[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Hình như win7 mới bị
Lúc trước cũng 1 lần kẽm gai và cũng bị code trống cũng ra đi 2 group bự nên chuyển sang win xp mode dùng tốt
Tới giờ thấy êm êm quay lại win 7 được chưa đầy 10day đã ra đi 3 em
Giờ trong ví ko có đến 0.1$ - cũng liều cạp lấy $ mua lại cái key xp mới được

Tình hình code kẽm gai soft nào cũng bị hả mấy pro?

:binhsua157: trùng đợt kẽm gai thôi
Chứ lúc trước code kẽm gai cũng thì win7 toàn hiện tam giác, giờ thì hiện code bị thường nhưng dể lỗi
Thấy đã số bị code trống thì đa số win7 còn win xp thì ít bị

Anh Đức khi nào có time free test lại soft kolo dùm em đc ko ạ? Lúc đầu cạp êm lắm, nhưg gần đây cứ hơn 300 code thì load hình rất chậm, có id bị đứng lun ko hiện code. Khi pause lại thì mới hiện mấy cái code mà kolo tự save lại, có khi ko có 1 code nào lun, pause/play đc vài phút thì lại bị =.=".

các bác cho em hỏi hiện tại nên mua key = web nhanh hơn hay qua yahoo nhanh hơn ạ
hồi jo quen mua = yahoo. :binhsua155:

Bác XD hướng dẫn dùng proxy phát nhỉ.
Log vào thấy connecting rồi timeout rồi loading
Out ra rồi log vô lại thì cứ try to login later.
Bực mình quá. :)

ok, đã mua key auto xong
:binhsua172:

lạ nhẻy, mình kt gr đâu có bị j đâu, tam giác tứ giác gì gõ vẫn đủ, win 7 nè, mình log trên 2 win 7 pro, 1 win ulti, load như nhau và đâu có đứt gánh vì bị kẽm gai code trống gì đâu, chỉ bị đứt gánh vì ... :binhsua146:

lạ nhẻy, mình kt gr đâu có bị j đâu, tam giác tứ giác gì gõ vẫn đủ, win 7 nè, mình log trên 2 win 7 pro, 1 win ulti, load như nhau và đâu có đứt gánh vì bị kẽm gai code trống gì đâu, chỉ bị đứt gánh vì ... :binhsua146:
code ko lặp lấy đâu ra code trống , mong ngày nào cũng tốt như hôm nay , tam giác hiện lên còn biết , code trống bị ban mặt ngu lúc nào chả hay

mình cũng vậy. vừa gõ soft mới nhất cũng chẳng sao. nhớ đợt tam giác lần trc vô view code vẫn hiện dontsee error đềy đủ. các bác bị chắc proxy bị lag rồi :|

mình cũng vậy. vừa gõ soft mới nhất cũng chẳng sao. nhớ đợt tam giác lần trc vô view code vẫn hiện dontsee error đềy đủ. các bác bị chắc proxy bị lag rồi :|
ai bị code trống là do lặp code như mưa hôm qua , hôm nay ko lặp

nhanh ko? tối nay mua thử 1 cái :D bữa nghe mua auto mà khi nhập key nó cứ bắt nhập lại, nên vẫn mua = cách pm :D

nhanh, 1 phút là có key luôn.
bác XD nên để trang web mua key ra trang 1 để mọi người cùng biết. :binhsua172:

đang gõ nó tự bỏ dấu tích rồi hiện error rồi sang loading, soft mới nhất có ai bị như mình hok ?

mọi ng vào view code đang gõ thế nào đi , tui vừa view bị trống 1-2 ô , hoàn toàn ko lặp code mà vẫn trống !! why ???

mọi ng vào view code đang gõ thế nào đi , tui vừa view bị trống 1-2 ô , hoàn toàn ko lặp code mà vẫn trống !! why ???
mình nói rồi. chắc proxy lởm hay lag j đếy hay mạng của bạn. mình đánh hwa tới bjờ có bị j đâu

p/s: bác XD ơi, hình như cái change proxy ko đc hay sao ấy. sao proxy đó bỏ vô mà nó vẫn error, bị nhiều lần rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week