[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

từ ngày pix nó đổi chín sách điên điên này em đã bị đi hơn chục em không rõ nguyên nhân. Toàn ban by admin trong khi từ 6 tháng trước 1id cũng hong có cũng buồn lắm làm không công mấy ngày nhưng lỡ rồi thôi biết sao giờ

vậy nó ban em vì lặp code hả bác,đúng là lúc chiều gõ code lặp rất nhiều nhưng em ESC mà có gõ đâuT___T

Mình chưa rõ nguyên nhận nhưng test thì khi bị lặp code thì gõ hay không view web cũng thấy trống @@

từ ngày pix nó đổi chín sách điên điên này em đã bị đi hơn chục em không rõ nguyên nhân. Toàn ban by admin trong khi từ 6 tháng trước 1id cũng hong có cũng buồn lắm làm không công mấy ngày nhưng lỡ rồi thôi biết sao giờ
vừa bị bay 5gr , nhưng biết nguyên nhân =(( code lặp gây nên code trống như bác đức nói , liên tiếp 5 ô trống là lên đường

cho hỏi soft dung net frame mấy thế mới cài lại win cài net 4 mà soft ko lên.

bác xd nghiên cứu vấn đề code lặp dùm em , thực sự là h thấy code lặp còn sợ hơn bất cứ cái j , group đang mượn của ngta ban nữa có tiền cũng chả biết mua ở đâu đền cho họ

bác xd nghiên cứu vấn đề code lặp dùm em , thực sự là h thấy code lặp còn sợ hơn bất cứ cái j , group đang mượn của ngta ban nữa có tiền cũng chả biết mua ở đâu đền cho họ

cố gắng giúp nha bác đức e thì ít bị lặp vì em xài xp
P.S bác nhận được tiền chưa bác đức

@^ bạn trên: không nhé, cài dotnet 3.5 là nó tự cài các bản trước, bản 4 độc lập

bên em lặp code là do lam tac giác nó hiện code giống em dontsee kô và view group vẫn dontsee em gõ lúc 8h tới 10h giống bác hemer mà chẳng sao cả chẳng có code nào trống hết
[/URL] Uploaded with ImageShack.us[/IMG] có thể do 1 số bác win7 nên hiện tam giác nhiều bác nào muôn pm yahoo em cho phần mền này làm cho máy ổn định hơn em đã cài vào mấy em em kô dám share vì sợ share mấy bác cài bị gì thì e là người có tội bác nào gan dạ thì pm em gửi cho xài thử phần mền driver đã được crack nhé mấy bác cài vào máy tốt hơn

UHm, mình đang tìm hiểu nguyên nhân, có thể bị lỗi lúc submit data lên
vâng , chờ tin tốt từ bác . Tạm thời thấy lặp nhiều thì dừng gõ là dc , tại lúc chiều chủ quan lặp 1 đống mà cứ gõ ko nghỉ , chủ quan thì chịu

bác xài win 7 với xp luôn phải kô
vâng , chờ tin tốt từ bác . Tạm thời thấy lặp nhiều thì dừng gõ là dc , tại lúc chiều chủ quan lặp 1 đống mà cứ gõ ko nghỉ , chủ quan thì chịu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week