[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Xin lỗi cho e ngoài lề 1 tý
Cho e hỏi bình thường là ssh có thể sống đc bao lâu? ( ssh châu á : china, ukarina, VN......dân tình đổ xô wa ssh chắc trùng còn hơn proxy ). Và nếu mún mua ssh loại tốt ( ko phải private chỉ là sống dai và ít trùng ) thì có thể mua ở chổ nào ạh? Đó h chỉ dùng proxy, nên bây h mò ssh ko bít chỗ mua :(.
------------------------------
Hiện tại thì nếu ai sợ nâng lên win7 nặng nề thì kiếm bản ghost win: Autumn Final của KhatMau mà dùng nhé, bản này là bản win7 nhẹ nhất ( 1 dạng Lite ). Win8 thì chưa kím ra :D

Chân thành cám ơn !

cho em hỏi là add ssh vào soft thì như nào ạ? ví dụ

Line 2319: 223.164.56.179 | support | support | Indonesia (ID) | null | null | null | FRESH: YES
thì copy đoạn nào vào soft? và dùng win XP có dùng đc ssh ko ạ?

ssh vẫn còn bị dont sent bác đức ơi , tui thấy làm bằng ssh chắc ko lâu sẽ bị trùng wa' .
chỉ là góp phần chia người dùng qua 1 con đường mới thôi.Chứ dân capt bu vào proxy thì ko thấy toàn là login later à.Ngoài ra site bán proxy thấy doanh thu giảm dần thì nó củng sẽ giảm gói giá proxy nữa.Nói chung thêm đường mới dễ thở hơn

sáng cúp điện bùn bùn vô test 2 cái soft 2captcha và captcha24 :D, anh fix vài thứ ạh
- 2captcha : load nhanh đc hơn 1 tý nhưng submmit vẫn khá lâu ạh
- cần thêm phần save lại email/pass ạh =.="
- captcha24 : log tầm 5-8 id thì đc nhưng hơn 10id thì toàn timeout, submmit khá lâu rồi văng ra lun ( cái này e ko bít do sever hay do soft )
-------------------------
cho em hỏi tý
Line 2319: 223.164.56.179 | support | support | Indonesia (ID) | null | null | null | FRESH: YES
cái dạng này là sock hay shh ạh? và mún dùng cho soft pixtest ssh-sock5 thì phải mở = putty rồi mới login vào soft hay là copy cái 223.164.56.179 | support | support vào soft rồi làm lun ạh? em vào cái này = putty hiện ra cái bảng đen thui mà login = cái use/pass trên lại ko vào đc sever trên putty.

sáng cúp điện bùn bùn vô test 2 cái soft 2captcha và captcha24 :D, anh fix vài thứ ạh
- 2captcha : load nhanh đc hơn 1 tý nhưng submmit vẫn khá lâu ạh
- cần thêm phần save lại email/pass ạh =.="
- captcha24 : log tầm 5-8 id thì đc nhưng hơn 10id thì toàn timeout, submmit khá lâu rồi văng ra lun ( cái này e ko bít do sever hay do soft )
-------------------------
cho em hỏi tý
cái dạng này là sock hay shh ạh? và mún dùng cho soft pixtest ssh-sock5 thì phải mở = putty rồi mới login vào soft hay là copy cái 223.164.56.179 | support | support vào soft rồi làm lun ạh? em vào cái này = putty hiện ra cái bảng đen thui mà login = cái use/pass trên lại ko vào đc sever trên putty.

Có thể copy nguyên cái trên vào cũng được.
Mà login putty không được thì có thể ssh die rồi

soft pixtest -socks-shh của mình pause lại rồi mà time vẫn chạy và code không đứng lại bị time out hết giúp mình khắc phục voi
mình làm vẫn bình thường, khi bác pause thì time của soft sẽ dừng lại, những ID waiting sẽ tiếp tục đếm ngược cho đến khi đã nhập code hoặc time out rồi mới dừng lại....

Ý tớ nói là thời gian của 1 mã đó cậu chứ không phải thời gian làm.Nó ko dừng lại đếm đến 0 thì mã wa mất tiêu luôn
pause mà mã nó không dừng lại
Nhấn pause thì thời gian code đó vẫn chạy đấy, ko dừng đâu, trên soft cũ nó dừng nhưng thật ra vẫn chạy thời gian trên hệ thống

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week