[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Sorry bác Đức chứ em đã send tiền hồi sáng đến giờ rồi mà vẫn chưa thấy code đâu. Pm yahoo thì ko thấy online, qua hòm thư thì ko thấy bác trả lời gì hết. Mong bác nhanh nhanh tí để em còn gõ nữa chứ chờ lâu quá òi.

đơi đến khuya bác ấy mới online bạn ơi,

bac đức hồi này em log idd vào bên khung idd sao dàn idd nó đỏ chét hết vây :binhsua36: mới mới nha :binhsua41:

bac đức hồi này em log idd vào bên khung idd sao dàn idd nó đỏ chét hết vây :binhsua36: mới mới nha :binhsua41:
cũ rồi mà.......nhìu khi cũng bị thế nhưng khi load nó ra code id nào rồi thì id đó về lại màu đen thôi k sao âu

nè bác đức ơi log vào một màu đỏ rực
3b154960ead8aa50e1780e7c8d8b0ce7_46415716.1.bmp
[/url][/IMG]

Có bản update trưa nay mà @@

vẫn có người bị out bản trưa nay nên e chưa dám dùng để lát em vào được em view lại coi dis vì lỗi gì rồi báo cáo lại đồng chí :binhsua32:

Update tiếp lần nữa, fix hết các khả năng có thể gây ra cái vụ out soft này

Update tiếp lần nữa, fix hết các khả năng có thể gây ra cái vụ out soft này

vậy là làm hết khả năng rồi đó hả bác :binhsua36:

1h => 3h gõ tốt, bình thường ~
3h => 2h40 => uot soft phát đầu tiên.
3h => 3h30 => uot phát thứ 2.
3h40 => 3h44 => uot phát thứ 3. :(

Hjx vừa thức log vào oánh đc 5' out soft vào kiểm tra thì ko bít bị cái gì nữa :|. Nhưg em view thì thấy có 1 code để là " ERROR ". Ko bít phải do code này ko nữa em up cho anh Đức xem thế nào nhé
- Quái thế nào ấy nhỉ, em down bản mới nhất vào sáng nay rồi mà mở lên cứ bảo " có 1 bản update mới " hoài vậy :|. Nếu thấy ko ổn anh Đức post lại link soft pix ngày 18_6 cho mọi ng` dùng tạm òi từ từ test lỗi sau =.="

Last edited by a moderator:
Hjx vừa thức log vào oánh đc 5' out soft vào kiểm tra thì ko bít bị cái gì nữa :|. Nhưg em view thì thấy có 1 code để là " ERROR ". Ko bít phải do code này ko nữa em up cho anh Đức xem thế nào nhé
View attachment 12547
- Quái thế nào ấy nhỉ, em down bản mới nhất vào sáng nay rồi mà mở lên cứ bảo " có 1 bản update mới " hoài vậy :|. Nếu thấy ko ổn anh Đức post lại link soft pix ngày 18_6 cho mọi ng` dùng tạm òi từ từ test lỗi sau =.="

link ngày 18 của bác nè http://www.mediafire.com/?f3c65ack5gdptjz

Em nghĩ là do lỗi code anh Đức ơi, vì hên xui cái code đó nó hiện ra thì mới bị out soft. Em cạp 2 ngày nay toàn trên soft anh mới update. Cạp 3 lần/ ngày ( time còn lại ăn ngủ :p), thì 1 lần bị out soft vì dính cái code mà tìm hoài ko bít là code gì. Nếu ko dính code đó thì cạp tốt cả ngày, hwa em cạp bản 20/6 đến 3 tiếng mà ko bị out. Sáng nay chỉ duy nhất 1 lần bị out trên soft 21-6 nhữg lần sau cạp tốt :|. Pix làm riết ko bít cái nào lỗi , ng` làm soft cũng khổ mà ng` cạp cũng khổ lun >"<

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week