[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Mình dùng bản 18/6 chưa bị out
Nhưng trả lời câu hỏi hơi bị phiền

Bác Đức xem dùm, mới update BIOS lên ver mới thì soft ko vào được nữa. Đòi key mà copy key cũ vào cũng ko được. Bác online thì giúp nhé. Mình có nhắn tin qua yahoo rồi

Nếu code đổi cứ pm mình key cũ với code mới là mình sẽ tạo lại key mà :D

cho mình hỏi là lấy phần mềm qua máy tính khác được không? vì nhiều khi đi ra ngoài phải rinh em laptop theo. có thể dùng cover key khi qua máy tính khác được k ?

cho mình hỏi là lấy phần mềm qua máy tính khác được không? vì nhiều khi đi ra ngoài phải rinh em laptop theo. có thể dùng cover key khi qua máy tính khác được k ?

kô 1 code chỉ được 1 máy trả lời giùm đó

bị lỗi này là sao vậy nhỉ, soft mega Untitled.png

bác Đức thêm chức năng tích/ bỏ tích account khi đang làm việc sử dụng phím tắt đi. như vậy tiện hơn đỡ phải pause lại đề bớt account trong trường hợp load nhanh k kịp gõ

bản 18 mình xài bữa giờ rất tốt mà bạn,chưa bị out lần nào hết,chắc bị sự cố gì đó,bạn kiểm tra lại xem.Nhiều ae cũng đang dùng bản 18.6 tốt mà.
lạy hồn sao soft cứ out hoài vậy trời đang dùng bảng ngày 18

bản 18 mình xài bữa giờ rất tốt mà bạn,chưa bị out lần nào hết,chắc bị sự cố gì đó,bạn kiểm tra lại xem.Nhiều ae cũng đang dùng bản 18.6 tốt mà.

uh tốt nhưng hôm nay có code mới nên đã bị out ngày 18 đã cập nhập đợi bác đức lên

ui giời sốt ruột quá đi thoai, đang load nhanh mà phải ngồi nhìn thế này sao chời, ace nhắc tên bác XĐ đi để bác hắt xì sẽ bít onl liền :binhsua03:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week