[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

mấy bác cho em hỏi cái chức năng auto test trên soft XD là gì ? và dùng như thế nào đây ah

Bác Đức ơi bác làm cho soft kolo lúc ra code CaseSentitive nó kêu 1 tiếng động được không :D . Làm vậy tăng năng suất mà không bị bad captcha :D

Cho mình hỏi chức năng next image là chức năng gì vậy mọi người
mình dùng soft mega

Cho mình hỏi chức năng next image là chức năng gì vậy mọi người
mình dùng soft mega
là nó ra hình tiếp theo, bạn làm 2 khung thì nó ra từ ở cả 2 khung để người đánh chuẩn bị, 1 khung thì nó mở cái âm bản ô nhỏ bên hông rồi ra code tiếp theo ở đó

thớt online check wmz send key hộ mình
code: A60A-DA4B-C671-118D-2A6A-688A-2B20-ED38-1486-92DE-12F9-53B1-5A3C-0346-DA4E-184D-C58A-D4DC-CA86-BA43-E3C5-4EAF-27C0-BF08-087C-C944-F61D-523D

Last edited:
sao 5 id log bằng ip chính của mình cứ đánh được vài phút là lại bị Error hết, có ai bị giống mình không vậy anh em, đau khỏ quá, chẳng đánh được gì hết :binhsua23:

sao 5 id log bằng ip chính của mình cứ đánh được vài phút là lại bị Error hết, có ai bị giống mình không vậy anh em, đau khỏ quá, chẳng đánh được gì hết :binhsua23:

chính xác hiện tượng là như thế này nè bạn chủ thớt ơi: khi mình log in vào gõ lần đầu thì đến >4 phút sẽ bắt đầu summiting 5id mà mình log bằng ip chính, sau đó sẽ báo connecting failure, sau đó tắt phần mềm và 30 phút sau log vào lại thì cứ báo connecting và sau đó là connecting failure luôn, phải khời động máy tính lại thì lại như cũ. cứ bị như vậy hoài ngày nay luôn, không biết là sao nữa:binhsua23:

Last edited by a moderator:
hixxx mình vừa tắt máy, reset modem, format ổ cứng, cài lại máy tính luôn rồi mà vẫn bị như vậy, bạn chủ thớt ơi giúp mình với :binhsua23:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week