng soft đánh kolo thấy rất tốt mà sao Fix lại gặp vấn đề nhi?
Fix là dự án nào nhỉ ?

Liệu có phải là 30 code test đầu không

a ơi cho e hỏi chỉnh làm sao mà nó 2 khung cái hình mình mún đánh nó luôn luôn ở trên á a, nó cứ chuyển lên chuyển xuống khó đánh quá :(

a ơi cho e hỏi chỉnh làm sao mà nó 2 khung cái hình mình mún đánh nó luôn luôn ở trên á a, nó cứ chuyển lên chuyển xuống khó đánh quá :(

Đồng ý kiến với bác này. Nhìn lên nhìn xuống hoa cả mắt bác XĐ ơi :(. Bỏ check Nextlmg như bác nói thì nó không hiện Code Queue. Nhiều lúc không biết là Code Queue nó đã Load về chưa nữa...

Announcements

Forum statistics

Threads
422,681
174,964
Latest member
duc2005az

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back