[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Chức năng đảo khung lên xuống thực sự hay vì nếu gõ mà mắt cứ cố định ở khung trên thì khá mỏi mắt, em thì em ủng hộ chức năng 2 khung + nextImage
mình thì mình vừa xem film vừa capt, nên đôi khi hay bấm nhầm, tốt nhất là thêm cái chức năng khung cố định tùy ai thích chế độ nào thì sử dụng thôi :)

mình thì mình vừa xem film vừa capt, nên đôi khi hay bấm nhầm, tốt nhất là thêm cái chức năng khung cố định tùy ai thích chế độ nào thì sử dụng thôi :)
tớ hiểu ý cậu, trước cũng dùng bubu rồi nên biết chức năng này, nhưng hiện giờ soft XD chưa có chức năng này bạn ợ, kè kè

Ko có ý kiến gì nhiều:
1/ Nextimg thế là được rồi !!! Bấm nhầm thì phải chịu, đề nghị chú ý mũi tên !!!
2/ Lâu lâu ấn esc 2 3 phát để tránh timeout xong thì cái đồng hồ 30s nó đứng im ??? ko hiển thị thời gian của captcha tiếp theo, phải khoảng 5s sau mới lại chạy tiếp.
3/ Lúc ấn phím dừng thì đồng hồ 30s của từng captcha cũng đứng im là sao ???
4/ Cách thoát các ID nhanh ??? Định bôi đen rồi logout thì nó tự động chạy lại (kay) chẳng lẽ suốt đời bấm logout từng thằng một hay sao ??? Ấn vào biểu tượng shutdown thì nó trực tiếp bay khỏi soft luôn ...

nếu đã khung cố định thì nó mất hẳn cái nhanh của 2 khung đó bạn, đánh mắt lên xuống và gõ sẽ dễ hơn đánh mắt xuống ngó cạp rồi gõ khung trên, bác ấy có ý cả
xem fim và cạp đc thì do mấy bạn ko mún tập trung làm, thì cỡ nào cũng nhầm thôi, làm ra làm, chơi ra chơi, lại còn cái kiểu làm xen chơi, xin nói thật là kiểu đó chỉ khuyến khích cho trẻ con và ko hề có kiểu chơi mà học, học mà chơi, đó là mị dân, chỉ có chơi lồng ghép chuyện học và ngược lại
bạn dưới nữa nói tránh time out phang 2 3 phát thì soft xd tự động nhập ko thấy rồi gửi nếu giây đã về 1, nên 1 phát đc rồi, còn nếu timeout nhiều quá thì soft tự dừng, cho mình phang cho hết code
đã dừng thì quan tâm đồng hồ dừng làm rì nữa? lúc đó chỉ là gõ cho xong code để tạm nghỉ, hoặc nghỉ luôn, đều là nghỉ, thì gõ xong thì .... nghỉ, thì có nhất định phải đồng hồ chạy?
đã log vô thì cố tình mún nó chạy, h ko mún nó chạy thì out 1 dàn hoặc từng con, 2 cách, 1 tắt soft, hai xóa từng con, ko lẽ xóa từng con cực dữ dị?
soft chưa đc nửa mb là tối giản thành phần để chạy cho mượt, nên mí bạn đừng đòi hỏi nhiều quá

soft công nhận good thật, nhưng phiền cậu add thêm chức năng không chuyển khung nhé

vẫn 2 khung, 2 code bình thường, nhưng khung trên đứng yên, code từ dưới đưa lên :) không phải nút nextlmg nhé

vừa xem film vừa capt, y như rằng lát lại bấm nhầm, có cái muỗi tên quên nhìn là lại bấm nhầm :(

Í của ông daylight là thế này này :
_ Thực ra bác í muốn hỏi code ở khung chờ đưa lên khung gõ ! Khi gõ chỉ nhìn 1 khung trên cho dễ í mà ! Khỏi sợ bị nhầm lẫn , mình cũng hay bị như thế ! nên chỉnh cho code gõ nằm ở khung trên .Code từ dưới đưa lên cho đơn giản !

tớ hiểu ý cậu, trước cũng dùng bubu rồi nên biết chức năng này, nhưng hiện giờ soft XD chưa có chức năng này bạn ợ, kè kè

Bạn hiểu í của bác daylight thực sự ! Nhưng chưa nắm rõ soft XD rồi !! thực sự soft XD đã có add chức năng cố định khung rồi nhá ( 2 khung trên và dưới , chỉnh cố định trên lẫn dưới đc tuốt , còn hơn cả bubu lum !! )

_Nói lum cho mí bác cách dùng chức năng này lum : thử bỏ tick Fixed Image đi là hiểu ngay liền !!
_Nó sẽ hiện ra thêm 2 cái tick nữa cho các bác lựa chọn , rất đơn giản !

Ko có ý kiến gì nhiều:
1/ Nextimg thế là được rồi !!! Bấm nhầm thì phải chịu, đề nghị chú ý mũi tên !!!
2/ Lâu lâu ấn esc 2 3 phát để tránh timeout xong thì cái đồng hồ 30s nó đứng im ??? ko hiển thị thời gian của captcha tiếp theo, phải khoảng 5s sau mới lại chạy tiếp.
3/ Lúc ấn phím dừng thì đồng hồ 30s của từng captcha cũng đứng im là sao ???
4/ Cách thoát các ID nhanh ??? Định bôi đen rồi logout thì nó tự động chạy lại (kay) chẳng lẽ suốt đời bấm logout từng thằng một hay sao ??? Ấn vào biểu tượng shutdown thì nó trực tiếp bay khỏi soft luôn ...
1/ Mình hướng dẫn rồi , có cách bạn nhé !
2/Kệ nó đi bạn !! tui thấy chả nhằm nhò gì !! trên 1000 code /h là đc khỏi để í ! Muốn đồng hồ nó dừng thì có cách nốt lum :
+ Bấm nút Start/Pause.
+Kế bên speed là time ,bấm vào time là thấy ngay !! thời gian tùy chỉnh sao thì tùy bác !!!

3/ Mình ko bị lỗi này !
4/ Chịu thui bạn , đối vs mình là nó dont spend ngay:D-Biểu tượng shutdown cố né nó ra về sau mình nghĩ bác xuanduc sẽ cải tiến ( hi vọng vậy )

_ Thực ra bác í muốn hỏi code ở khung chờ đưa lên khung gõ ! Khi gõ chỉ nhìn 1 khung trên cho dễ í mà ! Khỏi sợ bị nhầm lẫn , mình cũng hay bị như thế ! nên chỉnh cho code gõ nằm ở khung trên .Code từ dưới đưa lên cho đơn giản !

Bạn hiểu í của bác daylight thực sự ! Nhưng chưa nắm rõ soft XD rồi !! thực sự soft XD đã có add chức năng cố định khung rồi nhá ( 2 khung trên và dưới , chỉnh cố định trên lẫn dưới đc tuốt , còn hơn cả bubu lum !! )

_Nói lum cho mí bác cách dùng chức năng này lum : thử bỏ tick Fixed Image đi là hiểu ngay liền !!
View attachment 24364
ok thanks cậu :)

View attachment 24364
Hì em mới dùng XD 1 tuần đúng là chưa hiểu rõ lắm, cảm ơn bác nhiều!

bác Đức có on thì actice giùm em cái code : A60A-DA4B-C671-118D-2A6A-688A-2B20-ED38-1486-92DE-12F9-53B1-5A36-BB7D-64D3-543E-C782-A8EA-98AA-E814-5FC7-4A7A-F5D4-CB46-A34B-C831-40B4-0C94
email : [email protected]

có cách nào khắc phục tình trạng out soft không các cậu ?
log cả đống ID vào mất tầm 20', vào bấm được vài code thì soft tự động out ra, làm giờ ngồi đợi hết 15' sau mới log ID vào được :(

có cách nào khắc phục tình trạng out soft không các cậu ?
log cả đống ID vào mất tầm 20', vào bấm được vài code thì soft tự động out ra, làm giờ ngồi đợi hết 15' sau mới log ID vào được :(

15' là còn may, tui 40' đây này !!! may mà ít bị out soft !!!

XD thêm chức năng mua AUTTO KEY = WMZ được không.. WMZ hiện nay phải đợi XD duyệt nữa lâu qua'... mất TIME XD check WMZ cũng như TIME anh em đợi nữa...

bây giờ nếu mà soft XD tách 2 nút PAUSE và PLAY riêng biệt thì anh em sẽ mừng lắm hi vọng là các bạn hiễu ý mình nói ỡ đây là j.
PAUSE ỡ đây là j là phân biệt ID chưa working và ID working đễ đối phó với waiting thất thường của pix , vì hiện tượng ấy thĩnh thoãng rất ít xảy ra nên ko ai dại j` là logout ra bớt rồi vô lại , tui thường làm như sau .
1. khi bị timeout thì tui pause all lại sao đó click từng ID một đến khi cảm thấy vừa tay khi đó nút điều khiễn sẽ như thế này bây giờ lỡ timeout thì làm cách nào đây ấn vào nút play cho nó timeout từa lưa nửa ah` cái này gọi là '' tiến thoái lưỡng nan'' mong bạn Đức có cách fix . :)

các bác cho e hỏi lỗi này là sao vậy nhỉ :"CaptchaPro has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the incovenience" Thanks you !!!

bây giờ nếu mà soft XD tách 2 nút PAUSE và PLAY riêng biệt thì anh em sẽ mừng lắm hi vọng là các bạn hiễu ý mình nói ỡ đây là j.
PAUSE ỡ đây là j là phân biệt ID chưa working và ID working đễ đối phó với waiting thất thường của pix , vì hiện tượng ấy thĩnh thoãng rất ít xảy ra nên ko ai dại j` là logout ra bớt rồi vô lại , tui thường làm như sau .
1. khi bị timeout thì tui pause all lại sao đó click từng ID một đến khi cảm thấy vừa tay khi đó nút điều khiễn sẽ như thế này bây giờ lỡ timeout thì làm cách nào đây ấn vào nút play cho nó timeout từa lưa nửa ah` cái này gọi là '' tiến thoái lưỡng nan'' mong bạn Đức có cách fix . :)
Ctrl + I 2 lần thật nhanh, mình làm thế :3

mình gõ captchatyper, có cách nào khi bị time out là soft tự động pause id đó không nhỉ, tại vì captchatyper nhanh chậm thất thường dữ lắm, đang chậm mình log nhiều id để gõ 10 phút sao tự nhiên ra code quá nhiều, ko thể gõ kịp. tiện đây cho mình hỏi thêm, soft có phím tắt ko vậy?

mình gõ captchatyper, có cách nào khi bị time out là soft tự động pause id đó không nhỉ, tại vì captchatyper nhanh chậm thất thường dữ lắm, đang chậm mình log nhiều id để gõ 10 phút sao tự nhiên ra code quá nhiều, ko thể gõ kịp. tiện đây cho mình hỏi thêm, soft có phím tắt ko vậy?
hình như là Ctrl +I đó bác. pause với play đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week