[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

bác đức on send key giùm mình với :(

mình tải capcha2cash pro ver 1.7.8.7 của bạn về xài ,mình mới mua key nhưng khi add acount vào làm việc thì chỗ statut ghi là protocolerro và không get được bất kì captcha nào cả . bạn xuân đức hoặc bạn nào biết cách khắc phục lỗi này không chỉ mình với
ps:(mình xài cả soft vinacaptcha cũng bị như vậy cũng ko lấy được captcha từ captcha2cash mặc dù login ok và các dự án như mega hay kolo thì vẫn làm việc được bình thường)
làm ơn giúp mình với !

mình tải capcha2cash pro ver 1.7.8.7 của bạn về xài ,mình mới mua key nhưng khi add acount vào làm việc thì chỗ statut ghi là protocolerro và không get được bất kì captcha nào cả . bạn xuân đức hoặc bạn nào biết cách khắc phục lỗi này không chỉ mình với
ps:(mình xài cả soft vinacaptcha cũng bị như vậy cũng ko lấy được captcha từ captcha2cash mặc dù login ok và các dự án như mega hay kolo thì vẫn làm việc được bình thường)
làm ơn giúp mình với !

Đã update bản mới nhé, bạn down lại giúp mình

sao sáng nay vô soft nó báo no internet rùi bắt dán key, dán xong cũng như ko, làm việc cần soft mà cứ thế này thì potay thôi, sao ko khắc phục đc lỗi nài nhỉ :binhsua08: vậy là mất 1 ngày làm việc rồi, thất thu khá lắm đây :binhsua09:

bạn nào có sô đt của bác đức ko nhỉ, gọi cho bác ấy di, dang trong khung giờ 1$ mà ko làm dc uổng quá :(

mình cũng bị bác ơi :|

Code: A60A-DA4B-C671-118D-F1B6-D529-DE5B-4693-2386-B0E9-2A59-9492-756C-5DB8-F8E7-47E0-D799-EA1F-1AD9-EA0B-F10A-92F4-6A5F-8ADB-B8F0-3947-64E3-F167

PS: MỞ LÊN NÓ LÀM MẤT KEY LUÔN ROI. CÓ BÁC NÀO BIET CACH LAY LAI KO :| KO LƯU LẠI. MUA SOFT TREN WEB KHỔ VẬY ĐÓ

Last edited by a moderator:
Dùng Soft phiên bản củ ý các bạn , mình củng lổi như vậy dùng soft củ add key vào oke liền

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back