[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Ý tớ nói là thời gian của 1 mã đó cậu chứ không phải thời gian làm.Nó ko dừng lại đếm đến 0 thì mã wa mất tiêu luôn
pause mà mã nó không dừng lại
để nói cho cậu dễ hiểu hen
- Khi làm trên web : muốn pause lại cậu phải gõ xong cái code đang có ---> pause and stop work ( lâu wá ko gõ trên web nên chả nhớ tên :D ). Dự án captcha nào cũng vậy.
- Vậy nên khi làm trên soft : soft chỉ là dụng cụ để hổ trợ cậu log nhìu id để làm nhưng vẫn áp dụng nguyên lý trên, " cậu phải gõ xong cái code đang hiện có mới đc pause lại " ----> Khi cậy pause trên soft thì chỉ có soft nó ngừng load code, tức là sẽ nhấn Pause trên web khi cậu xử lý xong code ----> Nếu ko gõ code đó thì " Time out ".

để nói cho cậu dễ hiểu hen
- Khi làm trên web : muốn pause lại cậu phải gõ xong cái code đang có ---> pause and stop work ( lâu wá ko gõ trên web nên chả nhớ tên :D ). Dự án captcha nào cũng vậy.
- Vậy nên khi làm trên soft : soft chỉ là dụng cụ để hổ trợ cậu log nhìu id để làm nhưng vẫn áp dụng nguyên lý trên, " cậu phải gõ xong cái code đang hiện có mới đc pause lại " ----> Khi cậy pause trên soft thì chỉ có soft nó ngừng load code, tức là sẽ nhấn Pause trên web khi cậu xử lý xong code ----> Nếu ko gõ code đó thì " Time out ".
ý bạn ý là bác @xuanduc987 fix chế độ pause đứng im code như bản soft cũ, để có thời gian gõ hết code đó, soft mới pause code vẫn out ra như gặp lũ ko chống nổi :p:D

ý bạn ý là bác @xuanduc987 fix chế độ pause đứng im code như bản soft cũ, để có thời gian gõ hết code đó, soft mới pause code vẫn out ra như gặp lũ ko chống nổi :p:D
tại sao phải fix chế độ pause code đứng im như bản cũ chứ, dù trên soft có đứng im thì trên web nó cũng có đứng im đâu, dù bác có gõ hết thì trên web nó vẫn time out như thường, càng dễ bị code trống nữa chứ.
nói chung là soft mới của bác @xuanduc987 mình xài rất tốt, sao mà mấy bác gặp đủ thứ vấn đề thế...hix :confused:

Muốn dùng soft phải có proxy hả mấy bác?
phải tùy theo cậu làm dự án nào, proxy thì chỉ có Pix cần thôi còn mấy dự án khác ko cần
đúng ý tớ rồi đó
Mình nói thật, fix kiủ nào thì cậu vẫn ko thể thay đổi đc sự thật " phải hoàn thành xong code mới có thể pause ". Vì dù có đứng time trên soft thì trên web nó vẫn chạy ---> Gõ trên soft dù có đứng đến cả tiếng thì cái code đó vẫn timeout, dù có gõ xong thì nó sẽ lỗi code và sẽ thành ra code trống. Nói chung là nên làm wen đi, ko thì cậu cứ làm trên soft cũ, như có câu " thời gian không bao h ngừng lại, chỉ có con ng` cầu mong thời gian ngừng trôi mà thôi ".

phải tùy theo cậu làm dự án nào, proxy thì chỉ có Pix cần thôi còn mấy dự án khác ko cần

Mình nói thật, fix kiủ nào thì cậu vẫn ko thể thay đổi đc sự thật " phải hoàn thành xong code mới có thể pause ". Vì dù có đứng time trên soft thì trên web nó vẫn chạy ---> Gõ trên soft dù có đứng đến cả tiếng thì cái code đó vẫn timeout, dù có gõ xong thì nó sẽ lỗi code và sẽ thành ra code trống. Nói chung là nên làm wen đi, ko thì cậu cứ làm trên soft cũ, như có câu " thời gian không bao h ngừng lại, chỉ có con ng` cầu mong thời gian ngừng trôi mà thôi ".

tôi chỉ muốn góp ý về phần mềm thôi không cần dạy đời ở đây

cho mình hỏi dấu play/pause dùng tổ hợp phím gì để chạy mà k cần click vào soft

thực sự thì đã mua key của soft 2captcha nhưng , tốc độ gõ trên soft vẫn không bàng trên web nên hiên tại không sử dụng đến soft. bác đức cố gắng fix nhanh cho ae ửng hộ nhiều hơn

2captcha : có phần test capt 20 capt đầu lúc mới reg acc ( giống như Pix ) nhưng khác là đc tính tiền, nếu ko gõ capt test thì add vào soft thì soft sẽ bị văng mất. Khi test capt nếu gõ sai sẽ bị thông báo và phải bỏ wa cái gì đó mới gõ típ đc.
captch24 : có phần thông báo như kolo như : " gõ 2 từ " , " độ dài tối đa 3-4-7 ký tự ", " gõ chính xác " ......Thử gõ lại thì login hơn 8id vẫn bị timeout từa lưa.
Cả 2 soft trên : nhận thấy là trên soft nó load chậm hơn web rất nhiều, có lẽ do phần submit hơi lâu chăng :confused:. Dù sáng nó load hơi châm hơn đêm nhưng trên web vẫn nhanh hơn trên soft tầm 10-20capt/id.

tại sao phải fix chế độ pause code đứng im như bản cũ chứ, dù trên soft có đứng im thì trên web nó cũng có đứng im đâu, dù bác có gõ hết thì trên web nó vẫn time out như thường, càng dễ bị code trống nữa chứ.
nói chung là soft mới của bác @xuanduc987 mình xài rất tốt, sao mà mấy bác gặp đủ thứ vấn đề thế...hix :confused:
bác @xuanduc987 có cao kiến gì vấn đề này ko? e nhớ là bác hồi trước có làm thuật toán này rồi mà, bác nhớ lại đi :p:D

cac bợn cho mình hỏi sao giờ ko auto boost trên soft xuan duc megatypers nữa?

CLick chuột phải vào từng id nhé

giờ pix ra chọn hình dog và cat chọn hình dog hết phải ko mấy bạn
Chọn mèo nhé

bác @xuanduc987 có cao kiến gì vấn đề này ko? e nhớ là bác hồi trước có làm thuật toán này rồi mà, bác nhớ lại đi :p:D
Thuật toán gì đâu, đúng là phải để chạy thời gian mà, vậy nên soft mới mình sửa lại.

Xuân Đức xem giúp mình bị lỗi gì mà cứ ấn play là bị như này (máy mình dùng Win7)

bác đức kiểm tra lại cái megatyper, gõ trên soft sumit rất lâu, thử kiểm tra lại gõ trên wweb thì submit lại nhanh

Anh Đức ơi, anh fix trc dùm e cái soft captcha24 đc ko anh? Dạo này chổ e mưa tầm tả nên mạng bị ảnh hưởng nghiêm trọng dùng proxy ko làm đc pix lun :(. Định chuyển wa gõ captcha24 vài ngày, dùng soft weiwei thì đc nhưng khung chữ nhỏ wá nhìn ko nổi T_T. Mong đc anh giúp đỡ :(

Bác Đức ơi pixtest bác có thể làm thêm cái mà lúc out 1 id ra có đồng hồ đếm ngược 30 phút để login lại id đó vào ko

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back