[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

bác chủ theard xem giúp em cái soft sao em cứ gõ được vài phút là bị lỗi bắt out ra ngoài,có khi vừa tích vào mấy id xong lỗi luôn,em dùng win xp sp3
à quên,đây là link em down soft pix để làm : http://www.mediafire.com/download/8ngko2wsj937ejm/Captchapro_Pixprofit.zip
may em cai netframework du het roi

@xuanduc987 bác xem giúp em thế này là bị sao,cách khắc phục sao để em còn gõ captcha :(

Sao cái soft mới có ngày vui thì gõ 8 tiếng ngon ơ , có ngày bùn thì mới gõ chưa tới 1h30 thì bị lỗi don't send vậy bác Đức ? >"< . Nó báo lỗi 1 lần xuất hiện tới 2 bảng lum , kéo ra nhưng mà nó vẫn không cho gõ tiếp được nữa , đành phải tắt soft đợi 30' sau log lại . Tắt 1 bảng ,chừa 1 bảng cho bác xem nè :
New Bitmap Image.jpg
2 bảng báo lỗi không giống nhau đâu , do hấp tấp nên tắt mất 1 cái , bị dis nhìu lần nhưng lần nào cũng hấp tấp ko chụp lại kịp :mad: .Soft xuanduc bản cũ khi bị dont send mình kéo ra gõ típ vẫn ngon , nhưng bản này thì khác ...:(

Sao cái soft mới có ngày vui thì gõ 8 tiếng ngon ơ , có ngày bùn thì mới gõ chưa tới 1h30 thì bị lỗi don't send vậy bác Đức ? >"< . Nó báo lỗi 1 lần xuất hiện tới 2 bảng lum , kéo ra nhưng mà nó vẫn không cho gõ tiếp được nữa , đành phải tắt soft đợi 30' sau log lại . Tắt 1 bảng ,chừa 1 bảng cho bác xem nè :
View attachment 28613
2 bảng báo lỗi không giống nhau đâu , do hấp tấp nên tắt mất 1 cái , bị dis nhìu lần nhưng lần nào cũng hấp tấp ko chụp lại kịp :mad: .Soft xuanduc bản cũ khi bị dont send mình kéo ra gõ típ vẫn ngon , nhưng bản này thì khác ...:(

Xong có báo send mình file log không thế nhỉ.

Xong có báo send mình file log không thế nhỉ.

Full hình em nó : đang gõ ngon ơ , kéo bản báo lỗi ra nhưng nó bôi trắng mờ mờ , không cho gõ tiếp >"<!
New Bitmap Image.jpg

_ Lúc đầu mới mở lên quả đúng là có báo lỗi : " Please send file log.txt to [email protected] and then delete it "
_Lúc trước mình hay di dời , copy, đè , ép , tá lả ,... cái file log hoài , rồi sau đó khi vừa mở soft lên là báo lỗi " log.txt " ,bấm OK vẫn cho gõ bình thường nha ,ko sao hết :p

Last edited:
Mình mới dùng soft của bạn lần đầu nên cho mình hỏi. Mình đang đánh mega ban ngày, bên đấy có gói boostpack tăng tốc độ load. Như bên soft Asian nó tự động đăng ký còn bên XD soft thì ko có chức năng này hoặc mình mới dùng nên cũng ko rõ là có ko. Nếu có bạn có thể hướng dẫn mình cách xài đc ko?
Kiến nghị luôn với bạn nên làm 1 cái FAQ cho nhiều câu hỏi lặp sẽ tốt cho nb như mình
Thanks

đã gửi file log cho bác. sáng sớm làm ngon. giờ báo lỗi hiện bảng hướng dẫn gửi file cho bác rồi

tool mới bị lỗi là proxy xài rồi nhưng nó vẫn xài nữa ( mặc dù đã chỉnh 1proxy 1 id rùi )

tool mới bị lỗi là proxy xài rồi nhưng nó vẫn xài nữa ( mặc dù đã chỉnh 1proxy 1 id rùi )
sao mình ko bị nhỉ :oops:
Bác đức ơi. thấy tool có vấn đề này. id đang gõ bị connection Erro vì lý do gì chịu. Nhưng mà sau đó bấm pause lại là bắt nhập captcha để đăng nhập luôn ?? thế là sao nhỉ. thỉnh thoảng lại bị 1 acc như vậy. đương nhiên là đang gõ mà như thế thị treo acc đó 30p luôn rôi o_O

Mình có ý tưởng thế này các bác xem có được không. sau khi ấn play thì các bác sẽ phải gõ captcha để đăng nhập đầu tiên. phần mềm sẽ chờ cho ta gõ xong captcha đăng nhập của tài khoản cuối cùng đang hoạt động rồi mới bắt đầu load hình, như vậy sẽ giống như phần mềm cũ, mình ko phải gõ cả captcha đăng nhập lẫn captcha chính lẫn vào nhau nữa
như bây giờ có sao đâu bạn.
vẫn làm tốt. thấy như này tốt hơn...
nhập trước nhập sau vẫn phải nhập. trả hiểu bạn muốn đổi vậy làm gì.

sao mình ko bị nhỉ :oops:
Bác đức ơi. thấy tool có vấn đề này. id đang gõ bị connection Erro vì lý do gì chịu. Nhưng mà sau đó bấm pause lại là bắt nhập captcha để đăng nhập luôn ?? thế là sao nhỉ. thỉnh thoảng lại bị 1 acc như vậy. đương nhiên là đang gõ mà như thế thị treo acc đó 30p luôn rôi o_O

mình cũng bị giống bạn này connect error liên tục , nhưng qua soft cũ thì không bị

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week