[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

mình cũng bị giống bạn này connect error liên tục , nhưng qua soft cũ thì không bị
oh, mình cũng bị z đó! soft mới chỉ có lỗi này thôi, còn lại ok hết;). nếu khắc phục được lỗi này, Anh em có đồng ý tăng giá key gấp đôi ko z???:p:p:p:p
tui thì ok:D:D:D:D

hnay không vào được soft mới luôn , click vào nó cứ báo gởi file log , Ok xong click cũng chả vào được
chắc bạn làm cái gì đấy. tải lại về coppy file setting vào. rồi add id proxy nhu bt là vào đc. có khi sửa file proxy hay id bị lỗi đó/ mình cũng bị vậy

xóa file log đi. vào lại bình thường chứ gì.
Bậy à ! cái file log đó là file chép lại lỗi , khi bị lỗi gì đó , nó ghi nhớ lại, gửi cho bác Đức xem coi nó bị lỗi gì để sửa lại . Xóa nó đi vẫn thế thôi à o_O
_Soft chưa hoàn thiện mà mí bác cứ làm như thật @@ .Đang trong giai đoạn thử nghiệm cơ mà ! chưa xong đâu !

Dường như có cái gì đó chặn lại hay sao mà cái soft cứ bị lỗi connect failed hoài , pause lại cũng báo như thế , càng gõ càng lên pri ( từ pri 4 gõ xuống thành pri 6,7 như đồ chơi , mình rất cố gắng nhưng vẫn thế !! gõ 1 code không quá 10s lum , kiểm tra lại chuẩn xác 98% ) , mình chuyển sang soft cũ gõ lại 5 cái acc pri 6 chỉ vs 2h30' thành lại pri 4 liền ngay tức khắc !!?:eek: - Rõ ràng soft có vấn đề !!! Có cái gì đó đã làm soft bị chặn băng thông lại , gởi hình khá chậm , proxy dễ die !!

Ps: Dạo nì không thấy bác Đức đâu nhỉ ?

Bậy à ! cái file log đó là file chép lại lỗi , khi bị lỗi gì đó , nó ghi nhớ lại, gửi cho bác Đức xem coi nó bị lỗi gì để sửa lại . Xóa nó đi vẫn thế thôi à o_O
_Soft chưa hoàn thiện mà mí bác cứ làm như thật @@ .Đang trong giai đoạn thử nghiệm cơ mà ! chưa xong đâu !

Dường như có cái gì đó chặn lại hay sao mà cái soft cứ bị lỗi connect failed hoài , pause lại cũng báo như thế , càng gõ càng lên pri ( từ pri 4 gõ xuống thành pri 6,7 như đồ chơi , mình rất cố gắng nhưng vẫn thế !! gõ 1 code không quá 10s lum , kiểm tra lại chuẩn xác 98% ) , mình chuyển sang soft cũ gõ lại 5 cái acc pri 6 chỉ vs 2h30' thành lại pri 4 liền ngay tức khắc !!?:eek: - Rõ ràng soft có vấn đề !!! Có cái gì đó đã làm soft bị chặn băng thông lại , gởi hình khá chậm , proxy dễ die !!

Ps: Dạo nì không thấy bác Đức đâu nhỉ ?
thì gửi đi rồi xóa chứ để lại làm gì. hộp thoại bảo là gửi cho bác ấy rồi xóa đi mà.

Sao mỗi lần update thì soft trước đó lại ko xài dc phải bắt update qua soft mới lun nhỉ
tạm thời bác đức để soft cũ xài tạm đã
khi nào update soft mới mà ko lỗi thì xóa soft cũ sau

Sao mỗi lần update thì soft trước đó lại ko xài dc phải bắt update qua soft mới lun nhỉ
tạm thời bác đức để soft cũ xài tạm đã khi nào update soft mới mà ko lỗi thì xóa soft cũ sau

Tuỳ loại update bạn ạ, nếu update chỉ thêm chức năng thì mình để không cần update cũng được; còn update quan trọng, fix lỗi thì mới buộc update :).

upda mới có gì ko bác :D

Nếu không có thông báo gì trên này thì là fix lỗi thôi :).
cái vụ mà pause báo connect erro vẫn còn :D mà nút pause + play ở máy mình lỗi phông ra 2 cái ô vuông :p play thì ra 1 ô vuông còn pause có 2 ô vuông lận :oops:

@@ cái này thì chắc thiếu font sao đó @@.
nhưng mà hồi trước đâu có bị đâu :oops: tải bản mới nó mới vậy đó :p

Bác chủ theard xem cái soft mega nó làm sao vậy,vừa tích vào id cái kick hết,chưa gõ tí gì,gõ trên web bình thường

Mình mua key tự động nhưng ra key kiểu này, trắng tinh ko có gì ?

Code: A60A-DA4B-C671-118D-0B21-6054-2DEB-1DAB-61BA-3751-A0C0-5FF5-93EB-3F27-EF48-4382-128F-85ED-9383-B33E-A54B-2DC1-4978-F551

Online đưa giúp key vs nhé, thanks !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week